Các thành viên đang ở Hải Phòng xin lên tiếng

• Thread starter HyperVN
  • Ngày gửi
H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
HyperVN hiện đang sống và làm việc tại Hải Phòng, hoạt động offline của WKT Sài Gòn và Hà Nội rất tưng bừng nhưng Hải Phòng không có, lý do là không hội đủ được thành viên, hiện nay HyperVN còn không biết ai là thành viên Hải Phòng nữa, vậy ai là thành viên tại Hải Phòng xin lên tiếng nhé.

Mong các bạn Hải Phòng Repply bài này và giới thiệu sơ qua về mình, tôi rất mong một ngày gần nhất được tổ chức một buổi họp mặt cho các thành viên tại Hải Phòng.

HyperVN
Thân.

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

NTV

Guest
NTV xin cùng ca với HyperVN bài "Người cùng cảnh ngộ"

C

conan3931

Bình thường nhất.
27/1/04
106
0
16
45
Hà nội
Truy cập trang
conan mời 2 bác ra HN chơi một chuyến được không?, (đi nhậu) Hải Phòng gần HN mà có đâu 90km thôi. Ra nhé! (ngoài này có thành viên WKT "sinh" lắm. các bác ra kỳ này khéo được vợ cũng nên. :leu: )

C

conan3931

Bình thường nhất.
27/1/04
106
0
16
45
Hà nội
Truy cập trang
conan mời 2 bác ra HN chơi một chuyến được không?, (đi nhậu) Hải Phòng gần HN mà có đâu 90km thôi. Ra nhé! (ngoài này có thành viên WKT "sinh" lắm. các bác ra kỳ này khéo được vợ cũng nên. :leu: )

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
:f_o
Oạch , Anh HYPEO định tình trẻ lạc à , mà conan.... sao nip chưa nhìn thấy mặt nhỉ ......... hà hà , có lẽ có em gái cũng nên

Mà anh HyPeo dạo này lười lên Hà Lội Nước quá he he , Để mí thằng em mong mỏi cổ hix hix :leu: :il

C

conan3931

Bình thường nhất.
27/1/04
106
0
16
45
Hà nội
Truy cập trang
:lol conan mới vô mà, sao bít mặt được, khi nào gặp mặt lần nữa rồi bít ngay thôi mà. bác nipvnn sao hạch vồ ếch vậy. :chuoi

N

NTV

Guest
NTV ở Nha Trang mà, là cùng cảnh ngộ cô đơn với Hyper chớ không phải cùng ở HP đâu. Chán thật

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
NIP à, dạo này quá bận, không có thời gian lên Hà Nội nữa, có lên thì cũng phải về ngay, không liên lạc được với anh em chút nào, thông củm, hôm nọ Hell nó lên đó có gặp mọi người không?????

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
:f_o :f_o Chúc Mừng vì công việc tiến triển tốt , Bác héo có lên , nhưng mà hôm đó em cũng không có ở Hà Nội hixx , đành xin lỗi bác ấy hix :bia :bia :eek:k

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Mà buồn quá, sao không thấy ai ở Hải Phòng lên tiếng nhỉ, chẳng nhẽ có mỗi HyperVN????? Vô lý quá.

3

3401 Cuc de cuc mau

Guest
Hí Hí thi ra HyperVN ở HP ài. Chào nhé, xin hỏi HyperVN có ý nghĩa gì vậy? :leu:

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Chẳng biết có ý nghĩa gì nữa, đọc nghe có vẻ liên quan tới quê quán và tên tuổi của tớ thế là tớ đặt nick mình như vậy đó.

V

VKT

Guest
Xin chao!
VKT la dan Hai Phong "xin" day, gio moi ngo nghieng thay lien nhao dzo, nhao dzo...

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Oh, hay quá, thêm một thành viên Hải Phòng nữa rồi, VKT có thể tự giới thiệu về mình được không??? Có thể chúng ta thành lập câu lạc bộ ở Hải Phòng thì tốt quá.

N

NTV

Guest
Xin được mạn phép đặt tên cho hội của các bác ở HP: "2 Mem WKT Club"

:bia :bia :bia :bia

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Đau quá đó NTV, lần sau vào Nha Trang cậu phải chiêu đãi tớ tử té đó :chuoi

D

dentuy

Guest
25/3/04
7
0
0
co them mot men nua ( vua moi ve )

A

anhcomdeptrai

Trung cấp
2/10/04
74
0
0
Ha noi
Bác yên tâm , em cũng là dân Hải phòng đây , người nhà đây cả mà, em rất vui vì làm quen với bác
anhcomdeptrai@yahoo.com
(em hỏi nhỏ tý : làm kế toán thì Excel mình phải biết những gì ạ, mong bác chỉ giáo ?

T

tyt

Guest
28/12/04
17
0
0
42
Hà Nội
hi! mình dân HP 100%. Mình nghĩ Hp mình rất đoàn kết mà...nào 1,2,3 nối vòng tay lớn...

D

dentuy

Guest
25/3/04
7
0
0
thanh vien hp co nem di uong cafe ko nhi anh hyperhp len tieng di

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA