Giáng Sinh vui vẻ

• Thread starter thaohp
  • Ngày gửi
thaohp

thaohp

Bà già xinh gái!
30/11/05
138
5
18
45
Hải Phòng
Phù, rời lớp học chạy lên tới Sàn Tre là 8h30', trước đó đã kịp hẹn Thanh252vn là đến muộn nhưng vẫn thấy ngại qúa :sorry: các bác. Nhìn khắp một lượt mới thấy các mem nhà mình thanh252vn,hoa80th,orchil.... Wa, thấy một nhân vật mới toanh đoán ngay là Lequanghuy ( may quá không nhầm ). ST hôm nay vắng hơn mọi ngày, bản Van xoay đang vang lên nhẹ nhàng nhưng Web nhà mình không ra " thi đấu" vì ...sợ chóng mặt hic (mình cũng luôn bỏ qua vụ này vì sợ nhìn thấy sao trên trần nhà - bó tay ).Sau đó là Tanggo, bebop... chết quên bản Bebop, bác HTV và Hoa đi rất điệu nghệ :two: ( vậy mà ai cũng nói rằng học lâu quá nên quên rồi ) ..... Phần cuối của chương trình bao giờ cũng là phần hay nhất. Rap đã nổi lên rồi, cùng lắc nào mọi người ơi , công nhận bản Rap hôm nay khá dài nhưng các mem nhà mình cũng chơi tới bến luôn....hì hì ( ai nói là dân kế toán khô khan nào ). Đã thành quy luật sau Rap luôn là Slow êm ái .Và kết thúc buổi gặp gỡ là Chachacha tập thể. Khi chia tay về thì trời đang mưa bay - đây mới đúng là không khí Noen nhể .Cảm ơn mọi người vì đã có một buổi tối vui vẻ.

Khóa học Quản trị dòng tiền

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA