danh sách điều chỉnh giảm BHXH, BHYT, BHTN

• Thread starter trang3
  • Ngày gửi
:deal::friend:Chào mọi người! anh chị oi! có the giúp em giải quyết vấn đề này được không? em la lính mới vào nghề, 01/2011 1 công nhân nghỉ việc,nên em phải làm báo cáo về điều chỉnh giảm lao động. năm trước mức lương cũ là 1,273,300đ.đầu tháng 1/2011 mức lương mới là 1,445,000đ.sang tháng 4 em mới lam báo cáo cắt giảm lao động, em đã có mẫu 3a lam rồi nhưng em không biết phải lam sao. anh chi nào biết hay đã từng làm xin cho em 1 mẫu em làm theo với. mong các anh chi giúp đỡ em nhiều.cảm ơn!nếu anh chị nào có làm rồi xin gửi giùm em 1 bản tới email của em :nguyen.trang9324@yahoo.com với nhé.ah em wen 1 chi tiết la người này không trả lại thẻ BHYT lại, vậy em phải làm sao anh chị nhỉ?

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
V

vavinaship

Sơ cấp
22/9/09
11
0
0
hải phòng
Sao mà câu hỏi khó hiểu thế nhỉ. Có phải công nhân A, mức lương tháng 12/2010 là 1.2 triệu; công nhân này nghỉ tháng 1/2011; tháng 1/2011 bạn đã đ/c lương cho người này theo mức mới 1.4triệu, đến tháng 4/2011 bạn mới phát hiện và có nhu cầu báo giảm BHXH người này từ tháng 1/2011. Thế có đúng không nhỉ?
Nếu là vậy thì xem file mình đính kèm nhé. (Check mail thui, mình không đính file được)

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA