Lạc Hồng _ WFC MB: thứ 4, 14/12/2005.

• Thread starter Bim Bim
  • Ngày gửi
B

Bim Bim

<b>^_^ Smile Girl ^_^</b>
Thứ 4 tuần này, ngày 14/ 12/ 2005 WFC có trận đấu giao hữu với đội bóng Lạc Hồng. Mong các cầu thủ đông đảo tham gia.:two:
Giờ bóng lăn: 18h30, sân Kim Giang.
:1luvu:

Khóa học Quản trị dòng tiền
B

Bim Bim

Sodi các cầu thủ iu quý,
Hiện tại em đang lang thang trên biển Đồ Sơn, em ko có mặt trong trận đấu ngày mai để cổ động các pác được. Em thành thật sodi nhá. Các pác chiến đấu hết mình & chiến thắng nhá.
To CĐV: Trang, PHL, SongVan, HoangLoc, Blue, Dolpin..... mọi người đâu hết rùi. Củng cố tinh thần anh em đi chứ. Mong mọi người ngày mai ra sân CĐV nha.

R

romanriver

Guest
14/11/05
23
0
0
VIET NAM
Cái chân của tui vẫn còn đau quá, nên chiều nay không ra sân được :wall:

Chúc đội bóng chiều nay ca khúc khải hoàn trở về, tiến lên!:banana: :banana:

K

Kid

Guest
14/11/05
71
0
0
19
Lầu năm góc
ơ, thế ra hôm nay là thứ 4 à
vậy thì căng rồi. hôm nay rét quá. Sáng ra em còn giật mình tưởng mình " mất đồ" cơ mà:lol:

huemis

huemis

sonbt@eurowindow.biz
2/11/05
278
0
0
42
ha noi
thế chiều nay không có ai làm cổ động viên buồn nhỉ?tưởng có ai đi cổ vũ buồn quá đó đề nghị cổ động viên ủng hộ nhiệt tình cho đội bóng nha.

huemis

huemis

sonbt@eurowindow.biz
2/11/05
278
0
0
42
ha noi
em đề nghị bác omagiaochu cố tìm găng tay cho thủ môn chứ bắt thế này thì chịu thôi trời lạnh không bắt được đâu?đau tay lắm hôm trước đi găng tay len không bắt được không thì pác có mượn tạm được đâu không?

B

Bim Bim

huemis nói:
em đề nghị bác omagiaochu cố tìm găng tay cho thủ môn chứ bắt thế này thì chịu thôi trời lạnh không bắt được đâu?đau tay lắm hôm trước đi găng tay len không bắt được không thì pác có mượn tạm được đâu không?
Hum qua BB đã mua găng tay cho đội bóng rùi. Sẽ giao lại cho thủ môn chính thức của wkt vào CN tuần này nhé.:banana:
Mà tỉ số trận đấu hôm qua thế nào nhỉ? Sao ko thấy ai post bài vậy? Hay là không có BB nên....oạch....thua rùi
:wall:

K

Kid

Guest
14/11/05
71
0
0
19
Lầu năm góc
maco nói:
Ông này toàn là....chim lợn thôi. Tưởng thế nào chứ? Thường thôi:lol:
:biggrin: thuờng là thường thế nào hả a. Mà sao lại là chim lợn nhỉ, human and human mà sao lại có lơn ở đây nhỉ:lol:

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Kid nói:
:biggrin: thuờng là thường thế nào hả a. Mà sao lại là chim lợn nhỉ, human and human mà sao lại có lơn ở đây nhỉ:lol:
Lợn à , lợn ở đâu ? Làm quả nhợn quay đi :biggrin:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA