Một số ý kiến đóng góp về đội bóng

• Thread starter huemis
  • Ngày gửi
huemis

huemis

sonbt@eurowindow.biz
2/11/05
280
0
0
42
ha noi
Em là người mới tham gia đội bóng cũng chưa lâu, nhưng em có một số ý kiến về đội bóng.
Tình hình đội bóng chúng ta dần dần đi vào quy củ và nề nếp các thành viên trong đội bóng đoàn kết,và đã có tiếng trong làng bóng đá nước nhà.
Qua đội bóng em biết đội bóng mình đang rất cần nhân tài và muốn trở thành một đội bóng chuyên nghiệp:
Thứ 1: Đội bóng đã có bà bầu và huấn luyện viên.
Thứ 2: Đội bóng hiện tại rất đông nên có thể đội bóng có thể chia ra 2 đội để đá với nhau tập luyện cùng nhau và tham gia thi đấu cùng đội bạn.(nhưng theo em không thể là đội hình chính hay dự bị mà cần chia đều các cẩu thủ biết đá hay ko giỏi ,để các cậu thủ chưa giỏi sẽ tiến bộ và bắt kịp cùng đội bóng)
Thứ 3:vì muốn đội bóng có thể ra quy định riêng của đội.
Những người tham gia với đội bóng sẽ lên danh sách, đã là thành viên đội bóng thì tuân thủ nội quy đội bóng ví dụ: nếu như có việc nghỉ đá trận đấu không ly do mà ban huấn luyện thông báo thì sẽ phạt theo nội quy đội bóng,nếu như có việc bận thì phải báo với ban huấn luyện hoặc thông báo trên diễn đàn.
Thứ 4: Ban huấn luyện đội bóng cùng đội trưởng cần thông báo với đội bóng những thông tin cần thiết,nếu như các thành viên của đội bóng không nhận được thông tin thì ban huấn luyện sẽ chịu những hình phạt mà các thành viên đội bóng nêu ra để làm gương.Vì thế trách nhiệm BHL đội bóng sẽ nặng hơn.

Trên đây là nhưng suy nghĩ của em,có gì không đúng mong đội bóng bỏ qua.
Chỉ mong đội bóng trở nên chuyên nghiệp.:two:

Khóa học Quản trị dòng tiền
B

Bim Bim

<b>^_^ Smile Girl ^_^</b>
Thế thì đóng tiền cho đội trưởng, bà bầu hoặc huấn luyện viên để trả tiền điện thoại hàng tháng nhá....

huemis

huemis

sonbt@eurowindow.biz
2/11/05
280
0
0
42
ha noi
Bà bầu nhà ta suốt ngày tiền
Ai mà không biết đến bà Bim
Tú bà ngày xưa sợ quan lớn
Bây giờ bà đó sợ gì ai
Có ai cho tôi hỏi nhờ đôi chút
Bà bầu bây giờ sợ nhất ai?

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Đúng rồi chia đê . MÀ trời này em xin rút, hè iem đá. Lạnh ko chạy nổi :wall:

B

Bim Bim

To Huemis: Dám nói xấu tui hả? Có thích đá bóng không vậy? Cho làm chân dự bị suốt bi giờ...

hat

hat

Đội ăn chơi
27/6/05
743
4
18
Hà nội
Bim Bim nói:
To Huemis: Dám nói xấu tui hả? Có thích đá bóng không vậy? Cho làm chân dự bị suốt bi giờ...
Đúng rồi không cho đá trên sân cỏ nữa.

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
hat nói:
Đúng rồi không cho đá trên sân cỏ nữa.
Ơ cầu thủ mà ko cho đá ở sân cỏ thì đá ở đâu . . . :wall:

hat

hat

Đội ăn chơi
27/6/05
743
4
18
Hà nội
@ Huemis:Nếu cần có quy chế riêng của đội bóng, mình có thể cho mượn tham khảo quy chế đội bóng của công ty mình.
@ HDBL: Thì làm chân dự bị hoặc ra sân Hàng Đẫy vậy.

maco

maco

Newbie™
10/10/03
313
1
0
Van Don
www.vandonhospital.com
Hoadonbanle nói:
Đúng rồi chia đê . MÀ trời này em xin rút, hè iem đá. Lạnh ko chạy nổi :wall:
4B tạm thời tịch thu áo của thăng ku này trong mùa này lại, sang mua hè thì lại bàn giao lại cho nó thi đấu tiếp (đến khi đó không biết có còn không?):banana::banana:

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
maco nói:
4B tạm thời tịch thu áo của thăng ku này trong mùa này lại, sang mua hè thì lại bàn giao lại cho nó thi đấu tiếp (đến khi đó không biết có còn không?):banana::banana:
Số này đố ai thu đấy hờ hờ :wall: .Ko đá thì mặc áo làm cổ động viên chứ sao . Vật bất li thân ko ai giật lại đc :banana:

maco

maco

Newbie™
10/10/03
313
1
0
Van Don
www.vandonhospital.com
Hoadonbanle nói:
Số này đố ai thu đấy hờ hờ :wall: .Ko đá thì mặc áo làm cổ động viên chứ sao . Vật bất li thân ko ai giật lại đc :banana:
Thằng này lại quên mất kỷ luật của đội bóng rồi, các cầu thủ tạm thời không thi đấu thì phải bàn giao lại trang phục cho đội bóng để các cầu thủ mới NHIỆT TÌNH hơn thi đấu chứ.:biggrin:

huemis

huemis

sonbt@eurowindow.biz
2/11/05
280
0
0
42
ha noi
Trời đá chân gường làm gì cho đau chân,theo em thì ai thích đá gì bà bầu sẽ đăng ký đá sân đó, em thì đá trên chứ không đá chân gưòng như bà bầu nhà mình đâu!

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Sau một hồi ngẫm nghĩ , sẽ quyết định trao lại áo số 97 cho đội bóng . Đề nghị đội bóng liên lạc để thu hồi. Còn 81 thì ... :wall:

maco

maco

Newbie™
10/10/03
313
1
0
Van Don
www.vandonhospital.com
Hoadonbanle nói:
Sau một hồi ngẫm nghĩ , sẽ quyết định trao lại áo số 97 cho đội bóng . Đề nghị đội bóng liên lạc để thu hồi. Còn 81 thì ... :wall:
Thì cũng phải ngậm ngùi tạm thời chia tay nó cho đến hết mùa đông này, chú mày thế mà bản lĩnh làm 1:food-smil nào

B

Bim Bim

Hoadonbanle nói:
CN tuần này Lẻ cầm áo đến sân bóng nhá. Đến đóng xiền quỹ & xiền tháng 11 nữa nhá. Mỗi đồng chí 60k (...kara nhiều nên âm quỹ rùi :wall: )

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
maco nói:
Thì cũng phải ngậm ngùi tạm thời chia tay nó cho đến hết mùa đông này, chú mày thế mà bản lĩnh làm 1:food-smil nào
Sẽ cố giắng làm cổ động viên cho Web, còn áo sống tiền nòng hôm sau thanh toán hí hí.
Mình chả có trận chia tay nhẩy :wall:

hat

hat

Đội ăn chơi
27/6/05
743
4
18
Hà nội
Hoadonbanle nói:
Mình chả có trận chia tay nhẩy :wall:
Hoadonbanle chia tay rồi sang làm ông bầu cho Goshi nhé. Như thế mới chiến được bà Bầu chứ.

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
hat nói:
Hoadonbanle chia tay rồi sang làm ông bầu cho Goshi nhé. Như thế mới chiến được bà Bầu chứ.
Thế em đc mời làm Bầu cho Goshi à , thôi thế em làm bầu cho Goshi khi nào đá cả Web thì em làm bầu Goshi nhá :banana: .
Chứ hom hem thế này chả cạnh tranh đc :wall:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA