Bổ sung tài khoản cấp 1

• Thread starter dungphuong0108
  • Ngày gửi
D

dungphuong0108

Guest
22/4/11
1
0
0
ha noi
Xin chào mọi người, mình là mem mới nên mong được mọi người giúp đỡ nhé!

Mình đang có một vấn đề thắc mắc là Công ty mình (Cty TNHH, hạch toán theo QD 15) đang muốn xin bổ sung một số tài khoản cấp 1 (không có trong hệ thống tài khoản theo QĐ 15) nhưng có người bảo mình là bổ sung như vậy là không hợp pháp. Nhưng mình đọc trong QĐ 15 thấy vẫn có quy định về việc bổ sung này miễn là có sự đồng ý của BTC. Mọi người ai biết và có kinh nghiệm thực tế về việc xin bổ sung này rồi thì giải đáp giúp mình với ạ.

Mình cảm ơn rất nhiều!

Khóa học Quản trị dòng tiền
quynhhuong0291

quynhhuong0291

Always be patient
Xin chào mọi người, mình là mem mới nên mong được mọi người giúp đỡ nhé!

Mình đang có một vấn đề thắc mắc là Công ty mình (Cty TNHH, hạch toán theo QD 15) đang muốn xin bổ sung một số tài khoản cấp 1 (không có trong hệ thống tài khoản theo QĐ 15) nhưng có người bảo mình là bổ sung như vậy là không hợp pháp. Nhưng mình đọc trong QĐ 15 thấy vẫn có quy định về việc bổ sung này miễn là có sự đồng ý của BTC. Mọi người ai biết và có kinh nghiệm thực tế về việc xin bổ sung này rồi thì giải đáp giúp mình với ạ.

Mình cảm ơn rất nhiều!
Bạn làm CV gửi lên BTC trình bày cụ thể lý do chờ chấp thuận, tuy nhiên việc này mình thấy ko cần thiết vì Cty bạn ko phải là thuộc nhửng ngành đặc thù như ngân hàng, BH, chịu khó mở TK chi tiết cấp 2 theo dỏi là được rồi, mình thấy tổng cty lớn mà người ta còn ko làm như cty bạn.

C

CaTinh

Trung cấp
5/12/09
72
0
6
long an
Công ty lớn cỡ nào mà nghĩ cao siêu quá vậy!
Mình khuyên bạn: "Hãy gắn bó vớ đời thường và tránh xa những rắc rối không cần thiết!".

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA