Mỗi tuần một chuyên đề

Nhờ khắc phục lại file đã bị mất

• Thread starter meo nho
  • Ngày gửi
M

meo nho

Trung cấp
27/2/08
98
0
0
tp.HCM
NHờ các anh chị giúp em với. Vừa xong em có xóa 1 file dữ liệu ( file nén) nhưng không hiểu sao lại mất luôn cả mấy file khác nữa, em đã vào thùng rác lấy lại rồi nhưng khi mở ổ đĩa ra thì những file bị mất đó vẫn không tìm thấy, em đã vào kính lup để dò tìm nhưng cũng không thấy đâu hết. Đó là mấy file em đang làm số liệu quyết toán 2010 nên rất quan trọng.
Các anh chị ơi giúp em cách tìm và lấy lại các file dữ liệu đó với, gấp quá rồi em không biết làm sao nữa, em nghe nói có cách lấy lại file bị mất nhưng không biết cách làm
Rất mong các anh chị giúp đỡ
:wall::wall::wall::wall:

Khóa học Quản trị dòng tiền
M

meo nho

Trung cấp
27/2/08
98
0
0
tp.HCM
NHờ các anh chị giúp em với. Vừa xong em có xóa 1 file dữ liệu ( file nén) nhưng không hiểu sao lại mất luôn cả mấy file khác nữa, em đã vào thùng rác lấy lại rồi nhưng khi mở ổ đĩa ra thì những file bị mất đó vẫn không tìm thấy, em đã vào kính lup để dò tìm nhưng cũng không thấy đâu hết. Đó là mấy file em đang làm số liệu quyết toán 2010 nên rất quan trọng.
Các anh chị ơi giúp em cách tìm và lấy lại các file dữ liệu đó với, gấp quá rồi em không biết làm sao nữa, em nghe nói có cách lấy lại file bị mất nhưng không biết cách làm
các anh chị ơi giúp em với, gấp quá rồi, em đang rất cần giúp đỡ

quangvu1open

quangvu1open

Trung cấp
4/6/09
77
0
6
33
quảng ninh
hoi anh trai google xem sao. chứ ở đây mấy ai bít

N

nguoiconxunui

Khách vãng lai
29/6/04
1,280
215
63
Bình Định
aso2pc.co.cc
Kêu mấy thằng kỹ thuật viên máy tính
ở SG thì vác máy tới chỗ ncxn, hy vọng 80% là lấy được file gốc! trường hợp bị xóa

T

tuongdpy

Guest
6/7/09
2
0
0
42
Quận Gò Vấp

Chào bạn
hiện có rất nhiều PM có thể giúp bạn, bạn tìm trên INTERNET trước đi nhé, vì mình cũng đã bị như bạn rồi, mình thấy mấy PM đó hoạt động khá tốt. hiện tại mình vẫn còn mấy cái PM đó, nếu cần liên lạc với mình qua E-mail: xuantuong1303@gmail.com

1

1740mm

Trung cấp
13/5/11
68
0
0
38
Việt Nam
dùng phần mềm " File recovery " , có thể phục hồi lại file đã bị xóa cả trong thùng rác .

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA