Biểu mẫu khê khai tình hình sử dụng hoa đơn quý

• Thread starter Trang panda 86
  • Ngày gửi
T

Trang panda 86

Guest
25/3/11
6
0
0
TPHCM
Các bậc tiền bối Giúp em với, hồi trước hàng tháng báo cáo tình hình sử dụng hóa đơn theo tháng bây giờ báo cáo theo quý thì làm theo mẫu nào? và năm nay báo cáo thuế thu nhập DN, thuế TNCN tạm tính của quý 1 làm theo mẫu nào? CTY em là doanh nghiệp nhỏ tính thuế GTGT theo phương pháp khấu trừ. Giúp em với em mới vào nghề nên không rành các biểu mẫu này lắm. em cảm ơn rất nhiều

Khóa học Quản trị dòng tiền
K

KhanhTuongVan

Guest
5/4/11
11
0
0
Tp.HCM
bao cao hoa don quy lam theo mau BC26/AC, mau 3.9 phu luc 3 theo thong tu 153, ban thay goc tren ben phai phai co ghi chu "mau BC26/AC theo thong tu...." thi moi la mau dung, chu cung mau 3.9 ma khong co dong chu do la khong dung, thue TNDN lam theo mau cu khong thay doi, TNCN thi minh k biet sorry

T

tranhuyen1002

Sơ cấp
7/3/11
11
0
1
Vũng Tàu
Ban vo yahoo messenger huyentran_vt2 toi gui bieu mau bao cao tinh hinh su dung hoa don theo quy cho.

U

ukoanh2708

Guest
3/12/09
5
0
0
Hà Nội
Mẫu BC26/AC đã chỉn sửa theo QĐ 2905

bao cao hoa don quy lam theo mau BC26/AC, mau 3.9 phu luc 3 theo thong tu 153, ban thay goc tren ben phai phai co ghi chu "mau BC26/AC theo thong tu...." thi moi la mau dung, chu cung mau 3.9 ma khong co dong chu do la khong dung, thue TNDN lam theo mau cu khong thay doi, TNCN thi minh k biet sorry

Anh chị em ơi! ai có mẫu báo cáo tình hình sử dụng hoá đơn quý theo mâu BC26 đã chỉnh sửa cho mình xin voi. Mình cám ơn rất nhiều. Nếu được bạn gửi cho mình vào hòm thư: Ducha.cmc@gmail.com nhé

tuannv

tuannv

Trung cấp
19/12/08
174
5
18
Hanoi
Anh chị em ơi! ai có mẫu báo cáo tình hình sử dụng hoá đơn quý theo mâu BC26 đã chỉnh sửa cho mình xin voi. Mình cám ơn rất nhiều. Nếu được bạn gửi cho mình vào hòm thư: Ducha.cmc@gmail.com nhé

Mình không cần bạn cảm ơn, mình muốn bạn chửi mình là đồ khó tính
Cái này trên này đầy ra, mất công gửi cho bạn làm gì khi bạn không chịu đọc và down về.
:)

.
BC/26AC: ở đây, bài 42
......................................

Sửa lần cuối:
F

floor

Sơ cấp
5/3/11
27
0
0
quang ninh
bạn ơi mẫu báo cáo quý theo phần mềm bạn nào có gửi lên đi. mình vẫn chưa tìm được mẫu đó

T

thetear1311

Guest
bạn ơi mẫu báo cáo quý theo phần mềm bạn nào có gửi lên đi. mình vẫn chưa tìm được mẫu đó
Thôi, b ỏ qua cái phần mềm đi làm theo mẫu như mọi người hướng dẫn đó. Phần mềm đó dùng chán.

C

cuonghahong

Sơ cấp
1/5/10
20
0
0
37
bac kan
Chào bạn!
Báo cáo hóa đơn theo quý bạn làm theo mẫu 3.9 trong phụ lục của TT 153 ấy (chắc là bạn làm thủ tục hủy hóa đơn cũ rùi đúng ko?). Còn BC thuế TNCN, TNDN tạm tính theo quý thì có hết trong phần mềm Hỗ trợ kê khai. Bản mới nhất là bản 2.5.4 thì phải. Trong trang này, trang của Tổng cục thuế và rất rất nhiều trang khác đều có. B lên google tìm là thấy hết. Nếu ko down đc thì bảo mình, để m mail cho.

C

cunyeu168

Sơ cấp
5/11/09
8
0
0
38
Vũng Tàu
Minh cung di nop bao cao tinh hinh su dung hoa don quy 1 nam 2011 theo mau 3.9 trong thong tu 153 nhung ma ben thue khong nhan. ho bat lam tren phan mem co ma minh tim mai chang thay. co ban nao biet chi giup minh voi
cam on ca nha

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA