Miền Bắc - Chào đón Giáng Sinh và Năm mới

• Thread starter XIANGQIANG
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Ơ sao mà an lành thế nhẩy, chả thấy ai phát biểu cảm tưởng gì là sao? cho hỏi: phì phạch trong lòng có sướng chưa?

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

trung_xerox

Guest
7/7/05
20
0
0
I'm living in Ha Noi
Sao im hơi lặng tiếng thế các bác, sau noel mà không thấy các bác nào nói gì vậy? Phát biểu đi chứ? Bữa tiệc thế nào hả các bác?

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Để em tường thuật lại nhé

5h, xin phép sếp nghỉ về sớm (sếp hôm nay không thèm nói gì mới sợ, nhưng mà kệ next thôi). 5h20 đến ngõ 73, nhưng mà chả thấy số nhà 20B đâu chỉ thấy số nhà 20. Thế là "mất" cú điện thoại. Đây rùi, nhà bác VAT ở mãi bên trong, xem nào, 1, 2, 3... ui chao đông thế. Điểm mặt cái nhỉ. Thu Quỳnh, WhamI, Hoangloc, Tú Anh... đang tập trung chuyên môn hậu cần. Hoadonbanle, Vanacc, Maco trang trí "cây thông Noel". Bác VAT lăng xăng để xe và "trông xe" cho các mem. Khổ.
Vừa lò dò đến đã bị tra "tranchan đâu?". Làm sao mà biết được chứ. Lần sau không tham gia thì nhớ báo cáo tranchan nhé để em trả lời các chị ấy chứ híc híc.
Công việc chuẩn bị cho Noel xong bây giờ vào cuộc nào.
Híc nhà bác ấy hơi chật nên dù cố gắng "gò ép" nhưng cũng không thể ngồi hết gần 30 con người. Làm sao đây, có giải pháp rùi (cái này đố các bạn biết giải pháp đó như thế nào?).

Thôi em tường thuật vậy thôi, đi ăn cơm đã, phần còn lại em mời các bác tường thuật tiếp để cho bà con thấy mà thèm nha

H

HVUNG

Guest
7/1/04
56
0
6
Hihi. Hôm ấy được ngồi cạnh Tigon mà run quá không hỏi được gì. Giừo vẫn còn tiếc.

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Lương thực thực phẩm chào đón Noel trong đại dịch N5N1

Ảnh đây...

Lương thực thực phẩm:

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Không khí Noel

Không khí Noel

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Nhìn mà thèm....

Chẹp chẹp... hấp dẫn chưa...

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Giáng Sinh vui vẻ...

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Chủ nhà tươi cười đón khách:

Hai đầu bếp giỏi giang:

M

mysterious_girl

Guest
XiangQiang ơi,sao ít hình thế!Sao ko thấy ông già noel đâu nhỉ? Bạn chú thích hộ mình 2 đầu bếp giỏi giang là ai vậy?

Tks!!!

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
green_field nói:
XiangQiang ơi,sao ít hình thế!Sao ko thấy ông già noel đâu nhỉ? Bạn chú thích hộ mình 2 đầu bếp giỏi giang là ai vậy?

Tks!!!
Hôm đó ông già Noel mải đi phát quà với công chúa tuyết nên không tới dự. Còn 2 đầu bếp à: người mặc áo hồng hồng là hoangloc, và người còn lại là WhoamI.
Đầu bếp chính phải kể đến Thu Quynh, chị Lăng quăng ơi post cái ảnh nào có Thu Quynh đi

Sửa lần cuối:
X

xungdanhanhhung

Guest
6/2/05
268
2
0
Hanoi
Tigon ơi có phải thuquynh là đạo diễn của món khoai tây chiên không? điểm 10 cho chất lượng các bác ạ, ngon tuyệt!

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Mình lên ảnh trông ngon phết nhở !

T

Thu Quynh

Trung cấp
8/10/05
107
0
0
41
Hai Ba Trung,HN
Tigon-ETC nói:
Hôm đó ông già Noel mải đi phát quà với công chúa tuyết nên không tới dự. Còn 2 đầu bếp à: người mặc áo hồng hồng là hoangloc, và người còn lại là WhamI.
Đầu bếp chính phải kể đến Thu Quynh, chị Lăng quăng ơi post cái ảnh nào có Thu Quynh đi

Thu Quỳnh đứng đằng sau chị Hoàng lộc và chị who am I mà:biggrin: Ngày hôm đó Hoàng lộc rất xứng đáng là Thủ lĩnh của đội bếp vì chị giỏi trong cả việc đi chợ lẫn đứng bếp....Thay mặt mọi người cám ơn chị nha!

S

Scorpio

Guest
30/12/04
144
0
0
43
Somewhere with U :)
Thu Quynh nói:
Thu Quỳnh đứng đằng sau chị Hoàng lộc và chị who am I mà:biggrin: Ngày hôm đó Hoàng lộc rất xứng đáng là Thủ lĩnh của đội bếp vì chị giỏi trong cả việc đi chợ lẫn đứng bếp....Thay mặt mọi người cám ơn chị nha!
Ối giời ơi, mình được khen kìa, xí hổ quá đi mất :banana::banana::banana:

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
xungdanhanhhung nói:
Tigon ơi có phải thuquynh là đạo diễn của món khoai tây chiên không? điểm 10 cho chất lượng các bác ạ, ngon tuyệt!
Chị ơi lần sau có tổ chức như hôm rồi chị em mình nhớ đến sớm để học hỏi nha.
To các bác đầu bếp: các bác cố gắng phát huy, lần sau cứ thế nhé hi hi hi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA