Cách download phần mềm kế toán misa miễn phí

• Thread starter thaohuyenkt
  • Ngày gửi
T

thuhien1990

Guest
6/11/13
2
0
0
33
Hai Phong
Ðề: Cách download phần mềm kế toán misa miễn phí

Mình download dc misa về máy rồi nhưng khi click vào biểu tượng tên màn hình thế báo lỗi. Giúp mình với ạ!!!

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

ntkhiem

Sơ cấp
1/6/10
32
2
8
40
Hà Nội

Bạn cho mình hỏi kỹ là bạn đã cài phần mềm ra, sau đó kích vào biểu tượng đồng xu MISA SME.NET 2012 phần mềm báo lỗi đỏ đúng không
Lỗi này thuờng xảy ra khi bạn cài trên hệ điều hành Windown xp sp2, và lỗi xảy ra do bạn chưa cài được Net framework 3.5 ( bạn có thể kiểm tra trong control panel/ Add or remove program). Các khắc phục
1. Download lại bộ cài Framework 3.5 rùi cài lại
2. Vẫn báo lỗi, bạn kiểm lại windown trên máy có bị virus hay hok. Rùi tiến hành cài lại windown chế độ repair để trách mất dữ liệu trên ổ chứa Windown. Tốt nhất có điều kiện bạn có thể cài lại win cho máy. Tốt nhất là win 7 thì sẽ hok bị lỗi này ( bản thân win 7 đã đc tích hợp sẵn Net 4.0)
Chúc bạn thành công

M

maimaimottinhyeuvs

Guest
6/11/13
1
0
0
32
Hưng Yên

Cho e hỏi với sao e k down đc thế ạ?

T

thuhien1990

Guest
6/11/13
2
0
0
33
Hai Phong

Mình kiểm tra máy có cài net framework rồi. hichic, ko có cách nào khác mà không cần cại lại win sao, mình cài trên máy ở cty nên cài lại win hơi ngại :(

V

vanlagi2004

Guest
9/11/13
1
0
0
bình thuận

Cam on da cho minh link dowload

L

Loan Keke

Guest
22/3/14
1
0
1
35
Nghệ An

Cho e hỏi sao e vào đường link này mà ko được vậy ah

D

Duchai108

Guest
24/10/13
1
0
1
35
Nghệ An

Có bác nào có bản dùng thử ko? share cho em dùng thử với?

G

giocaodiem002

Sơ cấp
17/4/12
21
0
0
36
Hà Nội

Chào bạn.
Bạn cần dùng thử phần mềm nào của MISA?
Bạn có thể vào link này tham khảo các sản phẩm của MISA hiện có http://www.misa.com.vn/forum.aspx
Để tải bản dùng thử thì bạn tick vào sản phẩm đó\ vào mục Tin tức\ chọn Thông báo phát hành phiên bản cao nhất của phần mềm\ tick mục Bộ cài sản phẩm để tải bộ cài về cài dùng thử nhé.
Chúc bạn thành công!

Có bác nào có bản dùng thử ko? share cho em dùng thử với?

N

ntkhiem

Sơ cấp
1/6/10
32
2
8
40
Hà Nội

Chào bạn.
Bạn có thể vào link này tham khảo các sản phẩm của MISA hiện có http://www.misa.com.vn/forum.aspx
Để tải bản dùng thử thì bạn tick vào sản phẩm đó\ vào mục Tin tức\ chọn Thông báo phát hành phiên bản cao nhất của phần mềm\ tick mục Bộ cài sản phẩm để tải bộ cài về cài dùng thử nhé.
Chúc bạn thành công!
Misa bjo dùng là nhất đấy. Bạn bè mình toàn dùng MISA :)

Chào bạn.
Chúc bạn thành công!
Misa bjo dùng là nhất đấy. Bạn bè của mình toàn dùng MISA :)

T

tr hoan

Guest
11/10/08
4
0
0
Hà Nội

Phần mềm mà cũng phức tạp thế sao.
Vây sẽ sử dụng thế nào đây các bạn thân mến

H

huyen virgo

Guest
22/10/14
0
0
0
29
anh chị giúp em với :( em là sinh viên không có thông tin để hoàn thành bản đăng ký thì đăng ký bằng cách nào được ạ :(((

M

MÈO LÌ

Guest
24/11/14
2
0
1
30
Chào anh chị.
Cho em hỏi có phần mềm misa nào miễn phí không thời hạn và không giới hạn nghiệp vụ không ạh
Cảm ơn

H

huyen virgo

Guest
22/10/14
0
0
0
29
anh chị ơi ! em tải về giải nén ra hết rồi nhưng khi vào nó báo là máy chủ ko hoạt động nên ko vào được :( giờ phải làm sao ạ ???
anh chị giúp em với ! em cảm ơn ạ

T

THÌ GIỜ

Guest
24/11/14
7
0
1
36
MISA có licence Express (Free) mà. Bạn gửi đơn đăng ký đến MISA sẽ được cấp hoàn toàn miễn phí. Không mất một khoản phí nào./
làm thế nào để gửi đơn đăng ký đến Misa được vậy? Gửi qua mail hay bằng đường bưu điện vậy bạn?

H

hoa râm bụt

Guest
1/2/15
1
0
1
29
cho mình hỏi win 8 mở Service Manager làm nhu thế nào không ạ, giup minh với.

A

acmilan172

Guest
6/2/15
0
0
0
32
cho em hỏi phần mềm misa cài vào đang dùng bình thường nhưng tự nhiên lại bị báo lỗi không kết nối với máy chủ SQL được. e gỡ đi cài lại vẫn không được. thêm nữa là khi gỡ bộ cài thì SQL có gỡ luôn không ạ? hay phải gỡ cả SQL đi nữa??

D

d717777

Guest
13/3/09
20
0
1
ninh binh ninh binh
công ty mới thành lập nghiệp vụ kế toán còn chưa giỏi có nên dùng luôn Misa hay dùng phần mền nào hỗ trợ chuyên nghiệp cho việc kê khai thuế bạn chỉ giúp với