Tổ chức chào đón Giáng sinh và năm mới 2006 chính thức tại Hải Phòng.

• Thread starter hvtgroup
  • Ngày gửi
H

hvtgroup

Ông lái đò...
15/3/04
377
0
16
HaiPhong
Sau 1 thời gian chuẩn bị đến nay các thành viên WKT tại HP đã thống nhất tổ chức chào đón lễ Giáng sinh và năm mới 2006:
Thời gian: 20h Chủ nhật,ngày 25/12/2005
Địa điểm: CLB Sàn Tre, đường Hồ Sen
Đề nghị các thành viên đến tham dự đầy đủ và đúng giờ. Theo dự báo vào buổi đó tại CLB sẽ rất đông vui, nếu đến quá giờ qui định có thể sẽ không còn ghế.
Lần trước offile điểm danh các bạn: ThaoHP, Orchidvn, LanHương, Thủy,... vắng mặt lần này nhớ đến tham dự và... "kể lý do" nhé?!

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
W

wu lanzheng

Guest
13/8/05
51
0
0
46
Hai Phong
úi trời ơi hôm đó em đã nói là ốm rồi mà, sao bác Hưng (hvtgroup) dạo này hay bắt bẻ người khác thế. Mà em không biết nhảy đâu mà các bác hẹn vào "Sàn tre" em chỉ biết :dzo: thôi mà. :wall:

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
O

orchidvn

Guest
11/9/04
108
0
0
Middle of nowhere
hvtgroup nói:

Lần trước offile điểm danh các bạn: ThaoHP, Orchidvn, LanHương, Thủy,... vắng mặt lần này nhớ đến tham dự và... "kể lý do" nhé?!

Bác HVTGroup viết sai chính tả rồi kìa :biggrin:

thaohp

thaohp

Bà già xinh gái!
30/11/05
138
5
18
45
Hải Phòng
orchidvn nói:
Bác HVTGroup viết sai chính tả rồi kìa :biggrin:
Em đang định bắt lỗi vụ này nhưng sáng ra bận quá để đến giờ thì bác đã ra tay trước rồi:lol:

lequanghuy

lequanghuy

Giang hồ lãng tử
8/4/05
1,107
9
38
Hải Phòng
Anh Hưng chọn địa điểm và nội dung này làm em gượng quá vì em không biết dancing.

thaohp

thaohp

Bà già xinh gái!
30/11/05
138
5
18
45
Hải Phòng
lequanghuy nói:
Anh Hưng chọn địa điểm và nội dung này làm em gượng quá vì em không biết dancing.
Bạn đừng ngại vì không phải ai lên trên đó cũng biết nhảy đâu ( Chắc là anh Hưng cũng muốn qua buổi offline để tạo tiền đề cho việc thành lập CLB DC WKT HP mà) bạn hãy tham gia nhé. Mình nghĩ là sẽ vui vì có nhiều điệu nhảy tập thể hay lắm.....

T

thanh252vn

Trung cấp
28/3/04
105
1
16
44
Hải Phòng
Hihi, lần này bác HVT bị bắt lỗi rồi nhé.Bác Lequanghuy không phải lo lắng nhiều về việc không biết dancing ,chân nữ sẽ dìu chân nam- đúng không Thảo ?

H

hvtgroup

Ông lái đò...
15/3/04
377
0
16
HaiPhong
thanh252vn nói:
Hihi, lần này bác HVT bị bắt lỗi rồi nhé.
Tại hồi hộp quá nên gõ... lộn, sorry! Tuy vậy lỗi này nhẹ hơn việc em Thanh chuyển anh sang bên... Đài truyền hình TP HCM HTV!

thanh252vn nói:
Bác Lequanghuy không phải lo lắng nhiều về việc không biết dancing ,chân nữ sẽ dìu chân nam- đúng không Thảo ?
May quá hôm đó sẽ có người dìu đi từng bước rồi!:banana:
To Huy: Địa điểm này do các bạn nữ chọn đó em, anh em mình cứ như "điều 3" mà thi hành thôi.

Ghi chú: Các bạn cố gắng tập trung đúng giờ nhé! lần trước HVTGroup đợi mọi người lâu quá bị... muỗi đốt về cả đêm không ngủ được!?

Sửa lần cuối:
thaohp

thaohp

Bà già xinh gái!
30/11/05
138
5
18
45
Hải Phòng
hvtgroup nói:
Tại hồi hộp quá nên gõ... lộn, sorry! Tuy vậy lỗi này nhẹ hơn việc em Thanh chuyển anh sang bên... Đài truyền hình TP HCM HTV!

May quá hôm đó sẽ có người dìu đi từng bước rồi!:banana:
To Huy: Địa điểm này do các bạn nữ chọn đó em, anh em mình cứ như "điều 3" mà thi hành thôi.
Em nghĩ là Thanh252vn phải nhầm anh sang HTVchín mới đúng nhể.:dance2:

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Ơ, thế có phải kiếm đôi không? Khó quá, tớ ................. có vợ rồi thì kiếm khó quá, khó quá.

H

hvtgroup

Ông lái đò...
15/3/04
377
0
16
HaiPhong
HyperVN nói:
Ơ, thế có phải kiếm đôi không? Khó quá, tớ ................. có vợ rồi thì kiếm khó quá, khó quá.
HyperVN sao lại lo quá như vậy nhỉ? lúc đó thì chỉ nên kiếm đôi ở... quanh ta thôi! Chưa có ai tin là HyperVN có "vờ" đâu!!!

H

hoahth80

Guest
22/11/05
49
0
0
44
Hải Phòng
hvtgroup nói:
HyperVN sao lại lo quá như vậy nhỉ? lúc đó thì chỉ nên kiếm đôi ở... quanh ta thôi! Chưa có ai tin là HyperVN có "vờ" đâu!!!
Nè,pác HTV định "gì gì gì" các em đấy hả?Xúi dại anh Hyper nữa chứ...:lol:

H

hvtgroup

Ông lái đò...
15/3/04
377
0
16
HaiPhong
Tối 25/12 các thành viên của WKT tại Hải phòng đã chào đón lễ Giáng sinh và năm mới 2006 tại CLB quốc tế vũ Sàn Tre. Thật bất ngờ và vui vì những người làm kế toán cho dù phải hàng ngày tính toán với các con số nhưng khi ra... sàn thì cũng khưu vũ rất nhiệt tình và sôi động. Sau đợt này đề nghị bạn Thảo lập kế hoạch phụ đạo thêm bộ môn này cho các thành viên để mọi người sẽ nhiều dịp "thể hiện" mình, mà lần sau Thảo nên ưu tiên "nội bộ" trong nhóm WKT thôi nhé?!
Xin cảm ơn các bạn vì đã có buổi tối vui vẻ!

thaohp

thaohp

Bà già xinh gái!
30/11/05
138
5
18
45
Hải Phòng
Wa,sao bác HVT lại " trách " em vậy nhỉ, trong mem nam nhà mình mỗi bác biết nhảy, mà theo em biết thì có tới 2 nữ biết nhảy, nên em cũng phải để các bạn đó nhớ lại một chút để khởi động tinh thần tham gia học lại chứ hì hì .Em sẽ liên lạc với mọi người về chương trình này sau nhé .

H

hoahth80

Guest
22/11/05
49
0
0
44
Hải Phòng
hvtgroup nói:
Là gì hả anh hvt?Dạo này pác hay "lẫn" quá nha...:atom:
Nói "không biết" nhảy mà em thấy pác cũng "nhớ" nhanh đấy chứ...

O

orchidvn

Guest
11/9/04
108
0
0
Middle of nowhere
Tổng kết vụ dancing tối 25/12/2005

Mình tổng kết lại vụ dancing tí mọi người nhỉ (nhân tiện xả stress luôn, từ hôm qua tới giờ lu bu quá, hic…). E hèm, xem nào, thaohp là người nhảy điêu luyện nhất và “đắt sô” nhất hôm đó. Nhưng mà người nhiệt tình nhất lại là thanh252vn, luôn nhiệt tình hô hào, lôi kéo các mems khác ra sàn mỗi khi bắt đầu 1 điệu nhảy mới. Hoa80th không ngờ nhảy rất cừ, cả bác hvtgroup nữa cũng vậy, mọi người có nhất trí bầu bác hvtgrouphoa80th là đôi nhảy đẹp nhất WKT HP tối hôm đó không ạ? Ai bầu thì giơ tay lên nào!
Còn mình thì…hic…mặc dù đã “khởi động” trước vài đường cơ bản (nhân lúc chờ đợi mọi người), vậy mà tình hình vẫn không mấy khả dĩ khi “thực hành” với bác hvtgroup, chỉ tội nghiệp cho bác hvtgroup lúc đó phải liên tục nhìn xuống dưới chân với 1 vẻ mặt hết sức căng thẳng, tính mạng đôi giầy của bác ấy đang bi đe doạ rất lớn vì chân mình cứ chỉ chực dẫm lên thôi (Tới đây thì chắc các bạn đã biết ai là người nhảy dở nhất hôm đó rồi chứ? Hì hì…).Wulangzenglequanghuy mặc dù không tham gia vào các điệu nhảy trước, nhưng đến tiết mục “Rap di tàn thuốc lá” thì cũng tham gia hết sức nhiệt tình cùng mọi người. Hôm đó rất vui :), chỉ tiếc là vẫn chưa được thưởng thức món cà…giựt của bác Hyper :biggrin: …

Sửa lần cuối:
ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Ô hay nhờ, ngoài bắc thì nhảy chồm chồm mà trong nam thì 2h sáng một lũ kéo về nhà cothant ngủ chung mắt ti hí nhòm trộm nhau... nằm

H

hvtgroup

Ông lái đò...
15/3/04
377
0
16
HaiPhong
Orchidvn à! Thực ra không phải khi khưu vũ cùng em anh nhìn xuống đất để xem... đôi giầy đâu và anh sợ... dẫm vào chân em thôi vì anh cũng lâu ngày không đi nhay mà. Hi.hi... à! mà hôm đó Wulangzeng không có mặt mà là bạn Thủy đấy! Hôm đó Thủy cũng rất cố gắng để tham dự dù anh biết rất bận. Hôm đó chỉ tiếc là anh không nhờ được bạn thaohp ôn lại mấy điệu vì thaohp "đắt sô" quá! Hy vọng lần sau sẽ tất cả sẽ tự tin và "điêu luyện" hơn!

O

orchidvn

Guest
11/9/04
108
0
0
Middle of nowhere
hvtgroup nói:
hôm đó Wulangzeng không có mặt mà là bạn Thủy đấy! Hôm đó Thủy cũng rất cố gắng để tham dự dù anh biết rất bận.

Oh, sorry Thuỷ nhé, mình cứ tưởng bạn là Wulangzeng :error:

T

thanh252vn

Trung cấp
28/3/04
105
1
16
44
Hải Phòng
Bác HVT ơi, em ở ngay cạnh Thuỷ mà chẳng biết Thuỷ bận đến độ nào!!Bác nhà mình tinh ý thật đấy..hichic..
Chị Lan anh ah, tại hôm đó nhạc to quá nên cũng không trao đổi ngôn ngữ được nhiều , vì thế nhầm lẫn là chuyện ... đương nhiên...
Bác Zizac nè,trong NAM đã ăn uống thân mật, lại còn sleep thân mật nữa cơ ah? Thích nhỉ, chẳng bù cho chúng em ngoài này...hihi

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA