Mẫu giấy ủy quyền ký thay trên hóa đơn GTGT

• Thread starter hoamoclan902001
  • Ngày gửi
huong28891

huong28891

Sơ cấp
3/5/13
20
0
1
32
Hưng Yên
Ðề: Mẫu giấy ủy quyền ký thay trên hóa đơn GTGT

Cho mình hỏi là hóa đơn bên cty mình chỉ ghi 2 tiêu mục là Người mua hàng và Người bán hàng. Bên mình từ trước đến nay xuất hóa đơn giám đốc ủy quyền ký thì thường là đóng dấu đỏ vào phần ký, nhưng hầu hết các hóa đơn giá trị thấp đều là mình ký, mà mình là kế toán vậy xin hỏi có cần làm giấy ủy quyền ký không ạ?
+ Và hóa đơn hầu hết bên cty mình mới ký liên 2 gửi khách, chưa ký liên 1, 3, nếu thuế có nhìn ra thì bị nhắc nhở hay phạt gì k ạ?
Cảm ơn!

Khóa học Quản trị dòng tiền
D

demonsoul76

Guest
18/6/11
9
0
1
tphcm

Bạn cho mình xin địa chỉ email đi, mình gửi cho bạn mẫu tham khảo*-*
bạn gửi cho mình với: demonsoul76@yahoo.com
bạn ơi mình ko phải kế toán trưởng nhưng mình là người phụ trách kế toán của công ty, trên cơ quan thuế có văn bản xác nhận mình là người phụ trách kế toán cho cty, nhưng lúc ghi hóa đơn do mình sơ ý đóng nhầm con dấu ngay trên chữ ký của mình mà ko đóng treo ở góc trái, gio mình làm giấy ủy quyền có cần đưa lên cục thuế ko, tại người phụ trách kế toán gần như là kế toán trưởng cty rồi.

H

hoaigiangdlever

Guest
28/10/13
1
0
0
HCM

Bạn ơi mình cũng đang cần mẫu ủy quyền này, bạn cho mình xin với nhé. mail mình là hoaigiangdlever@gmail.com
cám ơn bạn nhiều

H

hothimylinh1989

Guest
7/11/13
1
0
0
Daklak

Cho minh xin mẫu giấy ủy quyền ký thay trên hóa đơ bán hàng GTGT.mail của minh hothimylinh1989@gmail.com
Giúp minh với

S

suongmai250889

Guest
21/11/13
1
0
0
vung tau

Chào bạn!
Mình cũng đang cần mẫu giấy ủy quyền ký thay trên Hóa Đơn GTGT.
Bạn gửi cho mình với nha! :(
mai.lelaivt@gmail.com

H

htthanhnga

Guest
19/10/13
20
0
1
31
da nang

Mấy bạn ở trên ai có mẫu rùi, thì gửi lại giúp mình vs, mình cũng cần ah, tkas mọi người , thanhnga98ntn@gmail.com

Y

yen vi

Sơ cấp
9/2/09
11
0
0
Hà Nội

Bạn cho mình xin mẫu với nhé! mình cũng đang cần mẫu đó. Mail của mình: phuongngoan@ame.com.vn

L

lannguyet

Guest
15/6/11
1
0
1
44
Tan Binh HCM

Bạn có thể cho minh xin mẫu giấy ủy quyền ký thay trên hóa đơn GTGT. mail cua minh là: lanph7908@yahoo.com

L

lethithanhtien90

Guest
5/4/14
3
0
0
34
Di Linh, Lam Dong

Minh cung can mau uy quyen ky thay viet hoa don gtgt, ai co gui cho minh qua Email: lethithanhtien90@gmail.com voi..........
Thanks cac pan nhiu nhiu

S

sidq209

Guest
18/10/13
1
0
1
34
HCM

Bạn có thể cho minh xin mẫu giấy ủy quyền ký thay trên hóa đơn GTGT. mail cua minh là: sidq209@gmail.com

M

micksinkboy

Guest
12/7/14
1
0
1
34
TP.HCM

Bạn gửi cho mình xin mẫu giấy uỷ quyền với nha : myduyen_p@yahoo.com.vn, thanks bạn nhìu

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA