Mẫu quyết tóan thuế - BC tài chính

• Thread starter tungson
  • Ngày gửi
T

tungson

Guest
23/7/05
674
1
0
Tp.HCM
Em đi lên cục thuế TP để mua biểu mẫu quyết tóan nhưng nhiều mẫu quá, em chẳng biết đâu là mẫu mới hoặc mẫu cũ. Người bán cũng không biết.
Anh chị nào có làm ơn cho em xin nhé.
- Các biểu mẫu kê khai đầu năm gồm những gì? (tờ khai thuế TNDN, đăng ký lương và TSCĐ, ....)
- Bộ báo cáo TC
- Bộ quyết tóan thuế.
Vì chỉ có mình em làm ở Cty này thôi. Em phải tranh thủ làm từ bây giờ cho kịp.

E-mail của em : huyxnk@yahoo.com

Em cám ơn,
Chúc các Anh chị vui

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

tungson

Guest
23/7/05
674
1
0
Tp.HCM
NHK nói:
Mình gửi cho bạn mẫu BCTC mới. Bạn mở email để load về.

Cám ơn bạn, Bạn có mẫu quyết tóan thuế và bộ hồ sơ kê khai đầu năm không? Giúp mình luôn nhé.
Cám ơn bạn,
Chúc bạn vui

T

tungson

Guest
23/7/05
674
1
0
Tp.HCM
NHK nói:
Mình gửi cho bạn mẫu BCTC mới. Bạn mở email để load về.

Bạn ơi, tên các sheet của bạn bằng tiếng Anh và mình đổi lại không được. Vì sao vậy. (tên mới mình đặt không dùng ký tự đặc biệt, và chỉ vài từ thôi. VD : bảng cân đối mình đổi lại là BCD)

leloanbt

leloanbt

Con gái Bến Tre
3/6/03
259
10
18
43
TP.HCM
Truy cập trang
Sao các bạn không vào Thư viện của webkt để lấy mẫu quyết toán thuế và BCTC. Trong ấy có nhiều mẫu báo cáo mới áp dụng cho quyết toán năm 2005 đó các bạn.
Các bạn lưu ý năm nay chúng ta làm BC tài chính theo mẫu mới theo Thông tư 23/2005/TT-BTC ngày 30/03/2005.

N

nguyenhuykhoi

Guest
20/8/05
170
0
16
51
TPHCM
Tài liệu hướng dẫn lập BCLCTT đây

Đính kèm

• Huong dan lap BCLCTT.rar
    28.5 KB · Lượt xem: 79
Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
@ các mem mới,
Các tài liệu mà các bạn cần hầu hết đều có trên wkt, các bạn cố gắng tìm cách tải về (mà mình nghĩ có khó gì đâu, rất dễ dàng).
Muốn xin tài liệu, các bạn nên sử dụng phương thức nhắn tin trực tiếp cho nhau, không dùng diễn đàn làm nơi xin-cho-cảm ơn-xin. Như vậy là đã vi phạm Nội quy diễn đàn

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA