Trường ĐH Công Nghiệp TP. HCM cơ sở phía Bắc nào

• Thread starter o0Yomost
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
T

TraiNgheo87

Guest
ngày trước thi ko đậu trường này .......có dc điểm danh ko nhỉ........:wall: :wall: :wall:
:009:

T

TraiNgheo87

Guest
hehe.thì vẫn giốt mà, có giỏi bao h đâu.nhưng ấn tương với trường này phết........lần đầu tiên dc đi thang máy lên tầng 11 của trường.ôi ngất ngây con gà tây.............

Lanxitin

Lanxitin

Emgaithaibinh2004
8/4/10
105
0
0
Thái Bình
hehe.thì vẫn giốt mà, có giỏi bao h đâu.nhưng ấn tương với trường này phết........lần đầu tiên dc đi thang máy lên tầng 11 của trường.ôi ngất ngây con gà tây.............
Ô có mà điên. Người ta đang nói là trường ở Thái Bình đó ông ạ. không pải trường trong nam đâu mà có tháng máy đi lên tầng 11. :004:

O

o0Yomost

Guest
20/8/09
0
0
0
Bình Dương

có đấy. ở cơ sở thái bình chỉ có tầng 5 thui anh à. Ui "vào trường thì dễ ra trường thì khó, học giả thi thật" Cái câu này 100% sinh viên của trường nói luôn. Chán woa em đã đặt chân nhầm chỗ ùi. Mà lại còn 1 tián
chỉ hẳn 230k hik chán ngấy thi lại 3 môn bằng đóng học phí một kỳ ùi.

T

TraiNgheo87

Guest
Ô có mà điên. Người ta đang nói là trường ở Thái Bình đó ông ạ. không pải trường trong nam đâu mà có tháng máy đi lên tầng 11. :004:

hay nhỉ, đã nói là rớt rùi mà.mà đang kể lại ấn tượng lần đầu lên tiên mà.......mình lên chức ông bao h ấy nhỉ :wall: :wall: :wall:

hay nhỉ, đã nói là rớt rùi mà.mà đang kể lại ấn tượng lần đầu lên tiên mà.......mình lên chức ông bao h ấy nhỉ :wall: :wall: :wall:

thì đã nói là rớt rùi mà....đang kể lại ấn tượng đầu tiên đến trường thui mà.mà mình lên chức bao h ấy nhỉ :wall: :wall:

Sửa lần cuối:
L

ldnghia148

Guest

thì đã nói là rớt rùi mà....đang kể lại ấn tượng đầu tiên đến trường thui mà.mà mình lên chức bao h ấy nhỉ :wall: :wall:

học tài thi phận biết làm sao được chứ !

Lanxitin

Lanxitin

Emgaithaibinh2004
8/4/10
105
0
0
Thái Bình

Làm giề mà bức xúc thía nhể :004:

N

nguyenhanh85

Sơ cấp
17/10/09
24
0
0
thaibinh
Có bác nào học lớp DHKTLT2TB không vậy?

H

hungdhkt4b

Sơ cấp
19/9/11
8
0
0
38
thanh hóa
www.facebook.com
Vài hình ảnh về cuộc thi " Rung chuông vàng "cơ sở Thái Bình Trương ĐH Công Nghiệp TP HCM

có đấy. ở cơ sở thái bình chỉ có tầng 5 thui anh à. Ui "vào trường thì dễ ra trường thì khó, học giả thi thật" Cái câu này 100% sinh viên của trường nói luôn. Chán woa em đã đặt chân nhầm chỗ ùi. Mà lại còn 1 tián
chỉ hẳn 230k hik chán ngấy thi lại 3 môn bằng đóng học phí một kỳ ùi.
Bạn nói 100% SV nói học giả thi thật hả. mình không nghĩ vậy. Khoa kinh tế có rất nhiều giáo viên giỏi đấy tuy không phải là tất cả nhưng mình thấy vậy là cũng tốt rồi. Chương trình cũng khá là hay mà. Còn SV la nhiều thì chủ yếu là các bạn SV đang còn mơ về nơi nào đó xa xôi rồi.

Sắp tới cơ sở Thái Bình cũng phải đi thang máy đó. Cơ sở đang xây dựng đối diện trường Trung cấp giao thông vận tải Thái Bình ở đường Phan Bá Vành. P Quang Trung chắc cũng phải 9 tầng.

Sửa lần cuối:
K

kimcuchd

Guest
8/10/09
17
0
1
36
Thái Bình
Bà con mình vắng vẻ quá nhỉ! Ủng hộ cái nào.

Mình học DHKT2 này. Mình là dâu TB chính hiệu đó. :bigok:

H

huong150190

Guest
3/12/11
0
0
0
34
thái bình
Ðề: Trường ĐH Công Nghiệp TP. HCM cơ sở phía Bắc nào

chúng ta công bằng chút đi chứ, tớ thấy đào tạo hay mà :). Ai đó chê Hui phía bắc tớ nghĩ cứ đi so với các trường khác đi. Bạn tớ học ở trường tài chính mà gõ văn bản cũng chẳng chuẩn, đặc biệt khả năng thuyết trình trước đám đông thua xa sinh viên hui

Sửa lần cuối:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA