Những bất cập trong trận thua giữa hai đội bóng WFC - Lạc Hồng

• Thread starter huemis
  • Ngày gửi
huemis

huemis

sonbt@eurowindow.biz
2/11/05
278
0
0
42
ha noi
Trận đấu giữa hai đội bóng WFC - Lạc Hồng
Ngày 14-12-05 hai đội bóng ra sân với các hảo thủ của hai đội,trong một thời tiết không được lý tưởng trời lạnh làm anh hưởng không nhỏ đến các cậu thủ.
Hiep 1:
Đội bóng WFC ra sân với một đội hình không được như mong muốn,vì có sự sáo trộn trong đội bóng,cậu thủ tiền đạo OMA hôm nay về làm hậu vệ trái,còn có thêm Nam làm hậu vệ phải,nên đã bị đội bạn lấn át vì đội bạn gồm các cậu thủ rất khoẻ, trong suốt hiệp 1 các cánh phải và trái của WFC bị các cậu thủ đội bạn khoét sâu vào vì 2 cậu thủ này không phải là các hậu vệ mà là những tiền vệ và tiền đạo.Đội bạn đã nhân đôi 2 bàn cách biệt, trong sự bất lực của thủ môn và hậu vệ WFC.
hiep 2 :
Có sự thay đổi của các hậu vệ nên WFC có phần nào bắt nhịp được tận đấu và đã gỡ hoà được 2-2 .Càng về sau cậu thủ ongtroioi đã bị chấn thương sau pha tranh bóng cùng cậu thủ đội bạn.và có thay đổi hậu vệ,nên đã chịu thua thêm 3 bàn,đội WFC có gỡ thêm 1 bàn cho đến hết cuối trận.
Những lý do dẫn đến thua trận:
Hôm qua trong một thời tiết không được lý tưởng trời lạnh làm cho các cậu thủ có phần bị hụt hơi cũng như yếu sức hơn, do đầu tiên đội bóng có nhiều thay đổi trong đội hình,nên đã bị dẫn trước tới hai bàn, như maco lại phải đá hậu vệ và có cậu thủ nam không đá được hậu vệ nên đội đã bị dãn trước,về sau đội có sự thay đổi nên đã gỡ hoà,trong đội bạn có thêm cậu thủ của đội WFC tham gia nên các cậu thủ WFC không dám đá hết mình.Nên đã bị thua với tỷ số 5-3, các cậu thủ đã đồng ý với tình trạng là đã quá coi thường đội bạn. Nên tỷ số đã không được như đội mong muốn.Hôm cổ động viên của webketoan ngày một ít đi,thiếu mất huấn luyện viên là bác VAT cùng bà bầu bim bim cùng các cổ động viên khác nên tinh thần đội bóng có chút nào đó mất đi sự hưng phấn, đề nghị bà bầu cùng ban huấn luyện đội bóng có hướng cho đội bóng phá triển hơn.Hôm qua cậu thủ hậu vệ cách trái số 93(Ông trời ơi ) đã bị chấn thương
Rất mong bác bình phục để tham gia đội sớm hơn.

Khóa học Quản trị dòng tiền
Ongtroioi

Ongtroioi

Guest
11/7/05
149
0
0
46
Cao lắm!........
Chấn thương rồi !!!!

Hiện giờ Ongtroioi đi lại còn không nổi nữa đây này :wall: :wall:
Biết làm sao đc bây giờ, cũng may là không ảnh hưởng gì đến xương cốt cả. Nhưng chắc cũng phải mất đến một tháng mới mong trở lại sân cỏ đc.
Chắc là sẽ nhớ trái Bóng lắm đây !!!!!

R

romanriver

Guest
14/11/05
23
0
0
VIET NAM
Ongtroioi nói:
Biết làm sao đc bây giờ, cũng may là không ảnh hưởng gì đến xương cốt cả. Nhưng chắc cũng phải mất đến một tháng mới mong trở lại sân cỏ đc.

Sao lại thế này :wall:

Phải nhanh chóng bình phục để trở lại sân cỏ chứ nhỉ ?:dzo:

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Ongtroioi nói:
Chắc là sẽ nhớ trái Bóng lắm đây !!!!!
Làm cái gì cũng cứ hùng hục ý . Cho chết :biggrin:

B

Bim Bim

<b>^_^ Smile Girl ^_^</b>
To Ongtroioi: hic, hum nay pác có ra sân được không? Mau lành vết thương nhá.
Có 1 hôm BB không đi cổ vũ mà các pác đã thua rùi hả? Buồn ghê, nhưng không sao. Cố gắng trong những trận sau nhá. Go onnnnnnnn !

huemis

huemis

sonbt@eurowindow.biz
2/11/05
278
0
0
42
ha noi
khỏi chưa ong troi oi

lequanghuy

lequanghuy

Giang hồ lãng tử
8/4/05
1,107
9
38
Hải Phòng
Các Bác chắc là chưa ăn gì nên lúc thi đấu có phần đói bụng. Nói vui vậy thôi. Đội các Bác còn được đá bóng chứ đội HP hô hào vậy mà chả có đội hình thi đấu để được thua.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA