Các thành viên đang ở Hải Phòng xin lên tiếng

• Thread starter HyperVN
  • Ngày gửi
ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!
Ðề: Các thành viên đang ở Hải Phòng xin lên tiếng

ngocnobita có đi HP nữa không? Xuống đây làm tí cho nó xôm tụ đi em, chứ bác Hiepnt bác ấy đi Thái Bình mất rồi, thấy bác ấy chém bên ấy căng quá. Hị hị

Em đang trên HN mừ. Cuối tuần này em có cái lịch mất roy, chứ nếu không thì cũng đu xe về đó đú với các chị luôn. Kè kè. Nhớ 2 bà chị 303 quá đi

Khóa học Quản trị dòng tiền
hoachuame

hoachuame

Sơ cấp
29/9/11
33
3
8
Hai Phong

Hu hu mai em sẽ vè đú cùng các chị.cho em đi với
Vậy 4 giờ chiều chủ nhật em nhé. Số điện thoại để liên lạc thì em đọc bên trên nhé.

H

Hieu2

Trung cấp
24/6/09
64
1
8
hai phong

ui cha cha... đếm từ trên xuống dưới cũng chỉ thấy 3 chị em mình ham chơi thôi :003:
cả nhà nhớ nhé! 4h chiều mai tại cafe số 7 Phan Bội Châu nhé! bão cũng phải đến đấy nhé :cool2:

hoachuame

hoachuame

Sơ cấp
29/9/11
33
3
8
Hai Phong

ui cha cha... đếm từ trên xuống dưới cũng chỉ thấy 3 chị em mình ham chơi thôi :003:
cả nhà nhớ nhé! 4h chiều mai tại cafe số 7 Phan Bội Châu nhé! bão cũng phải đến đấy nhé :cool2:
Mai em qua đón chị với nhé. Chị có cái đuôi, sợ về muộn nó lại ngủ gật ko chở được.

xitrumcongchua

xitrumcongchua

Sơ cấp
28/2/12
17
0
0
Hai Phong

16h tại Số 7 Phan Bội Châu. Em sẽ có mặt.
Sđt của e : 0936 819 979

1

1987

Guest
21/5/09
158
0
0
36
Hai Phong

Bà con ơi nhớ 16h chiều nay nhé dù mưa hay bão thì ta vẫn sẽ gặp nhau, he he he

xitrumcongchua

xitrumcongchua

Sơ cấp
28/2/12
17
0
0
Hai Phong

Trời đã nắng đẹp bà con ơi ^ ^

X

xdthienha

Guest
24/10/10
1
1
0
36
Hai Phong _ Viet Nam

Em đang trên HN mừ. Cuối tuần này em có cái lịch mất roy, chứ nếu không thì cũng đu xe về đó đú với các chị luôn. Kè kè. Nhớ 2 bà chị 303 quá đi

Bạn này có phải thành viên của OF ko vậy.Nhìn chữ ký quen quen

K

Khoaihp

Sơ cấp
8/5/12
9
0
0
Hải Phòng

Bạn này có phải thành viên của OF ko vậy.Nhìn chữ ký quen quen

Ko phải đâu em. Bạn này là quân số của QN đấy. Hot girl hôm off Đồ Sơn, hiihihi

@ All: Khất nhà mình tối nay về Khoai phọt ảnh nhá, tối qua về bizi nên ch]a phọt đc. Ai mà nghĩ là hqua đông vui thế nhở. Cứ theo đà này hàng tháng mình tiếp tục thôi nhờ, vui thế này hoãn làm sao đc cái sự sung sướng ý nhở, hĩ hĩ

@ Anhchanggiandi: Anh post ảnh nhé, ảnh nào nóng quá mà có liên quan đến em thì anh em mình gặp riêng trao đổi, hí hí. Cái ấy của anh em vẫn đang cầm nhé, hôm nào off mi ni em mang đưa cho anh

@

1

1987

Guest
21/5/09
158
0
0
36
Hai Phong

Xin trân trọng thông báo với tóan thể mem Hải Phòng, vao 16h ngày 08/07/2012 buổi offline đã được diễn ra và thành công tố đẹp vói 18 thành viên tham gia tại cafe số 7 Phan Bội Châu sau đó 18h thì các thành viên di ăn tại Nhà hàng Tuấn Hà số 2 Lê Thánh Tông Hải Phòng. Ăn xong các thành viên te tua đi tim Bác Hiệp(hiepnt1974) vì Bác ấy ham chơi la cà sang bàn khác.21h cả nhà lại kéo nhau đi hát tại Thanh Hằng số 1 Trần Quang Khải, đề nghị Bác Tuyên đăng ảnh buổi off hôm qua lên cho cả nhà cùng vui, hi hi hi

hoachuame

hoachuame

Sơ cấp
29/9/11
33
3
8
Hai Phong

@ Anhchanggiandi: Anh post ảnh nhé, ảnh nào nóng quá mà có liên quan đến em thì anh em mình gặp riêng trao đổi, hí hí. Cái ấy của anh em vẫn đang cầm nhé, hôm nào off mi ni em mang đưa cho anh

@
Cái gì vậy cà?:wall:

thaohp

thaohp

Bà già xinh gái!
30/11/05
138
5
18
45
Hải Phòng

Vì một vài lý do khách quan, xin lỗi cả nhà vì mình không thể tham gia off cùng mọi người được, hẹn gặp lại vào dịp tới .

H

Hieu2

Trung cấp
24/6/09
64
1
8
hai phong

ôi hôm qua em ko đi được, tiếc quá, lúc chiều hôm qua gọi cho anh Hòa thấy bảo đông vui lắm mà ngồi nhà trông con cứ tiếc ngẩn ngơ đi ra đi vào chẳng biết phải làm sao hic.. :013:

anhchanggiandi

anhchanggiandi

Sơ cấp
25/9/10
0
0
0
Hải Phòng

Cái gì vậy cà?:wall:
Cái này bí mật lắm không bật mí được đâu...:045:

ôi hôm qua em ko đi được, tiếc quá, lúc chiều hôm qua gọi cho anh Hòa thấy bảo đông vui lắm mà ngồi nhà trông con cứ tiếc ngẩn ngơ đi ra đi vào chẳng biết phải làm sao hic.. :013:
Lần sau em cho cả con, cháu, chắt, chút, chít đi hết....

Dangthaituan_82

Dangthaituan_82

Trung cấp
25/3/06
65
4
0
42
Hải Phòng

Vui quá xá đến nỗi một số người bỏ quên đồ, mình lượm được. Đề nghị cả nhà ai mất đồ gì liên lạc với mình để lượm lại nhé.

Cô là tội to hơn cả con gà đấy nhé, Lần ọp tiếp theo cô trả tiền cho mọi người. Tính toán lương cẩn thận đi. Hô to, cục gạch cũng to. Cuối cùng là người lặn đầu tiên.

hoachuame

hoachuame

Sơ cấp
29/9/11
33
3
8
Hai Phong

Vui quá xá đến nỗi một số người bỏ quên đồ, mình lượm được. Đề nghị cả nhà ai mất đồ gì liên lạc với mình để lượm lại nhé.

Hình như chị bị mất cái bình sữa hay sao ấy???

anhchanggiandi

anhchanggiandi

Sơ cấp
25/9/10
0
0
0
Hải Phòng

không chèn được ảnh nhờ ?? Có vài cái pic hay muốn đáp lên đây cho mọi người chém giết tý !!! :wall:
Đề nghị đồng chí có "Nick không liên quan đến Tên" Dangthaituan_82 tạo thớt mới về sự kiện ọp ẹp ngày 08/07/2012 đồng thời đề nghị Mod "Bình minh muộn" di chuyển một số cơm mèn sang thớt sự kiện ạ!

Hình như chị bị mất cái bình sữa hay sao ấy???

Bà có 2 cái bình sữa, "mang đến lại mang về" anh em có được ngụm nào đâu mà kêu mất...Chẳng có nhẽ bác Hiệp cắp nách về Quảng Ninh !??, thấy hôm qua thì thào trên Taxi kêu là "anh say sữa quá..." ???
Vụ này phải làm cho ra không lại mang tiếng ở đời bất công "Thằng 2 bình sữa thằng không bình nào"...:002:

Dangthaituan_82

Dangthaituan_82

Trung cấp
25/3/06
65
4
0
42
Hải Phòng

Bà có 2 cái bình sữa, "mang đến lại mang về" anh em có được ngụm nào đâu mà kêu mất...Chẳng có nhẽ bác Hiệp cắp nách về Quảng Ninh !??, thấy hôm qua thì thào trên Taxi kêu là "anh say sữa quá..." ???
Vụ này phải làm cho ra không lại mang tiếng ở đời bất công "Thằng 2 bình sữa thằng không bình nào"...:002:

Ờ mà cái điệp vụ mất bình này em cũng hẻm được cái nào à nha.

@ anhchanggiandi: bác ơi, 2 được 2 bình thế, sao em ko có bình nào nè.....

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA