Họp mặt WKT_Phía Bắc lần thứ hai

• Thread starter Anhchuot
  • Ngày gửi
C

conan3931

Bình thường nhất.
27/1/04
106
0
16
45
Hà nội
Truy cập trang
Sau khi uống nước ở quán Cây Đa, tất cả kéo nhau đến 40 Tăng Bạt Hổ hát Karaoke.
Bổ xung thêm (có uống bia và ăn hoa quả) :pepsi:

Khóa học Quản trị dòng tiền
V

virtual_man

Guest
20/3/04
5
0
0
Hà Nội
Truy cập trang
Có một số nhân tài bị mắc bệnh ngôi sao!
Hông hát hò gì cả mặc dù các fan đã năn nỉ lên năn nỉ xuống!
Tại sân khấu nhỏ mà! :no

C

conan3931

Bình thường nhất.
27/1/04
106
0
16
45
Hà nội
Truy cập trang
nè chú em! chú hát hay thì các anh phải lắng nghe chứ, vì vậy buổi họp mới kết thúc muộn vậy. chứ anh mà hát thì có lẽ đã giải tán sớm cuộc họp mà chẳng nói gì được với nhau chứ không chừng :lol :pepsi:

1

112

Trung cấp
2/10/03
132
0
16
to MACO,NIPVNN
hôm qua hai anh mấy giờ về đến nhà
Cảm ơn :thank :thank
ôi hai anh ơi sao em ko biết gửi :thank
tưc qua
hu hu

V

virtual_man

Guest
20/3/04
5
0
0
Hà Nội
Truy cập trang
Thế mà iêm tưởng là anh Conan đi ngủ cho đến lúc đi về chứ! :leu:
Anh Conan tìm nai gì đi để lần sau anh iêm mình "Xong" ca cái! :two:
Biết đâu là có khi anh iêm thành boyband cũng nên! Hat theo phong cách rap_hip hop ! Iêm giỏi nhất là cái khoản đọc rap những bài nào có giai điệu!
Biết đâu anh iêm mình lại tạo ra một chuẩn mực mới về âm nhạc anh nhỉ !
Iêm có kế hoạch là cover lại bài "Bài ca người xây dựng" lại theo phong cách hiphop làm debut single cho minh rùi anh Conan a! :cool .

V

virtual_man

Guest
20/3/04
5
0
0
Hà Nội
Truy cập trang
Á suýt nữa thì wuên! Anh conan lo phần vũ đòan nhé! :man:

C

conan3931

Bình thường nhất.
27/1/04
106
0
16
45
Hà nội
Truy cập trang
chú em có thấy 2 đồng chí Nipvnn và Maco giỏi không, mí gặp một lát buổi túi mà đồng chí 112 đã nhớ đến phát tức rồi kìa, chỉ khổ thân anh em mình thôi nhỉ. Thôi được Conan quyết định ra nhập boi ben với chú, anh không rành về âm nhạc lắm chú nói nhiều chữ híp hóp anh không hiểu gì cả. cứ từ từ anh tin rằng nhờ chú anh sẽ thành một cê sĩ dỏm biết nhảy múa. :bia

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
to 112 : Thanks vì mọi việc , dù sao đó cũng là việc cần làm thôi mà , không có chi đâu á :bia

Virtual_man : Định xuyên tạc bài :" Bài Ca Xây Dựng " À , xuyên tạc bài nào thì được , chứ bài đó anh bác ngay à nha , chú này định ,.....,
:leu: :dzo

V

virtual_man

Guest
20/3/04
5
0
0
Hà Nội
Truy cập trang
Iêm xin nỗi bác Nip nhé!
Thôi iêm xin chọn bài khác làm tủ vậy! Nhường bác cái tủ này để bác thể hiện cho các chị iêm!
To conan: Cứ thế nhé xếp! À hôm trước đưa Nắng về có làm her nhớ ko vậy?
Chỉ khổ thân mỗi iêm thôi! :wall .Thôi đươc rồi tìm bài nhạc vàng cover lại cho hạ hỏa! :lol

3

3401 Cuc de cuc mau

Guest
:f_o Chào các đồng chí, Cho phép tôi thay mặt Đảng, Nhà nước gửi lời chúc sức khỏe đến các đồng chí và gia đình. Hí Hí Nghe các chiến hữu bàn bạc họp mặt offline hay quá kết quả thế nào.
Nhân đây xin hoi có ai có thể load Quyết định 150 sửa quyết định 1269 quy định chế độ kế toán trong các DNBH được không. Tôi tìm thấy nó trên mạng Webketoan.com nhưng không thể Load được. Nguyên nhân có thể là do Firewall. Có bác nào hảo tâm load giúp và mail gium theo email:
Manhha32d7@hotmail.com

Xin cảm ơn rất nhiều

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
To 3401 Cuc de cuc mau - Bạn có thể đổi nick khác không???? Xin vui lòng chọn một nick lịch sự hơn.

3

3401 Cuc de cuc mau

Guest
Hí Hí đây là biệt hiệu của lớp tôi đó có. Xin hoi có ai dân Học Viện Tài Chính Hà Nội Khoooong?

1

112

Trung cấp
2/10/03
132
0
16
Ấy chết bác CONan hiểu nhầm ý em rồi hôm đó là em ko biết gửi :thank đến khi gửi đi thì mới biết là mình gửi được lúc đó muốn viết lại cũng ko được
hihihi
Dù sao em cũng :thank :thank bác
chúc bác 1 ly nè :pepsi:

C

conan3931

Bình thường nhất.
27/1/04
106
0
16
45
Hà nội
Truy cập trang
Tu 112: cây ngay đâu sợ chết đứng nè (thanh minh làm gì thêm tội ra :leu: ) cứ như Conan đây không phải thanh minh với ai hết. (hẹn gặp lại nhé)

Tu nhóc "vi tờ rùa men": (nói nhỏ thôi nhé :talk ) nắng nói quý cậu lắm đó. :talk Đừng nói cho nắng bít là anh conan nói nhé (chú hát bài "Đêm cô đơn cùng nắng" hay lắm) hẹn gặp lại chú. :pepsi:

1

112

Trung cấp
2/10/03
132
0
16
to CONAN
112 ko thanh minh mà nói đúng sự thật
112 vẫn đứng vững đấy chứ có ngã bao giờ đâu .Mànếu ngã thì có lẽ bây giờ ko thể ngồi đây viết cho Bác được bác COnan ạ
Chúc bác mọi điều tốt lành:bye

V

virtual_man

Guest
20/3/04
5
0
0
Hà Nội
Truy cập trang
To bác Conan:
Bác ơi ! Ngoài bà hàng nước ra thì bác đừng nói vói ai nhié! :talk

V

virtual_man

Guest
20/3/04
5
0
0
Hà Nội
Truy cập trang
thôi 112 nhận đi cho tiến bộ!
:cool

nang

nang

Guest
Originally posted by virtual_man@Apr 1 2004, 12:21 AM
To bác Conan:
Bác ơi ! Ngoài bà hàng nước ra thì bác đừng nói vói ai nhié! :talk
Bà hàng nước nang tui đã biết hết rùi.Không phải thấy hiền bắt nạt.Hai ông nhớ tui thì ai cấm.Kìm nén chi cho khổ.Mà tui chưa thấy nhân nào ấm ức vụ 5000đ lâu như ông đó nha,virtual_man!!!!! :leu: :leu: :leu:
Nè ngó sang vụ pạc ti SN tui chưa dzậy ??? :dzo :dzo :dzo :dzo

V

virtual_man

Guest
20/3/04
5
0
0
Hà Nội
Truy cập trang
các pác ơi!
Pác nào có ô tô buýt thì đón anh iêm nhe!
Xa wá!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA