Đề tài chi phí sản xuât và tính giá thành sản phẩm

• Thread starter nguyenhuyen1987
  • Ngày gửi
N

nguyenhuyen1987

Guest
27/8/10
1
0
0
ha nam
Chào mọi người, mình đang viết đề tài về chi phí sản xuất và giá thành sản phẩm trong doanh nghiệp và muốn so sánh chế độ kế tóan việt nam với chuẩn mực kế toán quốc tế (IAS), kế toán anh phap nhât có bạn nào biết chuẩn mực kế tóan quốc tế IAS quy định về hạch toán chi phí sản xuất thì chỉ giúp mình với nhé,
Giúp mình với nhé, liên lạc qua yahoo hoặc gửi vào mail: girl_dethuong2678@yahoo.com
Cám ơn nh` nhé...

Khóa học Quản trị dòng tiền
R

ruacon179

Guest
15/9/11
1
0
0
33
hanoi
Chào mọi người, mình đang viết đề tài về chi phí sản xuất và giá thành sản phẩm trong doanh nghiệp và muốn so sánh chế độ kế tóan việt nam với chuẩn mực kế toán quốc tế (IAS), kế toán anh phap nhât có bạn nào biết chuẩn mực kế tóan quốc tế IAS quy định về hạch toán chi phí sản xuất thì chỉ giúp mình với nhé,
Giúp mình với nhé, liên lạc qua yahoo hoặc gửi vào mail: puku_likely179@yahoo.com.vn
Cám ơn nh` nhé...

N

nhan021205

Sơ cấp
30/6/10
1
0
0
42
longan
chao ca nha, em ten duc dang viet de tai tinh gia thanh san pham, anh chi nao co de tai mau nao ve gia thanh cho em xin voi
mail: duc100781@yahoo.com.vn
em cam on ca nha truoc nha

S

summerlove1191

Guest
30/8/11
2
0
0
Ha Noi
Ðề: đề tài chi phí sản xuât và tính giá thành sản phẩm

chao cả nhà, e tên Thảo.em đang viết đề tài tính giá thành sản phẩm, ai biết thì giúp em với.
nick yahoo: goodluckforyou_20002000
Chân thành cảm ơn mọi người.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA