WFC - Nhựa Việt nam

• Thread starter omargiaochu
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
Va Anh Toi

Va Anh Toi

Guest
omargiaochu nói:
Chiều nay thứ 5 tại sân Kim Giang, lúc 17h bóng lăn. Nếu ai tới được thì ra nhé. Hẹn gặp mọi người tại sân.
Dạo này câu lạc bộ bóng đá MB đang đi xuống quá. Các cầu thủ phải cố gắng đến sân và đá cho nóng thân thể chứ lị, đội trưởng phải yêu cầu các cầu thủ nên mặc đúng áo mới được vào sân, như thế mới đúng là đội bóng và còn tiến dần nên chuyên nghiệp chứ phải không Omar

Ongtroioi

Ongtroioi

Guest
11/7/05
149
0
0
46
Cao lắm!........
Ongtroioi bị trấn thương không đá đc nhưng để cổ vũ tinh thần toàn đội chiều nay sẽ ra sân để cổ vũ cho trận đấu. Mong rằng toàn đội sẽ ra sân đầy đủ và thi đấu nhiệt tình để dành thắng lợi.
BB đâu rồi, sao không thấy tăm hơi Bim đâu là thế nào nhỉ?

K

Kid

Guest
14/11/05
71
0
0
19
Lầu năm góc
Ongtroioi nói:
Ongtroioi bị trấn thương không đá đc nhưng để cổ vũ tinh thần toàn đội chiều nay sẽ ra sân để cổ vũ cho trận đấu. Mong rằng toàn đội sẽ ra sân đầy đủ và thi đấu nhiệt tình để dành thắng lợi.
BB đâu rồi, sao không thấy tăm hơi Bim đâu là thế nào nhỉ?
BB có lặn đâu mà anh đòi thấy tăm hơi...." Bóng Biển Biết Bay" rồi anh ạ:biggrin: .
Anh nói như vậy đúng ko nhờ, 4B nhờ:lol:

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Hôm nay busy có việc riêng nên ko ra sân đc , Các đồng chí thông cảm cho bố cháu nhá :wall:

khoithuocbuontrongdem

khoithuocbuontrongdem

Guest
2/12/05
180
0
0
44
hanoi
Tôi bận nhiều khi không có thời gian vào mạng.Nếu các bác mà rănh thi phone cho tôi cái để tôi biết.Mạng ở công ty tôi dạo này chán với lại tôi không có thời gian nhiều

B

Bim Bim

<b>^_^ Smile Girl ^_^</b>
Hic, sodi các pác. Dạo này em không có online nhiều nên không biết thông tin đội bóng thế nào. Thế mà chẳng pác nào Alo cho em cái.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA