Giáo trình kế toán Excel - Miễn phí

• Thread starter meoconlamlem
  • Ngày gửi
M

meoconlamlem

Sơ cấp
8/9/09
5
0
0
34
ha noi
webkynang.vn
Click để download GIÁO TRÌNH KẾ TOÁN EXCEL MIỄN PHÍ

Và xin mạn phép tác giả của file: "kế toán quyết định 15", em cũng xin chỉ dẫn đường link để download file của anh/chị để mọi người có tài liệu tham khảo, hic hic:

Mẫu sổ kế toán Excel

Mọi thắc mắc về cách lập File và sử dụng File kế toán Excel, các bạn có thể hỏi trực tiếp tại topic này.

Học kế toán Excel MIỄN PHÍ khi là thành viên của Câu lạc bộ Excel No. 1

Tại sao lại chọn học kế toán Excel tại CLB excel no. 1:
- Bạn được học kế toán excel trên chứng từ thực tế
- Được học từ gốc tới ngọn sẽ giúp bạn có nền tảng vững chắc về Excel cũng như kiến thức về kế toán tốt.
- Được hướng dẫn bởi người nhiều năm giảng dạy kế toán excel và áp dụng Excel vào công việc -> Đây chính là Sự khác biệt lớn so với việc học kế toán excel ở nhiều nơi khác.

************ CLICK ĐỂ ĐĂNG KÝ THAM GIA CLB EXCEL NO. 1 ************

Học Excel không nên vội vã
-> Bởi bạn cần thời gian để ngấm cũng như cần ôn luyện thường xuyên sẽ không quên cách sử dụng hàm excel
-> Nếu đi học các khóa ngắn hạn thì bạn sẽ không đủ thời gian để ngấm và nếu muốn học lâu thì chi phí rất tốn kém
-> CLB Excel No. 1 với mức phí sinh hoạt hàng tháng thấp
-> Do đó bạn có nhiều thời gian để ngấm và thường xuyên ôn luyện để Excel ngày càng thành thạo.

Câu lạc bộ Excel No.1 là
Nơi học Excel lý tưởng cho những bạn chưa biết gì hoặc hiểu biết hạn chế về Excel – hàm excel.

Chủ nhiệm CLB Excel No. 1 - chính là tác giả cuốn giáo trình Kế toán excel phổ biến nhất, cũng như có nhiều năm kinh nghiệm giảng dạy Excel và sử dụng excel trong công việc (Kế toán nội bộ, kế toán quản trị, phân tích tài chính và phân tích kinh doanh,…).

Học Excel tại CLB Excel các bạn chỉ cần đóng sinh hoạt phí hàng tháng mà không cần phải đóng thêm bất kỳ khoản phí nào cho việc học Excel cơ bản tới nâng cao.

Với những ai muốn học nhanh Excel trong thời gian ngắn để đi phỏng vấn, test,… thì có thể tham gia các khóa học thiết kế riêng cho các mục đích này để đạt được mục đích nhanh hơn.

Đôi điều về tác giả:

Mình là Trường, còn tên nick của mình thì hơi ảo :D.

Hầu hết các trang web khác đều chia sẻ giáo trình của mình, do đó để có thể lấy được tài liệu chính thống thì các bạn theo link ở bài viết cập nhật này.

Mọi thắc mắc các bạn vui lòng gửi về địa chỉ email sau: Tuvan@webkynang.vn

Hoặc Add friend tác giả: http://facebook.com/truong.webkynang.vn và để lại message.

Mình sẽ sớm có bản cập nhật mới nhất cho các bạn dùng, vì bản này đã có hơn 3 năm nay rồi. Rất xin lỗi các bạn vì việc chậm chạp trong cập nhật.

Rất mong đón nhận sự phản hồi của các bạn.

---------------------
Có thể bạn cũng quan tâm:

- Sử dụng hàm IF như thế nào (Bài tập ứng dụng thực tế trong tính lương)

- 8 Cách kết hợp hàm IF với các hàm Excel khác

- Đăng ký thành viên Câu lạc bộ tiếng anh giao tiếp phục vụ cho công việc

- Tra cứu cách sử dụng tất cả công thức Excel online (Từ điển Excel online)

- Hàm VLOOKUP kết hợp với hàm LEFT

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
H

huyen28586

Guest
18/3/11
5
0
0
37
Hà Nội
Cảm ơn anh rất nhiều về tài liệu này!!! rất hữu ích

N

nguoiluhanh1

Sơ cấp
22/3/11
8
0
1
viêt nam
Ban oi, cái đường link file ễcl QĐ 48 minh ko vào được.
Bạn có thể post lên lại dùm mình được ko?
Cám ơn bạn nhìu nha!!!!!!!!!!!!!!!

N

nguyenlien85blue

Guest
20/9/10
15
0
0
38
hà nội
cảm ơn bạn rất nhiều.Tài liệu rất hữu ích.Mong bạn sẽ có nhiều những tài liệu như này nữa post lên để những người mới bắt đầu đi làm như mình được học hỏi và mở mang kiến thức!hí.thanks so much :X

O

ocdethuong2008

Guest
16/5/11
23
0
0
33
tp ho chi minh
Bạn ơi bạn có cái của quyết định 15 ko bạn nếu có cho mình xin nha

levanluong86

levanluong86

THÀNH VIÊN NẰM VÙNG ;))
21/4/10
253
2
0
37
Nam Định
Xin chào tất cả mọi người,

Sau đây tôi xin chia sẻ thành quả lao động của tui (hii), đây là bài giảng về làm kế toán trên excel. Nhìn chung trong bài giảng hướng dẫn các thủ thuật có sẵn trong excel để làm sổ sách kế toán dễ dàng, nhanh và chính xác hơn; tuy nhiên nó cũng có nhược điểm là do một người ít kinh nghiệm soạn ra nên chỉ nêu được một phần rất nhỏ trong mảng kế toán trên excel. Em mong đồng bào đồng chí tham khảo và bổ sung góp ý để nó ngày càng hoàn thiện. File bài giảng này em viết đã lâu, hiện tại đã có nhiều thay đổi nhưng em chưa kịp bổ sung vào bài giảng mong các mem thông cảm nha.

Sau đây là link download bài giảng:
Giao trinh ke toan excel(2).rar

Và xin mạn phép tác giả của file: "kế toán quyết định 48", em cũng xin chỉ dẫn đường link để download file của anh/chị để mọi người có tài liệu tham khảo, hic hic:
myhoney2337 - THỰC HÀNH KẾ TOÁN TRÊN EXCEL THEO QUYẾT ĐỊNH 48

Cảm ơn bạn nhưng đường link bị die rồi bạn ơi, bạn share lại cho mọi người nhé.

Link file excel kế toán theo QĐ15 CTGS nè các bạn:

http://www.mediafire.com/file/g2o6a3lkf1bsrgo/QD15_CTGS.xls

Sửa lần cuối:
T

thanhthuybd

Guest
27/4/11
3
0
0
36
TP.HCM
Ban ơi, mình tải về không được hình như nó bị lỗi rồi. Bạn có thể gửi lại cho mọi người xem được không?
Mail của mình là: thanhthuy150508@gmail.com
Cảm ơn bạn nhiều nha. Mình thấy mọi người nói hay mình thích quá mà tải về không được

bacnamtraining

bacnamtraining

Cao cấp
22/1/11
867
35
28
44
Ha Noi
Bạn ơi cái này hình như của Mr Trường

số DT 214650

của trung tam tin hoc Office Skills

L

lachatalj

Guest
1/4/11
3
0
0
ha noi
bạn ơi mình không tải được file thực hành kế toán trên excell theo quyết định 48 .Bạn có thể post lại được không. Nếu không phiền thì bạn cho mình xin lun một bản nhé. Mail của mình là : linhhuynh90@gmail.com. Thanks bạn nhìu nha.

Nguyen tha 87

Nguyen tha 87

Sơ cấp
cảm ơn Levanluong 86 nhé, mình thấy tài liệu bạn gửi rất hay. mình phải học tập mới được. Cảm ơn rất nhiều. các bạn hay vào đường link đo nhé, bổ ích lăm đó

sao phần mềm KK 3.0 này khó hiêu thế nhỉ.

Sửa lần cuối:
T

tamthipham87

Guest
Ðề: Giáo trình kế toán Excel - Miễn phí

bai của bạn rất hữu ích. Mong rằng bạn sẽ có nhiều tài liệu hay để post lên cho mọi người cùng học.

M

meoconlamlem

Sơ cấp
8/9/09
5
0
0
34
ha noi
webkynang.vn

Xin chào tất cả các bạn,

Tác giả của cuốn giáo trình Excel kế toán đã trở lại với topic.

Các bạn có câu hỏi gì liên quan đến Kế toán Excel thì có thể Reply hoặc đến trực tiếp website chính thức của mình để trò chuyện trực tiếp thông qua cửa sổ chát với mình nhé.

Official Website: Webkynang.vn

Rất cảm ơn mọi người

H

hoanganh90

Sơ cấp
3/3/12
4
0
1
33
hà nội

Iem đã dùng thử tài liệu của chủ top, em thấy hay lắm, cảm ơn chủ top nhiều nha, có gì nhờ chủ top giúp đỡ nhiều

P

phuongdo140

Guest
23/6/14
2
0
0
bac ninh

Cám ơn bạn về những chia sẻ về kế toán excel. Cho mình hỏi thêm vấn đề này nhé: Trong 1 bảng tính excel làm cách nào để bôi màu 1 ô có điều kiện đi kèm là " Chỉ bôi đen những ô có giá trị nhỏ hơn 5 " mà không cần phải đi tìm từng ô 1 để bôi màu? Thanks!

M

maylangthang48

Guest
23/6/14
4
1
0
nam dinh

Mình cũng đang không biết làm thế nào đây. Ai biết làm cách nào thì chia sẻ cho mình với. kiến thức excel của mình kém lắm động đến cái gì cũng mơ hồ.hic

• Like
Reactions: Phạm Ngọc Yến

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA