Anh em Quảng Ninh có uống nước khoáng chanh muối không ạ?

• Thread starter faithqn
  • Ngày gửi
arise

arise

Trung cấp
23/8/09
159
8
0
38
Quảng Ninh
heeeeeee suýt nữa đặt hàng nhầm địa chỉ, hôm nào bắt mối em Chang buôn vụ này mới đc, bên cơ quan mình toàn bọn HN xuống công tác, lần nào cũng nhờ mua thùng lớn thùng nhỏ mà toàn mua họ với giá cao thôi....chẹp chẹp còn rẻ hơn 150k /thùng cơ àh ?? có tý tiếc tiếc rồi đây

Nếu có nhu cầu thì xin mời cứ gọi.... hiiiiiiiiiii
Nhưng xin báo trước em chỉ có hàng Quang Hanh thôi nhé, không có hàng Hà Nội đâu kakaka
Đảm bảo giá luôn luôn dưới 130K. Như tại thời điểm này đắt nhất là 125K/thùng.

Khóa học Quản trị dòng tiền
L

loanmegalink

Sơ cấp
15/6/09
42
0
0
44
Hà Nội
hì mình cũgn người QN đây, mỗi lần về nhà khuân thùng chanh muối lên hà nội uống cũng hơi mệt biết đằng ấy có bán ở hà nội mình thấy vui quá. Công nhận em chanh muối này uống ngon và tốt cho sức khoẻ. Không sợ mấy em nước ép trái cây có DEHP gây ung thư. Up cho đằng ấy đông khách. Khi nào hết mình call cho đằng ấy.

muadonghettuyet

muadonghettuyet

Guest
17/2/09
52
0
6
Ha Long
Nước khoáng quang hanh vị trái cây, thì chanh muối của Nước khoáng TMDV Quảng Ninh chất lượng không ổn định bằng chanh tươi, do nhà máy nước khoáng Công Đoàn Quang Hanh sản xuất, chanh muối có nhiều ga, và khó uống hơn chanh tươi, nếu bạn nào thích uống nhiều ga thì uống chanh muối Faith, còn với mình, hàng chanh tươi Pleasing dễ uống và ngon hơn !

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Nước khoáng quang hanh vị trái cây, thì chanh muối của Nước khoáng TMDV Quảng Ninh chất lượng không ổn định bằng chanh tươi, do nhà máy nước khoáng Công Đoàn Quang Hanh sản xuất, chanh muối có nhiều ga, và khó uống hơn chanh tươi, nếu bạn nào thích uống nhiều ga thì uống chanh muối Faith, còn với mình, hàng chanh tươi Pleasing dễ uống và ngon hơn !
Cái chanh tươi này có vẻ lạ nhỉ, hôm nào em mang ra cho mấy anh em thử nha.

P

pitsomit

Xấu trai nhất web
nước khoáng chanh đúng hàng cô Chang rồi còn j. Hôm nào lên hn vác cho a 1 thùng nhé, lại thèm cái vị chua chua ngọt ngọt rồi :004:

muadonghettuyet

muadonghettuyet

Guest
17/2/09
52
0
6
Ha Long
Cái chanh tươi này có vẻ lạ nhỉ, hôm nào em mang ra cho mấy anh em thử nha.
Okie ! :welcome_2
Chanh tươi này có sau Chanh muối một chút nhưng chất lượng ổn định hơn nhiều, bên em được khách hàng phản hồi lại. Do chanh muối họ ra trước nên họ ép khách hàng quá thể đó mà ! Nước chanh muối nhãn hiệu Faith do Cty Nước khoáng TMDV Quảng Ninh - địa chỉ VP cty bên Vườn Đào - nhà máy bên Km9 Quang Hanh sản xuất, còn Nước chanh tươi nhãn hiệu Pleasing do Cty Nước khoáng Công Đoàn Quang Hanh địa chỉ Km8 Quang Hanh sản xuất. Nếu so sánh giá mua tại nhà máy thì hàng Pleasing có giá là 120.000đ/thùng, thấp hơn 2.000đ/thùng so với Faith nhưng chất lượng ổn định hơn, dễ uống hơn. Hiện nay, trên thị trường Quảng Ninh, hầu hết là hàng chanh muối Faith nên mọi người ít có dịp thưởng thức và so sánh. Nhà em bán cả 2 loại này nhưng chỉ phân phối trên địa bàn Hà Nội thôi.

Hôm qua uống chai chanh muối dở òm, hỏi chủ quán nó bảo LÀ LÔ này nó thế, hóa ra công ty nước khoáng có lô ngon và lô ko ngon sao??? có phải VIP mới được ăn ngon, mặc đẹp và uống khoáng chanh ngon
Ố là la ! :talk: Nước khoáng chanh muối Faith thiếu độ ổn định, khâu kiểm duyệt chất lượng trước khi xuất xưởng "tua" nhanh quá ý mà ! Có khách hàng uống nước chanh muối Faith còn gặp phải nước "thối" nữa cơ ! He he ! Anh vẫn may chán ! :038:

Sửa lần cuối:
anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Nhà em ở đâu mà chỉ phân phối ở địa bàn Hà Nội.

muadonghettuyet

muadonghettuyet

Guest
17/2/09
52
0
6
Ha Long
Nhà em tất nhiên là ở QN roai ! Nhưng hàng thì chỉ phân phối ở Hà Nội thui, vì thị trường QN có đủ roai, em phải đi kiếm thêm thị trường chứ ! :015:

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Nhà em tất nhiên là ở QN roai ! Nhưng hàng thì chỉ phân phối ở Hà Nội thui, vì thị trường QN có đủ roai, em phải đi kiếm thêm thị trường chứ ! :015:
Ờ há, ở QN sao mà khó gặp em thế?
Hay là em đang đi "chống lầy" cho đồng bào bị lũ.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA