Bảng giải trình tở khai thuế GTGT (gấp vô cùng)

• Thread starter khanhbinh
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
K

khanhbinh

Guest
27/10/05
15
0
1
TP HCM
Tháng này em đã hủy một hóa đơn mà tháng truớc em đã xuất cho khách hàng vì vậy phải làm điều chỉnh giảm. Em hỏi bên thuế thì họ bảo phải làm thêm bảng giải trình tờ khai thuế GTGT nhưng có một số cột em không biết phải điền như thế nào?Có bác nào giải thích giùm em cách ghi vào bảng giải trình tờ khai thuế GTGT.
Mong các bác giải đáp giùm em vì đã sắp đến hạn nộp tờ khai thuế rồi

Khóa học Quản trị dòng tiền
D

Do_Ngoc_Anh

Trung cấp
6/9/05
52
0
0
55
Ha Noi
khanhbinh nói:
Tháng này em đã hủy một hóa đơn mà tháng truớc em đã xuất cho khách hàng vì vậy phải làm điều chỉnh giảm. Em hỏi bên thuế thì họ bảo phải làm thêm bảng giải trình tờ khai thuế GTGT nhưng có một số cột em không biết phải điền như thế nào?Có bác nào giải thích giùm em cách ghi vào bảng giải trình tờ khai thuế GTGT.
Mong các bác giải đáp giùm em vì đã sắp đến hạn nộp tờ khai thuế rồi
Bạn cho biết Email để mình gửi cho bạn mẫu bản giải trình, bạn sẽ biết phải làm gì ngay mà.

K

khanhbinh

Guest
27/10/05
15
0
1
TP HCM
Do_Ngoc_Anh nói:
Bạn cho biết Email để mình gửi cho bạn mẫu bản giải trình, bạn sẽ biết phải làm gì ngay mà.
địa chỉ email của mình kieupy84@yahoo.com
nhưng mà bạn ơi, ở mã chỉ tiêu trên tờ khai mình ghi mã của DT hay của thuế GTGT, Rồi số đã kê khai là số tổng cộng đã kê kỳ trước hay chỉ là thuế của hợp đồng mình vừa hủy... bạn chỉ giùm mình nhé.
thanks bạn nhiều
:dzo:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA