"Nha Trang mùa xuân lại về." - Offline Nha Trang ngày tết

• Thread starter Bình_OverAC
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Khóa học Quản trị dòng tiền
T

Tina

Guest
10/11/03
62
0
0
40
Nha Trang
Truy cập trang
To green_field: em không mở được trang thứ 2 trong topic nên không đọc được các bài viết trong ấy. Em xin lỗi vì post bài lên WKT mà chưa đọc hết các bài viết trước đó

C

comay

Guest
19/5/04
17
0
0
40
Khanh Hoa
Anh Bình làm em nhớ Nha Trang quá chừng, mới về Nha Trang tuần trứơc mà giờ lại nhớ nữa rùi nè.Offline Nha Trang chắc sẽ rất vui đó em mong các anh chị đến với Nha Trang sẽ thấy dân Nha Trang tình củm như thế nào.HicHic nhưng mà tổ chức vào ngày 3 tết thì em toi rùi vì ngày đó em bận họp lớp,năm trứơc bỏ họp lớp đi Offline năm nay tiếp tục chắc bọn giặc lớp em tụi nó không để yên cho em mất.Song em vẫn mong các anh chị bàn bạc để có một buổi Offline thật vui vẻ và thành công.

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
comay nói:
Anh Bình làm em nhớ Nha Trang quá chừng, mới về Nha Trang tuần trứơc mà giờ lại nhớ nữa rùi nè.Offline Nha Trang chắc sẽ rất vui đó em mong các anh chị đến với Nha Trang sẽ thấy dân Nha Trang tình củm như thế nào.HicHic nhưng mà tổ chức vào ngày 3 tết thì em toi rùi vì ngày đó em bận họp lớp,năm trứơc bỏ họp lớp đi Offline năm nay tiếp tục chắc bọn giặc lớp em tụi nó không để yên cho em mất.Song em vẫn mong các anh chị bàn bạc để có một buổi Offline thật vui vẻ và thành công.

Ui em mà không đi là kéo theo một số người khác không đi đấy :biggrin:
Cố gắng nhé, hi vọng là em có thể sắp xếp được.

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Thời gian đang được đếm ngược, còn hơn 35 ngày nữa là đến ngày đoàn tụ, ngày đoàn tụ của những người xa quê hương, nhưng đứa con vùng biển thân yêu trở về sau những tháng ngày xa quê tha phương cầu thực. Biển vẩn thế, đất vẩn thế, bầu trời vẩn thế, lòng người con xa xứ nào dám thay đổi vẩn là một chất quê biển đậm đà vẩn chất đất cát dù khô khan nhưng mịn màng, dẩu mây mưa vẩn có nắng soi ấm tâm hồn.
Tôi vẩn nhớ như in cái ngày tôi được ngâm mình trong nước biển, sóng biển dập dìu. Có hôm tôi ngâm mình từ 8g sáng đến 12 trưa vẩn thấy còn như chưa đủ. Lại có lúc tôi một mình đi dọc trên bờ biển hay ngồi trầm ngâm trên ghế đá, những cơn sóng cứ đều đều vổ vào bờ cát mịn, như hát tôi nghe bài hát tâm tình. Những cơn gió cứ lùa vào tóc vào áo nhưng cũng rất nhẹ nhàng như đang vuốt ve.
Nếu có dịp về vùng biển Nha Trang quê tôi bạn sẽ thấy, hằng đêm khi thành phố bắt đầu lên đèn thì ngoài xa kia những ánh đèn của những chiếc thuyền thắp sáng rực như người ta thắp hoa đăng mà thả theo dòng nước.
Nha Trang ơi tôi sẽ về, sẽ về như tôi vẩn thường thế, đi rồi lại quay về. Nhưng dù có đi xa thì Nha Trang vẩn kề cận vì Nha Trang luôn trong lòng tôi.

N

nhatrangngayve

Guest
25/1/05
5
0
0
52
saigon
Chào NGuyên Bình
Vậy là anh em mình đã liên lạc với nhau được rồi,́ tiếc là chưa gặp nhau trong đêm Noel, không sao, hữu duyên thiên lý năng tương ngộ.Hẹn gặp lại.

H

hongan

Guest
20/12/04
20
0
1
Lang thang
To NguyenBinh: Không ngờ cậu cũng văn chương, lãng mạn quá nhỉ. Tết này có mời mình về Nha Trang của cậu dự offline được không?
To gia đình WKT Nha Trang: Mình không phài là dân Nha Trang nhưng sau những chuyến đi chơi và công tác ở Nha Trang mình rất thích vùng đất này. Thích nhất là biển Nha Trang (mà NT cũng chỉ có biển chứ có gì khác đâu :wall: ), biển Nha Trang rất trong và xanh, bãi biển lại sạch nữa. Có lẻ tại mình là người yêu biển. Tuy nhiên ở Nha Trang cũng có cái làm mình khó chịu, đó là hoa sữa trên đường Trần Quang Khải. Mình không biết hoa sữa ở Hà Nội thề nào chứ ở Nha Trang thì mình không thể chịu được cái mùi "nồng nàn" ấy.
Rất hy vọng là có thể tham gia offline ở Nha Trang nếu điều kiện cho phép. :banana:

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
hongan nói:
To NguyenBinh: Không ngờ cậu cũng văn chương, lãng mạn quá nhỉ. Tết này có mời mình về Nha Trang của cậu dự offline được không?
To gia đình WKT Nha Trang: Mình không phài là dân Nha Trang nhưng sau những chuyến đi chơi và công tác ở Nha Trang mình rất thích vùng đất này. Thích nhất là biển Nha Trang (mà NT cũng chỉ có biển chứ có gì khác đâu :wall: ), biển Nha Trang rất trong và xanh, bãi biển lại sạch nữa. Có lẻ tại mình là người yêu biển. Tuy nhiên ở Nha Trang cũng có cái làm mình khó chịu, đó là hoa sữa trên đường Trần Quang Khải. Mình không biết hoa sữa ở Hà Nội thề nào chứ ở Nha Trang thì mình không thể chịu được cái mùi "nồng nàn" ấy.
Rất hy vọng là có thể tham gia offline ở Nha Trang nếu điều kiện cho phép. :banana:

Chia buồn cùng cậu vì cậu chỉ biết Nha Trang qua biển Nha Trang. Có lẻ cậu chưa được sống lâu ở Nha Trang, hay cậu không có cái lãng mạn đủ để thấy Nha Trang đẹp không phải chỉ vì biển. Mong cậu có nhiều thời gian hơn ở Nha Trang nhé. Nha Trang không chỉ có biển. Hoa sửa thì ở đâu cũng thế thôi cậu ạh nhưng chỉ có điều tại cậu đi con đường này nhiều nên mới bị thế :biggrin: . Có thơi gian tớ sẽ nói thêm cho các cậu về Nha Trang.
Cheer

T

Tina

Guest
10/11/03
62
0
0
40
Nha Trang
Truy cập trang
Đúng là ở Nha Trang không chỉ có biển . Ngoài ra còn có nhiều thắng cảnh nổi tiếng như suối khoáng nóng Tháp Bà , Tháp bà Ponaga , Suối Tiên , Suối Đá dăng , Ba Hồ ,Thác Yang Bay .....Nhưng nhiều người biết đến Nha Trang vẫn chính là biển .Em cũng rất thích biển . Thích ra biển ngắm mặt trời mọc lúc bình minh , thích đi dạo trên đường Trần Phú , thích đứng trên đồi Lasan để nhìn toàn cảnh thành phố biển vào buổi tối rực rỡ ánh đèn hay vào buổi trưa hè để thấy nước biển trong xanh tuyệt đẹp. À, mà em còn thích đứng ngắm biển nữa .Chẳng hiểu sao , mỗi lần đứng trước biển em thấy mình thật nhỏ bé , bao giận hờn chợt tan biến , bao lo lắng bỗng nhẹ hẳn đi và những kỷ niệm chợt ùa về......... Đó là những cảm xúc rất thật của em đấy . Nếu anh chị trong WKT có dịp đến Nha Trang , em tình nguyện làm hướng dẫn viên du lịch không chuyên ;-))Mà còn nữa ạ. Đến Nha Trang , chắc hẳn phải nếm thử các đặc sản ở Nha Trang như nem nướng Ninh Hoà , Bò Lạc Cảnh , Hải Sản tươi luộc , mực một nắng, bánh canh , bún cá......Đến Nha Trang vào dịp Tết này thử xem . Các anh chị sẽ biết ngay ấy mà.....

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Cám ơn Tina. Nha Trang dần đã là một điểm đến lý tưởng cho khách du lịch nên chúng tôi (những người trong ban tổ chức Offline WKT Nha Trang) luôn mong được sự tham gia nhiệt tình của các thành viên ở ngoài Nha Trang.

Vậy còn những thành viên Nha Trang thì sao! Mời bạn mau chóng tham gia để chúng tôi tạo gút danh sách và họp để lên chương trình cụ thể.

C

comay

Guest
19/5/04
17
0
0
40
Khanh Hoa
Các Mem Nha Trang cuối năm lo làm giàu hay sao mà im hơi lặng tiếng vậy nhỉ?Offline năm nay hy vọng là vui hơn và tưng bừng hơn năm ngoái vì đã có sự chuẩn bị chu đáo của anh Bình.Các mem Đà Nẵng có điều kiện thì mời mọi người vào Nha Trang một chuyến.
To anh Lethanhha: Anh Hà ơi con gái Nha Trang dễ thương lắm đó , anh vào đi Comay giới thiệu cho,hihi.

D

dai_duong_xanh_kt

Guest
18/12/05
1
0
0
41
NT
Nha Trang

Xin chào , Tôi bên diễn đàn doanhnhantuonglai.com (DNTL ) và Cũngở Nha Trang . Cho tôi ké một chân được không? Chằng mấy khi anh em Nha Trang tổ chức offline

DNTL: mảnh đất hội tụ của những trái tim kinh doanh nhiệt huyết
http://www.doanhnhantuonglai.com:0frown:

B

bich

Trung cấp
8/12/05
100
0
0
42
nhatrang
nha trang

Xin chào các bạn. Không biết có bao nhiêu cư dân Nha trang trên trang web này nhỉ

Sửa lần cuối:
B

bich

Trung cấp
8/12/05
100
0
0
42
nhatrang
Xin chào tất cả các bạn. Mình là 1 dân cư của Thành phố Nha Trang, chúc tất cả các bạn năm mới với nhiều niềm vui mới.

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Như vậy là chúng ta đã có thêm một vài thành viên tham gia. Nhưng như vậy vẩn chưa thật sự là con số ấn tượng.

Nhân đây cũng mời mọi người đóng góp ý kiến về chương trình hoạt động của chúng ta luôn:
1. Chúng ta sẽ họp mặt nhau ở đâu?
2. Chương trình gồm những gì?
3. Thời gian là vào ngày mùng 3 tết có phải là tối ưu?

Mong các bác sớm cho ý kiến

A

act

Guest
29/11/05
85
1
0
TP Hồ Chí Minh
chào mọi người, mình quê Nha Trang chính gốc đây, nếu mọi người ra Nha Trang cần tư vấn hay giúp đỡ gì trong khả năng của mình thì nhắn tin cho mình nha.23 tết là mình có mặt ở Nha Trang rùi

A

act

Guest
29/11/05
85
1
0
TP Hồ Chí Minh
Mình góp ý thế này có gì các bạn ở Nha Trang bổ sung thêm ha:
Địa điểm ở :nếu giá trung binh thì nhà khách 78 Trân Phú,Đông Phương sang hơn một tí là dãy KS từ Hải Yến đến Quê Hương ở Trần Phú
Địa điểm họp mặt lý tưởng(theo minh nha) :Quán cafe ở Trần pHú nối dài
Chương trinh : - Tham quan thanh phố :1 ngày là đủ (Hòn chồng, Tháp Bà, Chùa Long Sơn, Lầu Bảo đại, nêu tự túc đưọc thì chi phí không nhiều lắm)
- Đi chơi xa: Đảo con sẻ tre (tuy nhỏ nhung đạp và gần nha trang), sang hơn thì Hòn Ngọc Việt nếu không thì Ba hồ
Mọi người góp ý thêm nha, buồn ngủ rùi

-

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
act nói:
Mình góp ý thế này có gì các bạn ở Nha Trang bổ sung thêm ha:
Địa điểm ở :nếu giá trung binh thì nhà khách 78 Trân Phú,Đông Phương sang hơn một tí là dãy KS từ Hải Yến đến Quê Hương ở Trần Phú
Địa điểm họp mặt lý tưởng(theo minh nha) :Quán cafe ở Trần pHú nối dài
Chương trinh : - Tham quan thanh phố :1 ngày là đủ (Hòn chồng, Tháp Bà, Chùa Long Sơn, Lầu Bảo đại, nêu tự túc đưọc thì chi phí không nhiều lắm)
- Đi chơi xa: Đảo con sẻ tre (tuy nhỏ nhung đạp và gần nha trang), sang hơn thì Hòn Ngọc Việt nếu không thì Ba hồ
Mọi người góp ý thêm nha, buồn ngủ rùi

Hay lắm act ạh Chúng ta phải hành động thôi. Cho tớ số điện thoại của cậu đi, tớ sẽ gọi cho cậu, chúng ta bàn bạc kỷ hơn nhé.

To All: Như vậy là so với lần Offline Nha Trang trước, chúng ta đã có thêm một số thành viên mới đăng ký tham gia. và như vậy là cuộc vui của chúng ta càng thêm lý thú. Mời mọi người tiếp tục tham gia đóng góp ý kiến.

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Ôi vui quá! cho let đăng ký một suất free được không nguyenbinh? cho let làm khách mời danh dự cho offline NT lần này nhé hehehe :)
Không biết NT còn thừa đất cho let chen chân ăn chơi một ngày không nhỉ? ai có chỗ hay biết chỗ ăn, chơi, nghỉ ngơi thỏai mái mã free hòan tòan thì mách cho let biết với nhé. Thanks trước.

T

TVmobile

Guest
Mừng ngày tái ngộ, tái xuất giang hồ

TVmobile kính chào các sư huynh sư tỷ WKTer, đặc biệt là các huynh đệ Nha Trang. Tại hạ là thành viên mới toe, chưa có đóng góp, chưa cống hiến, chưa hưởng thụ gì từ WKT. Bởi tại hạ nghe có tin đồn đại trong giang hồ rằng ngày mùng 3 tết con chó sẽ có một buổi Đại Hội Võ Lâm WKT tại Nha Trang, sẽ không ồn ào, không phô trương, không hoành tráng, và đặc biệt là không ...luận kiếm pháp. Vậy nên tại hạ quyết định thôi không ẩn dật, hạ sơn để mong được có dịp chiêm ngưỡng anh hùng tụ hội.

Cho tại hạ đăng ký một suất offline nhé.

Xin hỏi có giống như Hãy chọn giá đúng không để tại hạ chuẩn bị tinh thần.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA