báo cáo sử dụng khấu trừ thuế thu nhập cá nhân qua mạng dùng mẫu nào

• Thread starter songanh0609
  • Ngày gửi
S

songanh0609

Trung cấp
11/8/09
88
0
6
Hà Nội
các bạn ơi cho mình hỏi bây giờ làm báo cáo sử dụng khấu trừ thuế thu nhập cá nhân qua mạng thì điền ở đâu. Vì bây giờ mình thấy bcsdhóa đơn hàng quý chỉ có hđgtgt không có mấu ctt56 vậy mình điền ở đâu. Vả lại từ đầu năm đến giờ mình chưa xuất chứng từ cho ai cả chắc cả năm cũng không đưa cho ai vì có ai yêu cầu đâu. Vậy mình kê khai qua mạng ở đâu, mình gọi điện lên chi cục thuế thì bảo là kê ở chứng từ khấu trừ thuê tncn tự in nhưng mà mình có tự in đâu. Vào xem mẫu đó thì thấy thông tin người nộp thuế tông người được cấp ấn chỉ thuế vv.. Mình không xuất chứgn từ nào cả thì biết điền như thế nào. Mình thấy lại ấn định là nộp quý . Giúpp mình với khó hiểu quá :wall::wall:

Khóa học Quản trị dòng tiền
S

songanh0609

Trung cấp
11/8/09
88
0
6
Hà Nội
các bạn ơi cho mình hỏi bây giờ làm báo cáo sử dụng khấu trừ thuế thu nhập cá nhân qua mạng thì điền ở đâu. Vì bây giờ mình thấy bcsdhóa đơn hàng quý chỉ có hđgtgt không có mấu ctt56 vậy mình điền ở đâu. Vả lại từ đầu năm đến giờ mình chưa xuất chứng từ cho ai cả chắc cả năm cũng không đưa cho ai vì có ai yêu cầu đâu. Vậy mình kê khai qua mạng ở đâu, mình gọi điện lên chi cục thuế thì bảo là kê ở chứng từ khấu trừ thuê tncn tự in nhưng mà mình có tự in đâu. Vào xem mẫu đó thì thấy thông tin người nộp thuế tông người được cấp ấn chỉ thuế vv.. Mình không xuất chứgn từ nào cả thì biết điền như thế nào. Mình thấy lại ấn định là nộp quý . Giúpp mình với khó hiểu quá :wall::wall:
không ai trả lời mình à. help.......................

N

ngoisaoxanhhl

Sơ cấp
13/4/12
29
0
1
33
ha nội
Ðề: báo cáo sử dụng khấu trừ thuế thu nhập cá nhân qua mạng dùng mẫu nào

báo cáo ktttncn bạn làm trên ex hoặc wor rồi gửi theo phần phụ lục kèm theo BCTHSDHĐ ây
nếu công ty bạn nộp qua mạng

H

hadieu

Trung cấp
24/9/09
188
1
18
Phú Thọ - Hà Nội

Bạn ơi, gửi kèm theo bcthsdhd như thế nào vây, khi gửi báo cáo này qua mạng rồi bấm vào ô phụ lục nó hiện ra 2 loại mẫu nhưng có phải mẫu gửi báo cáo chứng từ ktt đâu

utphongba

utphongba

Trung cấp
5/11/07
150
37
28
ha noi

Bên mình thì vẫn phải in bản giấy đi nộp ở chi cục thuế

N

ngoisaoxanhhl