Làm răng qua mùa đông đây?

• Thread starter ngocanh291182
  • Ngày gửi
N

ngocanh291182

Trung cấp
Huế bây giờ lạnh kinh khủng, đã lạnh rùi mà còn mưa phùn nữa chứ, ghét ghê......may răng NA ở Huế đã 24 mùa Xuân hạ thu đông rùi nên có thể chống chọi dduwocj,thế nhưng lỡ như các mém ở Sài Gòn có chịu nỗi không khi về huế công tác đúng mùa này nhỉ.
Các mém miền NAm ơi, đưa ra giải pháp hợp lý xem....Ngọc Anh nghĩ chỉ có " chăn 37 độ " là khá phù hợp đó...hiiiiiiiiiiiii

Khóa học Quản trị dòng tiền
Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Híc Hà Nội cũng lạnh mà NA, rét cóng tay không gõ bàn phím được đây nè.

L

lan nguyen

Sơ cấp
20/11/04
14
0
0
Hà Nội
ngocanh291182 nói:
Huế bây giờ lạnh kinh khủng, đã lạnh rùi mà còn mưa phùn nữa chứ, ghét ghê......may răng NA ở Huế đã 24 mùa Xuân hạ thu đông rùi nên có thể chống chọi dduwocj,thế nhưng lỡ như các mém ở Sài Gòn có chịu nỗi không khi về huế công tác đúng mùa này nhỉ.
Các mém miền NAm ơi, đưa ra giải pháp hợp lý xem....Ngọc Anh nghĩ chỉ có " chăn 37 độ " là khá phù hợp đó...hiiiiiiiiiiiii
NA than men oi , ha noi lanh lam , hue chua la gi dau , nhung em chac rang em yeu cai lanh cua ha noi , ko phai vi no la noi do thi phon hoa , ma do la noi em duoc sinh ra va lon len , em nghi lanh la net dac trung cua moi mien , chac gi cac bac o mien nam lai chang them cai lanh cua mien bac ay chu

H

hoangaccounting

To put one's family first
22/9/05
836
2
18
HCMC
www.baobinhdinh.com.vn
Các bác ở Hà Nội có cần chút nắng ko em đem ra cho. Giải pháp ư? Đó là sưởi ấm cùng người uuiiiiiiii mà đặc biệt là người uuuuuuuuuuiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii Sì Gòn thì càng ấm nữa

L

lan nguyen

Sơ cấp
20/11/04
14
0
0
Hà Nội
hoangaccounting nói:
Các bác ở Hà Nội có cần chút nắng ko em đem ra cho. Giải pháp ư? Đó là sưởi ấm cùng người uuiiiiiiii mà đặc biệt là người uuuuuuuuuuiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii Sì Gòn thì càng ấm nữa
anh hoàng a ! anh làm ơn mang ra hà nội cho em chút nắng nhé , cám ơn anh nhé, em chỉ sợ là anh mong được cái rét của hà nội thôi , mang nắng ra em đổi cái rét cho
he he , ha ha ....... thèm rét quá :lol:

L

lan nguyen

Sơ cấp
20/11/04
14
0
0
Hà Nội
chào linsay là ban mới cua web chúng ta

H

hoangaccounting

To put one's family first
22/9/05
836
2
18
HCMC
www.baobinhdinh.com.vn
lan nguyen nói:
chào linsay là ban mới cua web chúng ta
Hic hic ước gì bây giờ được ở Hà Nội nhỉ

N

ngocanh291182

Trung cấp
hiiiiiiiiii, không ngờ nha, đúng là nếu mùa này mà đón Nô em thì còn chi bằng, các mém miền NAm thèm phải biết, còn các mém Miền BẮc tha hồ " haaaaaa, lem thèm các mém miền Nam" nhỉ. NA mong các mém BẮc vô Nam và mém NAm ra BẮc để ai cũng chia sẽ được cái lạnh miền Bắc và vẻ ấm cuBawcsmiền Nam đó. Chỉ có NA là Lonely ở tại huế mộng mơ này ngồi đợi đến Tết gặp mém đồng hương thôi, hiccccccccccccccc

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Tuyết rơi trên đồi núi
Có chàng trai ra đi
Tìm đoá tuyết liên linh chi
Về tặng cô nàng yêu dấu!
Nhưng khốn nạn thật chẳng có ai để mình ... cả đành chui chăn bông cho qua ngày đoạn tháng vậy.

N

ngocanh291182

Trung cấp
làm chi mà khổ rứa, chăn thì phải là thuộc lọai chăn chi nữa chứ? chứ như tranchan mà ở nhà thì .....còn gì gọi là mùa đông đẹp nữa trời. Nên nhớ trong mùa đông mọi người hay tìm được nữa còn lại lắm. Cố lên

D

Dinh Thai

Guest
7/10/05
8
0
1
Viet nam
Chì chi rứa hè, mùa đông mới tới mà rứa rùi, anh thì khoái mùa đông Hà nội, bây dừ cứ mùa đông về là nhớ HN ghê ! Trong sg nóng lắm ....

N

ngocanh291182

Trung cấp
mém Hà Nội ở SG mà lại giả giọng Huế đắc sệt rứa? lạnh thì phải rên chứ trong lòng thích lắm vì biết mô được sắp có 1/2 thì răng, hê hê...........

D

Dinh Thai

Guest
7/10/05
8
0
1
Viet nam
ngocanh291182 nói:
mém Hà Nội ở SG mà lại giả giọng Huế đắc sệt rứa? lạnh thì phải rên chứ trong lòng thích lắm vì biết mô được sắp có 1/2 thì răng, hê hê...........
:wall: Răng lại Hà nội, cô ni nói a răng mà nỏ hiểu. Anh người miền trung mà, học ở HN, đã từng mần việc ở SG nhưng dừ nỏ ở sg mô :biggrin: Đang ở Huế nì, mần quen cấy đi :dzo: :1luvu: biết mô 1/2 còn lại ở đây cũng nên nì !!!

B

benitino

Trung cấp
10/2/04
72
1
8
42
HCMC
Truy cập trang
ngocanh291182 nói:
hiiiiiiiiii, không ngờ nha, đúng là nếu mùa này mà đón Nô em thì còn chi bằng, các mém miền NAm thèm phải biết, còn các mém Miền BẮc tha hồ " haaaaaa, lem thèm các mém miền Nam" nhỉ. NA mong các mém BẮc vô Nam và mém NAm ra BẮc để ai cũng chia sẽ được cái lạnh miền Bắc và vẻ ấm cuBawcsmiền Nam đó. Chỉ có NA là Lonely ở tại huế mộng mơ này ngồi đợi đến Tết gặp mém đồng hương thôi, hiccccccccccccccc
Ngocanh đừng phân bì với các mem MB và MN chứ hỉ. Ngocanh ở Huế thì còn có các mem Miền Trung ở Đà Nẵng mờ.Huế và ĐN chỉ cách nhau đường hầm đèo Hải Vân thôi mà....Hay là Ngocanh lại muốn tìm 1/2 của mình từ Mem MB hoặc mem MN thôi. Thế thì các anh bên mem MTrung buồn lắm đây....:banana:

N

ngocanh291182

Trung cấp
làm chi có, 1/2 của Ngọc Anh không nhất thiết là người miền nào, chỉ cần Ngọc Anh thấy Ok là Ok thôi.hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii, rứa anh Đinh Thái đang ở mô tại Huế, răng không liên lạc Ngọc Anh sớm để tổ chức buổi gặp mặt wkt Huế chuẩn bị cho buổi gặp vào dịp Tết tới đây.

D

Dinh Thai

Guest
7/10/05
8
0
1
Viet nam
Rứa àh ? Thì dừ biết cũng đã muộn mô. Rứa khi mô thì tổ chức hả NA ? Ko biết ở Huế có nhiều mem chưa có chồng ko nhỉ ???? :biggrin: Biết mô đột gặp ni anh thu hoạch cái chi đó cũng nên ??? :wall:

N

ngocanh291182

Trung cấp
cũng mong là dduwocj vậy đẻ cho Dinh Thai qua mùa đông ở Huế và tham gia tích cực hơn WKT của Huế này, có chi mong các bạn cứ liên lạc với NA , vì NA đã chọn ngày rùi, ngày đó đảm bảo các bác k ai bận việc chi cả.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA