Hải phòng chuẩn bị cho vụ Giáng Sinh các Bác ơi

• Thread starter lequanghuy
  • Ngày gửi
lequanghuy

lequanghuy

Giang hồ lãng tử
8/4/05
1,107
9
38
Hải Phòng
Theo kế hoạch sơ bộ tối rượu mực ở công viên An Biên thì kế hoạch cắm trại Đồ Sơn tạm hoãn so với dự kiến . Theo ý Anh Hà vẫn còn có các buổi sum vầy chuẩn bị cho Giáng Sinh tại HP tương tự như buổi rượu mực. Các Bác cho ý kiến về thời gian và địa điểm nhé. Lần này sẽ hoành tráng hơn hai lần trước nhé. Mình có đề suất là nếu không rầm rộ thì tối thiểu cũng phải có các buối như:
- Hội bia hải phòng tại nhà máy Bía HP
- Hội cà phê tại Cà Phê trung nguyên, càfê Hà Nội phố hay điểm hẹn càfê ở đường Lạch Tray
Nếu có sáng kiến hay hơn các Bác cho ý kiến.
trong buổi lần này mình cũng muốn mọi ngươì có vài phát biểu để phát triển hội offline của HP.
Mong các thành viên ở HP nhiệt tình ủng hộ và tham gia hội WKT ở HP cho khí thế.

Khóa học Quản trị dòng tiền
thaohp

thaohp

Bà già xinh gái!
30/11/05
138
5
18
45
Hải Phòng
Theo em thì bỏ qua vụ bia Hải Phòng đi, Noen mà ngồi đường Lạch Tray uống bia thì chỉ hít khói xăng và bụi thôi( các Bác nhà mình có vẻ khoái vụ bia rượu nhể ), Chúng ta vào HN Phố hoặc Điểm hẹn cũng được

thaohp

thaohp

Bà già xinh gái!
30/11/05
138
5
18
45
Hải Phòng
lequanghuy nói:
Theo kế hoạch sơ bộ tối rượu mực ở công viên An Biên thì kế hoạch cắm trại Đồ Sơn tạm hoãn so với dự kiến . Theo ý Anh Hà vẫn còn có các buổi sum vầy chuẩn bị cho Giáng Sinh tại HP tương tự như buổi rượu mực. Các Bác cho ý kiến về thời gian và địa điểm nhé. Lần này sẽ hoành tráng hơn hai lần trước nhé. Mình có đề suất là nếu không rầm rộ thì tối thiểu cũng phải có các buối như:
- Hội cà phê tại Cà Phê trung nguyên, càfê Hà Nội phố hay điểm hẹn càfê ở đường Lạch Tray
trong buổi lần này mình cũng muốn mọi ngươì có vài phát biểu để phát triển hội offline của HP.
Mong các thành viên ở HP nhiệt tình ủng hộ và tham gia hội WKT ở HP cho khí thế.
Ngày nào em cũng vào trang này mà thấy các mem nhà mình chẳng có ý kiến ý cò gì cả , nên có lẽ vụ Noen này ....ta dời lại sang năm thôi pác Huy ạ.

T

thanh252vn

Trung cấp
28/3/04
105
1
16
44
Hải Phòng
Thế vụ Noel các bác định tổ chức vào ngày nào? 24 hay 25? Ai bảo bác Thảo hôm offline lần 2 không tham dự nên thông tin chưa cập nhật được.
Theo em, bác Thảo alo cho mọi người vụ Sàn Tre vào đợt này được đấy, kêu cả Ngọc Anh ở Huế ra cùng để có người còn đi Slow nữa chứ

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Slow hả, đã học đâu? Hải Phòng vẫn chậm tiến quá trời, đề nghị làm một câu lạc bộ chung cho mọi hoạt động của Mem Hải Phòng nha.

T

thanh252vn

Trung cấp
28/3/04
105
1
16
44
Hải Phòng
Tán thành ý kiến của bác Hyper. Em cũng chưa biết Slow ra sao,chỉ thấy mọi người đề cập nhiều quá mà chưa được thưởng thức.Nhưng ai bảo bác là Hải phòng chậm tiến, chỉ có em và bác thôi ,chứ Thaohp,htvgroup.. không chậm tiến tí nào..

thaohp

thaohp

Bà già xinh gái!
30/11/05
138
5
18
45
Hải Phòng
thanh252vn nói:
Tán thành ý kiến của bác Hyper. Em cũng chưa biết Slow ra sao,chỉ thấy mọi người đề cập nhiều quá mà chưa được thưởng thức.Nhưng ai bảo bác là Hải phòng chậm tiến, chỉ có em và bác thôi ,chứ Thaohp,htvgroup.. không chậm tiến tí nào..
Vậy thì chúng ta tổ chức 1 buổi Sàn Tre vào tối Noen này được không ạ? Theo như em được biết thì tối Noen St cũng không đông lắm chúng ta làm 1 tối "tiệc đứng " nhẩy. Còn vụ Slow em nghĩ là các bác chẳng cần học nhìn là biết ngay mà

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Híc, HyperVN chỉ biết cà dật, cà dật kiểu vào mấy sàn Hoàng Gia hay Biển Gọi chứ chưa bao giờ "hoành tráng" trong Sàn Tre cả, mà lấy đâu ra Tuxedo để mặc đại lễ đây????

H

hvtgroup

Ông lái đò...
15/3/04
377
0
16
HaiPhong
thanh252vn nói:
Tán thành ý kiến của bác Hyper. Em cũng chưa biết Slow ra sao,chỉ thấy mọi người đề cập nhiều quá mà chưa được thưởng thức.Nhưng ai bảo bác là Hải phòng chậm tiến, chỉ có em và bác thôi ,chứ Thaohp,htvgroup:error:.. không chậm tiến tí nào..
Thanh à! Anh chưa bít ở HP có mem nào là htvgroup đâu nhỉ?

thaohp

thaohp

Bà già xinh gái!
30/11/05
138
5
18
45
Hải Phòng
HyperVN nói:
Híc, HyperVN chỉ biết cà dật, cà dật kiểu vào mấy sàn Hoàng Gia hay Biển Gọi chứ chưa bao giờ "hoành tráng" trong Sàn Tre cả, mà lấy đâu ra Tuxedo để mặc đại lễ đây????
Hi pác Hyper, em biết là cuối buổi tối ở Sàn Tre có vụ cà dật khoảng 20 phút , theo pác như thế đã đủ "thấm" chưa a.

T

thanh252vn

Trung cấp
28/3/04
105
1
16
44
Hải Phòng
To HTVGROUP:
Anh lại soi lỗi chính tả của em rồi. Theo như cách xin lỗi thông thường đó là do Typingmistake,Hichic

T

thanh252vn

Trung cấp
28/3/04
105
1
16
44
Hải Phòng
Không hiểu sao trí óc đã chỉ huy là viết HVTGroup rồi mà ngón tay em vẫn cứ đánh lộn HVT voi HTV.Lần này chuẩn rồi: HVTGROUP.

thaohp

thaohp

Bà già xinh gái!
30/11/05
138
5
18
45
Hải Phòng
Vậy Noen này sẽ tiến hành ra sao đây các pác ơi ời, chỉ còn 48 tiếng nữa thôi mà sao vấn án binh bất động vậy , HN, HCM bàn bạc ầm ĩ quá mà thấy sốt ruột !

T

thanh252vn

Trung cấp
28/3/04
105
1
16
44
Hải Phòng
:man: Noel HP định tổ chức vào 24 ah? Mọi người bận việc riêng thì sao? hay chuyển sang tối 25 đi...Bác Orchid ,Wulanzheng, lê quang huy, Hyper ..ới ơi..Khởi động chân tay một chút đi.. Mấy hôm offline chăm sóc răng hàm kỹ quá rồi..mà chưa để ý đến vụ te te,cà dật này.

thaohp

thaohp

Bà già xinh gái!
30/11/05
138
5
18
45
Hải Phòng
thanh252vn nói:
:man: Noel HP định tổ chức vào 24 ah? Mọi người bận việc riêng thì sao? hay chuyển sang tối 25 đi...Bác Orchid ,Wulanzheng, lê quang huy, Hyper ..ới ơi..Khởi động chân tay một chút đi.. Mấy hôm offline chăm sóc răng hàm kỹ quá rồi..mà chưa để ý đến vụ te te,cà dật này.
Đồng ý với Thanh252vn, chúng ta tổ chức vào tối 25 để 24 yên trí nhớn làm ziệc khác nhé

O

orchidvn

Guest
11/9/04
108
0
0
Middle of nowhere
thanh252vn nói:

Ừ, tổ chức vào 25 cũng được đấy, nhưng mà tớ chẳng biết te te với cà giật đâu :biggrin:

T

thanh252vn

Trung cấp
28/3/04
105
1
16
44
Hải Phòng
Đằng ấy cứ yên tâm đi, trước mắt vụ te te với cà dật là bác Hyper nhà ta thạo lắm. hichic..Chưa biết rồi sẽ biết...
Thống nhất Mem HP NOEL tổ chức vào Chủ nhật , ngày 25-12-2005 , vào lúc 20h tại SÀN TRE.
Mọi người tiếp tục tham gia nhé.Cheer!

N

nakun

Guest
20/12/10
2
0
0
34
hải phòng
em muốn tham gia...

:015: em là thành viên mới đc. tham gia ko ạ. cũng là thành viên cua wkt .......đc ko bác Huy..

Dangthaituan_82

Dangthaituan_82

Trung cấp
25/3/06
65
4
0
42
Hải Phòng
Em đành phải nói lời xin lỗi không "cà rật" được với các bác rồi, Vụ Noel này kế hoạch kín đặc. Ngày 25 và 26 em đi nghỉ mát Cát Bà với một số bạn bè cùng đón Giáng Sinh trên Biển.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA