Mỗi tuần một chuyên đề

Update misa sme.net r42 xuat khau truc tiep bctc sang htkk !

• Thread starter hung09
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
N

nhatkyonline87

Guest
16/1/10
1
0
0
36
DHV
Misa r42.9

cảm ơn bạn đã poss soft này. mình đang cần tìm nó

T

toxuan78

Guest
23/2/07
36
1
0
46
TPHCM
misa của mình la R44 mà sao không xuất khẩu được báo cáo tài chính sang hỗ trợ kê khai thuế vậy ta?.
Ban giúp mình với . Mình đang cần gấp. Cám ơn bạn nhiều

nkhanh

nkhanh

Sơ cấp
19/4/11
11
0
0
Ninh Bình
Chào bạn!
Cách thứ 1: Bạn mở Tờ khai hoặc bảng kê ra và chọn "In", sau đó chọn "Xuất khẩu ra HTKK thuế/TaxOnline" rồi chọn "Lưu dữ liệu vào chương trình HTKK", nhấn vào dấu "..." chọn đường dẫn tới chương trình HTKK 130/DataFile và chọn mã số thuế bên bạn đang sử dụng.
Cách thứ 2: Bạn vẫn chọn "Xuất khẩu ra HTKK thuế/TaxOnline", chọn "xuất ra excel" và mở HTKK ra, nhấn vào "Tải bảng kê" chọn đến file vừa xuất khẩu là được.

L

Linhhadong

Sơ cấp
22/7/09
8
1
0
Hà Đông
Bạn tích vào chỗ nào để xuất ra HTKK vậy? Đừng tích vào chỗ Xuất khẩu mà tích vào ô Xuất khẩu ra HTKK/Tax online --> Chọn đường dẫn tới Datafile của HTKK (Thường là C:\Program Files\HTKK\Datafile\...)
Chúc bạn thành công !

O

onelove2106

Sơ cấp
8/5/11
12
0
0
tp HCM
misa đã có phiên bản r45 bạn up lên đi, mà báo cáo thuế của misa đã có mã vạch rồi cần j xuất sang HTKK làm j nữa, nếu bạn vẫn muốn xuất sang HTKK thì bạn có thể chọn tax xuất khẩu ra HTKK nhé. chúc bạn thành công
nếu ko bạn có thể add skype của mình mình sẽ hỗ trợ: Skype ndsau_misa

T

toxuan78

Guest
23/2/07
36
1
0
46
TPHCM
Cám ơn các bạn
Tờ khai thuế VAT hàng tháng thì mình xuất khẩu qua HTKK được rồi
Cái mình muốn hỏi ở đây là BÁO CÁO TÀI CHÍNH
Mình không xuất khẩu được BÁO CÁO TÀI CHÍNH từ Misa sang HTKK (để lấy mã vạch của HTKK đó mà)

O

onelove2106

Sơ cấp
8/5/11
12
0
0
tp HCM
báo cáo tài chính ở phiên bản r43,r44 và r45 có mã vạch đó bạn, bạn up lên đi. khi bạn chọn báo cáo tài chính nhớ tích chọn ở góc màn hình có biểu tưởng tờ giấy và cái bút ấy ( vd: bảng cân đối kế toán:báo cáo kết quả hoạt động kd bạn thấy 1 biểu tưởng 1 tờ giấy 1 cây bút) như thế khi bạn view báo lên thì nó sẽ có mã vạch. ok
or khi bạn view báo cáo lên rồi bạn nhìn vào menu lệnh ở phía trên, bạn sẽ thấy tax xuất khẩu ra HTKK thuế (màu xanh). thê là ok
bạn nào có nhu cầu mua phần mềm misa liên lạc với mình nha Sáu 0904 933 539 bạn sẽ có %cafe hjhj
chúc bạn thành công

Sửa lần cuối:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA