Hệ thống tai khoản kế toán mới

• Thread starter ngacrystal
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
N

ngacrystal

Sơ cấp
17/2/11
21
1
0
ha noi
Bác nào có Hệ thống tài khoản mới nhất không cho em xin cai. Chả là 3 năm nay em bỏ nghề kế toán để chạy theo nghề khác (Cóc chết 3 năm quay đâu về núi), giờ e quay lai rùi có bác nào thương tình gửi cho em xin cai. Trong thời gian con nhỏ chưa đi làm e ở nhà ôn lại còn đi xin việc. E cam ơn cac bac nhiều nhé.

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

TrungthuTN

Guest
28/9/07
8
0
1
nnhp-noiaybinhyen
mọi người học và làm kế toán hầu như ai cũng có hệ thống tài khoản kế toán rồi, chỉ có điều là còn hoài nghi không biết đã phải bản mới nhất chưa,anh lechidung up lên diễn đàn cho mọi người cùng quan tâm xem luôn ạ, dù sao thì đây cũng là một đề tài cần bàn, luật kế toán thì năm nào cũng thay đổi nhiều, nhưng theo tôi biết hệ thống sổ sách, BCTC thì vẫn theo QĐ 48 hoặc 15 năm 2006 của Bộ Tài Chính mà.

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,375
652
113
59
TP. Hồ Chí Minh
Kế Toán Già Gân

Kế Toán Già Gân

Già mà ham
Đây! Các bạn load về . Đừng post bài xin ở đây nữa! Cap nhat theo 244 roi

http://www.4wkt.net/f/fcrv68dm1x3v0y0.rar

Đọc thấy bực mình. Còn trẻ mà chỉ biết chuẩn bị mở miệng ra xin thôi chứ không thèm đọc coi người khác đã trả lời như thế nào.

Cái này, chắc nhờ các Smod, Mod khoá topic lại là vừa, vì topic tương tự này đã tồn tại quá nhiều.

anh cũng gửi cho em xin một bản hệ thông tk mới nhất nhé, mail của em là: loanhong1610@gmail.com
cám ơn anh nhiều.

Tại Bài 11 - Thấy link chưa? Không đọc bài cứ nhảy vô là hỏi xin. Chán thật!!!

Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA