Chấn thương lớn của một cầu thủ !

• Thread starter Hoadonbanle
  • Ngày gửi
Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Sau trận đấu hôm thứ 7 vừa qua. Một cầu thủ của chúng ta, vâng một tuyển thủ dự bị .
Sau khi làm chân tiền đạo cắm, nhưng do lâu ko đc ra sân nên anh đá đc có mấy phút liền lon ton ra ngoài vì tình trạng thể lực ko có . Đến tầm giữa trận anh lại vào sân, nhưng lần này là vị trí thủ môn.
Vâng thưa các bạn , sau pha sút như trái phá của một cầu thủ to béo của đội bạn anh đã sài chiêu " Như Lai Thần Chưởng " ủn bóng ra và cứu thua 1 bàn trông thấy cho Web và hậu quả để lại là anh đã phải rời sân với cánh tay bị "Sái" . Cho đến lúc này tình hình vẫn ko khả quan cho lắm, thế nên cầu thủ này có thể sẽ phải dưỡng thương dài hạn.
Đề nghị đội bóng đi thăm nuôi cầu thủ này nhá !

Thân./ :1luvu:

Khóa học Quản trị dòng tiền
Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
green_field nói:
Đề nghị anh cho biết rõ cầu thủ đó là ai? hiện nay đang nằm ở đâu?
Vâng , cũng xin thưa cả bà con . Cầu thủ đó là tôi :Hoadonbanle :rocker: . Hiện đang phải mổ cò từng chữ một để Post lên cho bà con biết :0frown: . Mặc dù đã qua chữa trị nhưng . . . ko biết bao giờ mới có thể lành lại vết thương đây :wall:

M

mysterious_girl

Guest
Hoadonbanle nói:
Vâng , cũng xin thưa cả bà con . Cầu thủ đó là tôi :Hoadonbanle :rocker: . Hiện đang phải mổ cò từng chữ một để Post lên cho bà con biết :0frown: . Mặc dù đã qua chữa trị nhưng . . . ko biết bao giờ mới có thể lành lại vết thương đây :wall:

Chùi ui! Hóa ra anh đang định lăng xê cho mình đấy à. Định kiếm chút đỉnh để vui noel à? (Vì người đến thăm lúc nào mà chả có...:lol: )

B

Bim Bim

<b>^_^ Smile Girl ^_^</b>
Chấn thương gì mà vẫn mổ cò được vậy Lẻ ui,
Mà nói vậy thui. Hum qua ra sân bóng, mọi người cứ nháo nhác hỏi Lẻ đâu. Lần đầu tiên thấy vắng bóng Lẻ trên sân cỏ WKT, buồn ghê,hic. Mau lành tay đi, còn đi....kara với đội bóng nữa chứ Lẻ.
BB gửi lời hỏi thăm Lẻ thay anh em đội bóng nha!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA