Miền Bắc - Chào đón Giáng Sinh và Năm mới

• Thread starter XIANGQIANG
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Kính thưa bà con cô bác, Mùa Giáng Sinh đã đến. Từ bé tới lúc lớn, em chẳng biết Giáng Sinh là gì cả. Chỉ đến năm ngoái, nhờ có WKT mà em biết thế nào là đi chơi tối 24-12 :wall: Buổi tối Noel năm ngoái thật vui với tiết trời mát mẻ, được nhận quà từ ông già Noel bụng to Tuanklkh, rồi những trò chơi rất quái của bác Honghot.... Những kỷ niệm vẫn còn vương lại đâu đây. Vậy mà lại thêm một mùa Giáng Sinh mới.

Nhân dịp Giáng Sinh, chúc bà con cô bác trên WKT mạnh khoẻ, hạnh phúc, tận hưởng những giây phút đầm ấm yên vui bên gia đình và bạn bè trong những giờ khắc năm mới đang đến.

Để chào đón sự kiện này, thân mời bà con cô bác trên mọi vùng miền tổ quốc tới tham gia buổi "tiệc ngồi":

Thời gian: 16.30h Thứ 7 ngày 24/12/2005
Địa điểm: Nhà riêng của bác Va_anh_toi:
Số nhà 20B Ngõ 73 Tổ 5B Khu tập thể Fafilm, Ngã Tư Sở, Hà Nội.

Vì đây là bữa tiệc tự biên tự diễn, nên chắc chắn phải huy động một số nhân lực chuẩn bị cho bữa tiệc này. Bác nào Thứ 7 rảnh, đề nghị liên lạc với bác VAT và Phuonghoanglua (2 chủ nhân của bữa tiệc này) để dọn dẹp nhà cửa cho bác VAT và chuẩn bị đồ ăn.

Bác nào có thể tham gia bữa tiệc này, đề nghị đăng ký luôn tại thread này để ban hậu cần tiên lượng số người tham gia.

Rất mong sự có mặt đông đảo của bà con cô bác.

Anh VAT (Huân): 0913545344
Phuonghoanglua (Huyền): 0904345098

Khóa học Quản trị dòng tiền
Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Hôm đó phi sẽ đi thăm tử cấm thành của hoàng thượng ra sao. Không biết từ ngày không còn ở với phi, mà qua ở cùng hậu thì hoàng thượng ăn ngủ thế nào?

Phi sẽ đến sớm để...

B

boyhappy

Guest
10/5/04
19
0
0
Hi`, mình tham gia với....chương trình sớm nhỉ từ 4h30 đến 12h đêm hả ?:biggrin: :biggrin: :biggrin:

K

Kid

Guest
14/11/05
71
0
0
19
Lầu năm góc
hí hí,... hay quá.

N

nhungpt59

Cao cấp
25/7/03
324
1
0
năm ngoái không tham gia cùng các bạn được. năm nay nhất định sẽ tham gia. Nhưng chỉ xin đăng ký xuất ăn chứ không đăng ký xuất nấu nướng nhé.

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Thế này thì phải tham gia thôi, hôm trước anh Huân mời đến nhà mừ anh nhỉ? Nhưng mà thứ 7 vẫn phải đi làm nên không tham gia "Hiệp 1" dọn nhà cửa được. Em tham gia "Hiệp 2" nhé !

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Lạ thật đấy nhà bác VAT ở ngay gần nhà mình (69 so với 73) thế mà bao lâu nay không biết! có lẽ mình tuyệt tích giang hồ lâu quá rồi. Hôm đó thế nào cũng ghé qua thăm anh hàng xóm...

S

Scorpio

Guest
30/12/04
144
0
0
43
Somewhere with U :)
Hoangloc nghỉ chiều thứ 7, sẽ tham gia dọn dẹp với mọi người. Hehe, Hoangloc kinh nghiệm nấu nướng đầy mình, nên xin một chân .... phụ bếp :biggrin:
Giang còi theo dõi thread này để lên danh sách chi tiết nhá.
Số ĐT của Hoangloc, VAT, Who, XQ, PHL.. đều biết cả hehe

Sửa lần cuối:
ketoan@

ketoan@

Thành viên Cố vấn - Webketoan Mentors
24/5/04
317
6
18
Bụi mận gai...
@ mẹ và @ con đều biết bóc hành, tỏi, có thể tham gia phụ của phụ bếp. :)

H

HVUNG

Guest
7/1/04
56
0
6
Em đăng ký 1 suất với. Vui quá

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Hoành tráng đây . Thế là anh Huân đc bữa dọn nhà rồi, hôm đó dọn nhà anh Huân rồi liên hoan luôn nhẩy :lol:

Va Anh Toi

Va Anh Toi

Guest
Hiện nay VAT đã và đang làm công tác chuẩn bị dần dần rồi, hy vọng đến noel có nhà để được vinh dự đón tiếp tất cả các thành viên đến chung vui, đón chào đêm NOEL thật hoàng tráng và ấm áp để quên cái lạnh của Hà Nội.
Rất vui được gặp các bạn./.

X

xungdanhanhhung

Guest
6/2/05
268
2
0
Hanoi
Phượng hoàng ơi, cho chị đăng ký cái nào. Thầy giáo chị không cho nghỉ học hôm đó, từ 6h-8h, oái oăm wá. ăn mấy giờ ấy các bác nhỉ? Chị xin tham gia màn dọn nhà và màn chơi được không?

K

Kid

Guest
14/11/05
71
0
0
19
Lầu năm góc
:dzo: :dzo:noel đê. Sẽ là đập phá nhà bác VAT nhỉ?:biggrin:

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
1.Tú Anh
2.Boy Happy
3. Kid
4.HĐBL
5.Hoangloa
6.Mẹ con @
7.Whoami
8.XDAH ( dọn và chơi )
9.Tranchan
10.Tigon
11.Vhung
12.Chị Nhung.
Còn ai nữa nào???

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Va Anh Toi nói:
VAT hy vọng đến noel có nhà để được vinh dự đón tiếp tất cả các thành viên đến chung vui, đón chào đêm NOEL thật hoàng tráng và ấm áp để quên cái lạnh của Hà Nội.
Thế này thì ... đến hôm Noel mọi người hý hửng đến nhà bác VAT ăn nhậu bỗng ... đoàng một phát: bác VAT không có nhà .... xong luôn!

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
tranchan79 nói:
Thế này thì ... đến hôm Noel mọi người hý hửng đến nhà bác VAT ăn nhậu bỗng ... đoàng một phát: bác VAT không có nhà .... xong luôn!
Lo gì, trường hợp anh VAT không có nhà thì wkt ta cứ tiến thẳng tới nhà tranchan, nghe nói nhà anh tranchan cũng gần nhà bác VAT mà. wkt đến cho biết nhà tranchan nhỉ?

tranchan79 nói:
Lạ thật đấy nhà bác VAT ở ngay gần nhà mình (69 so với 73) thế mà bao lâu nay không biết!

To tranchan: Dọn nhà sạch sẽ trước đi phòng trường hợp anh VAT không có nhà nhé

1

112

Trung cấp
2/10/03
132
0
16
PHL và VAT ơi cho em một xuất nhé.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều