Mỗi tuần một chuyên đề

Báo cáo tình hình sử dụng hóa đơn Quý I

• Thread starter fujtas89
  • Ngày gửi
Q

quytda

Cao cấp
10/11/08
1,148
3
38
055
send cho e 1 bản đi mọi ng ơi e đang cần gấp.........

có tìm thấy đâu cơ chứ /:) tìm đau cả mắt.....hix
Không biết bạn tìm cái kiểu gì nữa,ở phía trên đó bài 15.

Khóa học Quản trị dòng tiền
K

Kuta

Guest
18/11/06
11
0
0
Ha Noi
các bác cho em hỏi: hạn nộp báo cáo tình hình sử dụng hoá đơn quý I/2011 là ngày nào ạ?

F

fujtas89

Guest
5/1/11
25
0
0
34
hà nội
làm theo quyết định 2905 đính chính của thông tư 153,mục 3.9,mình không up lên được,bạn nào cần thì cho mình địa chỉ mail mình gửi cho nhé!hoặc chỉ mình cách up lên nhé

ngày 20/4 bạn nhé!bạn nộp kèm tờ khai thuế và tờ khai tạm tính thuế TNDN quý nữa nhé

T

TRANVANDONG

Guest
19/3/11
1
0
0
46
daklak
MINH CAN MAU BAO CAO HOA DON QUY GAP LAM BAN CO THE GUI LEN CHO MINH KO SAO TREN NAY MINH KO THAY GI CA, CAM ON BAN TRUOC NHE : dailoidong@gmail.com . dia chi mail cua minh ban gui giup minh nhe cam on ban

sao mau bao cao tinh hinh su dung hoa don quy trong phu luc 153 la ko dung vay cac ban nop thue ko nhan, vay phu luc nao la dung vay cac ban gui minh voi dailoidong@gmail.com

Sửa lần cuối:
toanqni

toanqni

Trung cấp
4/9/09
54
2
8
40
Quảng ninh
Sửa lần cuối:
Q

quasaukieuky

Guest
tờ khai hoá đơn

mình cũng đang rất cần mẫu Bc26/AC của hàng quý, bạn nào gửi cho mình với nhé, thank nhé

làm theo quyết định 2905 đính chính của thông tư 153,mục 3.9,mình không up lên được,bạn nào cần thì cho mình địa chỉ mail mình gửi cho nhé!hoặc chỉ mình cách up lên nhé

ngày 20/4 bạn nhé!bạn nộp kèm tờ khai thuế và tờ khai tạm tính thuế TNDN quý nữa nhé

bạn gửi giúp mình vào mail này với nhé hoanth81@gmail.com. gửi ngay bạn nhé cảm ơn nhiều

Sửa lần cuối:
T

TuyetVo89

Guest
các anh chị ơi ạ có mẫu bao cao tình hinh sử dụng hóa đơn theo quý thi gui cho minh voi,mail cua minh la: Tuyetvodp@gmail.com, cam on cac anh chị nhieu

VTM

VTM

Guest
14/10/05
5,506
81
48
TÂY NAM BỘ
Mẫu BC26/AC đã được sửa đổi bổ sung bởi Quyết định 2905/QD-BTC.

Mẫu ở đây:Mẫu báo cáo hoá đơn quí theo TT153_được sửa đổi, bổ sung bởi Quyết định 2905/QD-BTC.

gửi nhanh cho minh mẫu báo cáo tình hình sử dụng hoá đơn quý I năm 2011 nhé thank.
kd.hoanglongjsc@gmail.com

vô yahoo huyentran_vt2@yahoo.com mình send mẫu báo cáo tình hình sử dụng hóa đơn theo quý (đã đính chính theo QĐ 2905) cho nhé!

mình cũng đang rất cần mẫu Bc26/AC của hàng quý, bạn nào gửi cho mình với nhé, thank nhé

bạn gửi giúp mình vào mail này với nhé hoanth81@gmail.com. gửi ngay bạn nhé cảm ơn nhiều

các anh chị ơi ạ có mẫu bao cao tình hinh sử dụng hóa đơn theo quý thi gui cho minh voi,mail cua minh la: Tuyetvodp@gmail.com, cam on cac anh chị nhieu

Các bạn "cố gắng nhín chút thời gian" để tải về nhe !
Mẫu có sẳn thì tải thôi, không cần xin ...

V

vothuy8086

Sơ cấp
5/4/11
4
0
0
binh Duong
các bạn ơi ai có mẫu gởi cho mình với mail minh là vothuy8086@gmail.com
cảm ơn các bạn nhieu nha

N

nganjam2903

Guest
5/4/11
0
0
0
hà Nội
gửi mấu báo cáo tình hình sử dụng hoá đơn cho em với các bác nhé,hxhx.mail của em:nganjam2903@gmail.com

C

cobelienxo0306

Guest
9/12/10
1
0
0
39
Binh Duong
Các Anh Chi oi giup E voi.
E dang lam Báo cáo tinh hinh sử dụng hoá đơn quí 1 nhung ko co mau, có Anh chi nào co ko gởi phần mềm qua giúp E với
E cảm ơn Các Anh các Chị nhiều lắm.

S

songanh0609

Trung cấp
11/8/09
88
0
6
Hà Nội
Bạn oi cho mình hỏi chứng từ thuế thu nhập cá nhân hàng tháng bây giờ làm vào mẫu nào gửi qua mạng như thế nào. Mọi lần mình toàn gửi qua mạng kích chuột vào chon hóa đơn gtgt, chứng từ khấu trừ thuế tncn. Bây giờ bcsdhd làm theo quý mình chọn vào không thấy chứng từ khấu trừ ttncn. Vậy mình làm ở đâu hay là làm ra bản giấy rồi đi nọp trực tiếp à. Cho mình hỏi chứng từ khấu trừ tncn này có cần làm báo cáo ấn chỉ thuế năm không vì năm 2010 mình vẫn chưa làm ctừ khấu trư tncn này. Báo cáo thanh quyêt toán hóa đơn gtgt thì mình làm rồi

quynhhuong0291

quynhhuong0291

Always be patient
Ban Quỳnh Hương thân mến! Hiền cám ơn bạn đã gửi BCSD HD quý nha ! mình thấy khác với phụ lục TT 153 , minh gửi cho ban xem lai coi thế nào nhé!

phu luc thong tu 153 - Tìm với Google
Mẫu của bạn hình như chưa được điều chỉnh 1 vài chổ theo quy định mới nha , bạn xem lại
Các bạn ơi check mail đi mình đã gửi hết rồi, mỏi cả tay, các bạn chia sẽ nhau nha.

Sửa lần cuối:
T

tlhnco

Guest
6/4/11
1
0
0
Hà Nội
xin mẫu

Các bác làm ơn gửi cho tôi xin mẫu:
Báo cáo tình hình sử dụng hóa đơn quý 1 năm 2011 với mail của em là: tlhnco@gmail.com
em xin cảm ơn nhiều

Sửa lần cuối:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA