cần gấp chương trình kế toán bằng Access của bác Ông Văn Thông

• Thread starter anhluonganvinhvotinh
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
A

anhluonganvinhvotinh

Guest
1/12/05
3
0
0
34
buon ma thuot
bạn nào có chương trình kế toán viết trên Access của bác Ông Văn Thông bất cứ là loại nào thì vui lòng cho mình xin. "ANHLUONGANVINHVOTINH@YAHOO.COM.VN"

Khóa học Quản trị dòng tiền
M

mysterious_girl

Guest
Bạn ơi, sao cùng một chủ đề mà bạn post ở nhiều box thế. Mình thấy bạn post 4 bài cùng với chủ đề này. Ở box access và kế toán:2 bài, box tin học ứng dụng 1, box thành viên giúp nhau: 1 bài. Bạn chỉ cần post 1 bài đúng với nội dung của box. Ai biết sẽ trả lời giúp bạn. Bạn chờ nhé. Đừng post nhiều bài với cùng một nội dung, ở nhiều box như thế này.

Đào Việt Cường

Đào Việt Cường

Moderator
22/11/05
400
4
18
Khánh Hòa
anhluonganvinhvotinh nói:
bạn nào có chương trình kế toán viết trên Access của bác Ông Văn Thông bất cứ là loại nào thì vui lòng cho mình xin. "ANHLUONGANVINHVOTINH@YAHOO.COM.VN"
Dear anhluonganvinhvotinh,
--------------------------
Cũng xin trả lời cho bạn luôn để lần sau bạn dễ tìm được sự hỗ trợ và để bạn khỏi phải mất công chờ đợi.
Cuốn sách của Ông Văn Thông hướng dẫn khá tỷ mỷ, chi tiết và cụ thể cách thức xây dựng một ứng dụng kế toán bằng MS Access (MSA). Tuy nhiên, theo tôi cuốn sách này chưa đề cập đầy đủ các vấn đề cơ bản của MSA. Nếu bạn là kế toán viên thực thụ, theo tôi bạn chỉ cần học thêm về MSA cơ bản là đủ. Tôi tin rằng bạn sẽ hiểu biết nhiều và nhanh hơn cách thức xây dựng ứng dụng kế toán bằng MSA so với việc nghiên cứu cuốn sách này.
Đôi điều chia sẻ cùng bạn, hi vọng sẽ được cùng bạn giải quyết tất cả các khúc mắc của bạn liên quan đến Access và Kế toán.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA