Các thành viên đang ở Hải Phòng xin lên tiếng

• Thread starter HyperVN
  • Ngày gửi
1

1987

Guest
21/5/09
158
0
0
36
Hai Phong
Chỉ còn 1 ngày và 1 đêm nữa là buổi Offline của Webketoan Hải Phòng sẽ diễn ra.Em rất hy vọng các bác nhà ta sẽ cố gắng thu sếp thời gian để có mặt cho đúng giờ.Đến càng sớm thì niềmm vui sẽ càng nhiều.Hi hi hi.Hẹn gặp lại tất cả các bác vào buổi Offline ngày 18/04/2010.

Khóa học Quản trị dòng tiền
hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Em xin thông báo Chương trình Offline nhân dịp đầu xuân Canh Dần bhư sau:
Buổi Offline sẽ được tổ chức vào ngày 11/04/2010(tức Chủ nhật), bắt đầu từ 9h sáng.
Đúng 9h sáng: cả nhà sẽ tập trung tại Karaoke DHD( Số 69+71) Đường Vòng Cầu Niệm. Ở đó mọi người sẽ được trổ tài ca hát của minh, vừa hát vừa thưởng thức cafe, sinh tố, hoa quả.Hi hi hi
12h: Tất cả sẽ đi ăn Lẩu Cua đồng ở Hà Trang C tại Hồ Sen. Lần trước các mem cũ tham ja đều thấy lẩu cua đồng ở đó rất ngon nên lần này em định tổ chức ở đây.
NOTE: Em xin lưu ý là các mem nhà ta cố gắng thu xếp công việc và dậy sớm 1 chút để đến đúng thời gian đừng để chậm trễ như các buổi Offline trước, những mem đến sớm chờ rất mất thời gian.Hơn nữa đến trễ sẽ ảnh hưởng tới kế hoạch.
Kế hoạch của Chương trình là như vậy.Rất mong ý kiến tham gia đống góp của mọi người để buổi Offline diến ra được thành công tốt đẹp.
Xin trân trọng cảm ơn!

Anh xin 1 suất :015:
Mà dự tính chi phsi thía nào nhẩy ???
Khách có được off 50% không em?

H

huongtinhyeu112157

Guest
6/2/10
30
0
0
35
ha noi
Hôm nay off sao nhỉ? Muốn biết quá mà chưa thấy ai post thông tin nè. Chắc là vui lắm,
huhu muốn đi lắm mà hnay vẫn đang ở hn...

D

dao thi quynh mai

Guest
27/4/10
0
0
0
37
tphcm
Hai Phong ...tinh yeu va noi nho....

co ban nao o Hai Phong k?
toi nho Hai Phong lam !!!

L

linh206us

Trung cấp
1/6/09
68
1
0
hai phong
co ban nao o Hai Phong k?
toi nho Hai Phong lam !!!

Trời đất,bạn vào đúng trang của Hải Phòng bạn hỏi vậy có lạ lắm ko.Nhưng cũng phải lên tiếng thôi,ko lại bảo mình ko phải ở Hải Phòng.Có mình đây hehe...con dân HP giờ bận rộn quá.

M

Mhuong268

Guest
26/4/10
10
0
0
Hải phòng
Tiếc quá nhỉ. Mình vào sớm thêm tý nữa là được đi off rùi, nhưng không có sao muộn chút thì vẫn còn những lần sau mà. Cho mình tham gia với, học tập, trao đổi........
Mình tên Hương, nick yahoo Chipcon26883, hòm thư kythuatduyenhai@yahoo.com.vn.
Vậy khi nào nhà mình có kế hoạch mới nhớ thông báo cho em với nghen.

H

Halinh07

Guest
16/11/09
24
0
1
44
Hp
Vui lòng làm quen với tất cả mọi người

Chào mọi người , mình cũng là dân HP chính gốc. Tham gia diễn đàn cũng được một thời gian rồi, rất vui được làm quen với mọi người mong học hỏi được kinh nghiệm và trao đổi những thông tin mới hot của dân kế toán HP.
Mình là Hà Linh, :015:

H

htxlaple

Sơ cấp
10/3/10
12
0
0
35
Hải Phòng
It me ! Hai Phong 100% và đang gặp rất nhiều rắc rối mong các bạn chỉ bảo.

muadonghettuyet

muadonghettuyet

Guest
17/2/09
52
0
6
Ha Long
Chỉ còn 1 ngày và 1 đêm nữa là buổi Offline của Webketoan Hải Phòng sẽ diễn ra.Em rất hy vọng các bác nhà ta sẽ cố gắng thu sếp thời gian để có mặt cho đúng giờ.Đến càng sớm thì niềmm vui sẽ càng nhiều.Hi hi hi.Hẹn gặp lại tất cả các bác vào buổi Offline ngày 18/04/2010.
Off ep sao rồi em ?

M

Mhuong268

Guest
26/4/10
10
0
0
Hải phòng
Vậy không rõ HP mình bao giờ mới off lại nữa nhỉ? :beer::beer:

L

linh206us

Trung cấp
1/6/09
68
1
0
hai phong
Lần nào cũng hồ hởi nhưng đến khi off mọi người đều đồng nhất bận,cứ thế này cô thư ký Son chắc cũng nản quá hichic...

1

1987

Guest
21/5/09
158
0
0
36
Hai Phong
Em vẫn chưa nản đâu. hi hi hihi hiiiiiiiiiiiii.Mọi người ai rảnh thì alô cho nhau đi uống nước nha.Còn Offline chắc phải để tháng sau. Chúc cả nhà 1 tuần làm việc thật thành công và mọi điều như ý.

L

linh206us

Trung cấp
1/6/09
68
1
0
hai phong
Ừa,để tháng sau vào đúng sinh nhật chị ọp ẹp mới vui khà khà..

D

domanhlinh

Guest
6/7/09
6
0
0
hải phòng
chào các bạn mình cũng là dân hp. minh tham gia web kế toán lâu rồi nhưng hnay mới có dịp nói chuyện với các bạn
.Mình rất vui làm quen với các bạn. mình tên là Trang. nic name của minh là : meocon87_88.

F

fy29

Guest
Tìm việc kế toán làm thêm (đem về nhà làm) tại hải phòng

Bạn ơi, mình là mem hải phòng rất muốn kiếm thêm thu nhập và
đang tìm việc làm thêm kế toán (đem về nhà làm)
Ai biết chỉ giúp hoặc san sẻ cho mình với
Đ.thoại: 0982847929

Mình xin cám ơn và nhất định Hậu tạ (hàng tháng thu nhập mình sẽ trích tỷ lệ để trả ơn)

L

linh206us

Trung cấp
1/6/09
68
1
0
hai phong
Dân Hải Phòng đây !!!!!!!!!!!1:wall:
http://ketoanvenha.blogspot.com/

Ở đây toàn là thành viên Webketoan thôi,tức là toàn dân họ kế chẳng có mấy ai là chủ doanh nghiệp cả,tiếc quá.Mà phục bạn ghê,bạn giỏi thật đấy.Nếu ai cần mình sẽ giới thiệu cho bạn.:dance2:

S

socola5409

Guest
15/2/09
7
0
0
VN
Lâu rồi hôm nay mình mới quay lại WKT HP. Hôm nay mình muốn đổi ID mà tìm mãi k thấy trợ giúp từ WKT đâu cả. Nhà mình có ai biết muốn đổi tên ID thì mình cần phải làm gì k? Mình định nhắn tin cho thành viên bên BQT nhưng click vào ID đó k thấy có mục gửi tin nhắn riêng nên chẳng biết làm sao.

Cảm ơn cả nhà!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA