Họp mặt WKT_Phía Bắc lần thứ hai

• Thread starter Anhchuot
  • Ngày gửi
A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
Xuất phát từ ý tưởng của VNGeek, anhchuot thấy chúng ta - những thành viên phía Bắc cũng nên có buổi họp mặt hàng tháng tạo sự gắn bó, thân thiết và trao đổi nghiệp vụ kĩ càng hơn. Nên AC mở topic này, hy vọng các bạn ở phía Bắc ủng hộ và tham gia. :dp

Thời gian: Chủ nhật cuối tháng (chiều tối)
Địa điểm: Tùy theo cảm hứng

Khóa học Quản trị dòng tiền
C

conan3931

Bình thường nhất.
27/1/04
106
0
16
45
Hà nội
Truy cập trang
:ak :lol :lol :lol ai là thành viên HN để lại số điện thoại ở room này ngay. chỉ được đồng ý và không có ý kiến gì đâu nhé. Conan đang cầm 4.3 đấy cẩn thận bắn vỡ đầu liền. à này chuột ơi có mời khách mời tỉnh khác không vậy? :lol

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Vậy WKT Hà Nội cần một trưởng nhóm, AC và pnphương có đảm nhiệm được không????? Vậy khi nào tổ chức buổi họp đầu tiên đây???????

H

hongminh

Guest
11/2/04
51
0
0
113
Hà Nội
www.mylinh.info
Chắc chắn là anhchuot sẽ làm được. Anhchuot ơi, cố lên ! Cố lên ! :chuoi :chuoi :chuoi :chuoi
Anhchuot yên tâm là mọi người sẽ luôn sát cánh cùng anhchuot. :two: :two:
Như vậy, chúng ta sẽ hình thành nên các trung tâm, điểm nối các thành viên lại với nhau, đi vào hoạt động có đường lối và quy củ.
A, vậy thì tại sao slogan của chúng ta lại ko là: "Nhịp cầu kế toán" nhỉ :chuoi

nang

nang

Guest
Em là thành viên mới coong,lại ở Hà Đông nữa.Có được mời ko dzậy???

A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
oh, welcome nang đến với WKT và đến với buổi gặp mặt wkt_phía Bắc.

Ở đây là Phía Bắc - có nghĩa là tất cả, càng đông càng vui vì bác Haiau thường ra ngoài này công tác, nếu chỉ khuôn vùng HN thì hơi buồn một tí :bia :two:

L

lap

Guest
2/2/04
10
0
1
44
Vĩnh Yên - Vĩnh Phúc
Ôi hay quá, vậy thì xúc tiến nhanh lên đi. Có cần thuê hội trường không nhỉ?

nang

nang

Guest
Anhchuot Em ko đọc được g hết,font chữ của em cũng thay đổi nữa.Hu hu...

HaiAu

HaiAu

Trung cấp
2/10/03
139
0
16
61
Quảng Ninh
www.bienngoc.com
Gặp gỡ đầu hè, mừng hết cúm gà, thiết nghĩ cũng nên có một buổi ...đại tiệc thịt gà cho đỡ nhớ...gà và cả nhớ...nhau nữa! (Sắp được nửa năm kể từ buổi họp mặt đầu tiên rồi còn gì!)

Thời gian 9h30 ngày thứ Bảy 20 tháng 3 này nhé! OK đi, phân công AC, Mar, CNN lo hậu trường và bếp núc, PnP lo khâu đón tiếp, Hai au lo TEST...gia cầm, còn Hyper lo mà ra mắt (Không được trốn đâu nhé)

C

CNN

Cao cấp
14/3/03
506
2
0
ĐH KTQD
:crying:
Em nhường hết phần bếp núc cho 2 chị. Em chỉ biết làm mỗi món khoai tây rán thôi :lol

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
:f_o :f_o :bia Nếu thời gian mà bác bố trí thế thì em xin chúc các bác vui vẻ ,

Thứ nhất : thứ 7 là không thể
Thứ Hai : Thời gian Quá gấp .
Bác làm thế thì anh em chào rồi :chuoi :f_o

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
594
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
Các bạn hiểu sai ý của mình khi đề xuất ý kiến này. Ý của mình là cố định mỗi tháng ngày đó, giờ đó, chổ đó ai thu xếp được thì tới dự (chỉ cần ít nhất 2 người là được). Mục đích là để gặp mặt trao đổi chia sẻ giúp đỡ nhau hay đơn thuần chì là trò chuyện cũng được nhằm tăng cường mối quan hệ.

Ngòai ra định kỳ hay nhân dịp gì đó chúng ta sẽ tổ chức họp mặt chính thức sẽ thông báo trước, có kế họach tổ chức đàng hòang và khuyến khích thành viên tham dự.

Các bạn thấy sao ? Hai hình thức này khác nhau.

HaiAu

HaiAu

Trung cấp
2/10/03
139
0
16
61
Quảng Ninh
www.bienngoc.com
Rất đúng mà, đây chỉ là gặp gỡ thường kỳ, tuy vậy, đừng ép người tổ chức phải chọn đúng ngày của chính bản thân bạn rỗi, mà phải tạo điều kiện để thời gian ấn định đó mình cố gắng tham gia được.
Bản thân Haiau đâu có rỗi và ở tại ngay Hanoi như mọi người?
Đó cũng chính là thể hiện sự nhiệt tình thật sự của mình cũng như thể hiện sự tôn trọng nhau của mỗi thành viên chúng ta đó.

Tuy vậy, dù chính thức chuẩn bị đàng hoàng hay chỉ gặp gỡ thường kỳ như VNgeek nói, thì mình cũng luôn mong muốn được gặp mặt một cách tương đối đông đủ, còn nếu chỉ gặp mặt 3 người trở lên thì phía Bắc đã liên tục duy trì từ tháng 10 năm 2003 đến nay rồi đó.

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Ý, 20 tháng 3 thì HyperVN đang ở Nha Trang mất rồi, lui lại cuối tháng được không?????

HaiAu

HaiAu

Trung cấp
2/10/03
139
0
16
61
Quảng Ninh
www.bienngoc.com
Chúc HyperVN có kỳ nghỉ vui vẻ!
Trong Tài khoản vắng mặt của HyperVN vẫn còn được 1 lần nữa kia mà ! (Các cụ bảo quá tam...3 bận mà!)

A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
AC nghĩ đây là mục họp mặt thường kỳ, nên để thời gian vào cuối tháng. Bắt đầu từ tháng 3 này nhé. Đồng chí Hyper đừng có như lần trước đấy :il

To Haiau: Thứ 7 nhiều người đi làm lắm anh ạ, sao ko để thời gian nào thích hợp hơn (tối chẳng hạn)

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Dạ vâng thưa Anh Chuột, thật lòng là muốn đi lắm đó, rất mong gặp được mọi người mà.

T

thuygetle

Guest
1/3/04
44
0
0
Em thấy đa số các công ty TNHH đều làm T 7. Vậy họp mặt vào chiều tối đu­ợc ko . ĐT của em là 0904210936.
Mà đây là lần đầu em đuợc ra mắt các anh các chị đó . Có gì thay đổi báo em nhé . địa chỉ ở đâu hả anh chuôt .

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA