Mỗi tuần một chuyên đề

Kết quả thi công chức thuế

• Thread starter mysterman
  • Ngày gửi
T

themoom

Sơ cấp
7/5/11
34
0
0
Phủ lý - Hà Nam
trước mình nghe bác chi cục trưởng chi cục thuế nói mà không nhớ chính xác nhưng nó ở trong khoảng này 240<điểm<250.mình làm bài cũng bình thường như bao người khác chả có gì nổi trội hơn cả.tỉnh mình đất chật người đông nhân tài lại như lá mùa thu nên cũng không hi vọng nhiều

trước mình nghe bác chi cục trưởng chi cục thuế nói mà không nhớ chính xác nhưng nó ở trong khoảng này 240<điểm<250.mình làm bài cũng bình thường như bao người khác chả có gì nổi trội hơn cả.tỉnh mình đất chật người đông nhân tài lại như lá mùa thu nên cũng không hi vọng nhiều

Uh. Mình thấy người thi thì đông mà lấy thì ít quá, chắc là không có cơ hội rùi.

Khóa học Quản trị dòng tiền
D

dovanduan

Guest
Mình cũng thi, chờ mãi mà lâu quá, thấy bảo là có rùi nhưng nó chưa công bố. chắc là héo rùi. vì nhiu người nó chạy hết rùi. cái đợt thi mình biết rùi.

N

nguyen ngoc l

Sơ cấp
2/4/10
11
0
0
Hà nội
Tôi cũng như các bạn, đi thi dù đỗ hay không vẫn phải biết xem được bao điểm. lâu quá rồi

C

cochudangyeu

Guest
31/5/08
7
0
0
Thái Bình
Hi danglien1987! bạn biết bạn nào thi ở cục thuế Thái Bình ko, cho tớ địa chỉ mail để tớ liên lạc với? Nếu đợt tới tớ đăng ký thi ở 1 chi cục thuế huyện ở TB thì đề thi là đề thi chung với Tổng cục thuế HN hay là đề riêng theo cụm thi hả bạn? Bạn vui lòng cho tớ địa chỉ mail hoặc trả lời vào mail của tớ nhé: giangvth@gmail.com. Cám ơn bạn nhiều nhé!

bạn đăng kí ở tb nhưng cũng như đợt trước thui..thi tập trung theo cụm...đề thì là đề chung rùi...bạn ở vữ thư àh???

M

manukita1

Trung cấp
5/6/07
119
1
18
Hà Nội
1 ngày như mọi ngày...Chúc cả nhà ngủ ngon...Hãy cứ yên tâm chờ đợi đi nhé. T thề, t hứa và t đảm bảo sang tháng 6 mới có điểm 1000%...Các bác ko tin cứ đợi đến lúc đó sẽ biết t nói đúng hay sai, còn bi h thế nào cũng bị nói là chém gió...

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
uh. khoảng dc 300 điểm, liệt ngay môn đầu tiên mới đau chứ, môn mình nghĩ làm tốt nhất
cứ làm đơn xin phúc khảo đi bạn, dù sao cũng chẳng còn gì để mất!

M

manukita1

Trung cấp
5/6/07
119
1
18
Hà Nội
uh. khoảng dc 300 điểm, liệt ngay môn đầu tiên mới đau chứ, môn mình nghĩ làm tốt nhất

Thế thì cậu phúc khảo đi, nếu may mắn thì lên 50 là ok rùi, thì điểm của cậu cũng lên 300 hoặc hơn 1 chút, thử vận may đi nhé! Bọn t còn lo lắng hơn vì chưa biết điểm đây này...

duongduong311

duongduong311

Cao cấp
24/12/10
245
2
0
35
hàn mặc tử
mình đi xem điểm trong mơ đây! chúc mọi người ngủ ngon!

M

manukita1

Trung cấp
5/6/07
119
1
18
Hà Nội
Chúc cả nhà ngủ ngon, ngày mai tinh thần phấn chấn hơn, sức khỏe dẻo dai hơn để tiếp tục chờ và đợi...con đường phía trước của chúng ta còn dài và chông gai lắm...

M

manh2705

Trung cấp
9/1/11
163
0
0
Vinh Phuc
bạn nào có báo cáo thực tập or luận văn về kế toán tiền lương trong công ty xây dựng k? cho mình với? email của mình là nguyenmanh2705@gmail.com thank!

T

them86

Guest
27/7/10
1
0
0
37
Thai Binh
Tớ nghe nói là hôm nay sẽ có điểm trên mạng. các bạn cứ chờ xem nhé

V

vnsite

Guest
16/10/07
3
0
0
37
thanh hóa
mai T6 sẽ có điểm......mọi người chịu khó chờ nhé......anh em diễn đàn này có khi bố trí 1 buổi liên hoan những người đậu và những người trượt nhỉ......vì mọi người quá nhiệt tình

H

hientic

Trung cấp
15/11/10
113
0
0
40
Thai Nguyen
Mình cũng thi thuế. Nghe các bác nói là biết điểm rồi mà sốt ruột quá. Mình đi làm và đã vào công chức được 5 năm rồi và đợt này thi xem có thể đỗ chuyển ngành làm không cho đỡ chán mà thấy đợi điểm cũng hồi hộp thế thì các em mới ra trường thì không biết thế nào nhỉ. Sao các bác cứ nói là được điểm mà lại nói là đỗ cũng k biết. Đấy là kỳ thi tuyển cứ ai đủ điều kiện và lấy từ cao xuống đến hết chỉ tiêu thì thôi thì làm sao mà các tổng cục giống nhau được. Thế mà dân làng cứ hỏi ầm ĩ mãi lên

N

natravico

Trung cấp
12/10/09
53
0
6
38
Bắc Ninh
ui..mở mắt ra đến công ty việc đầu tiên là bật máy tính..ra phòng bảo vệ..uống trà...vào diễn đàn chờ kết quả?
Panj "them86" mà chém gió nữa thì cũng ko có gì lạ mà. Hi, nếu mà có KQ thật mời bạn uống trà đá nha!

H

hientic

Trung cấp
15/11/10
113
0
0
40
Thai Nguyen
không biết là tổng cục thuế thi đợt này có tiêu cực nhiều không nhỉ? K biết có chạy chọt gì được k?

S

sake1986

Trung cấp
6/11/10
53
0
0
vdh
ngay mai ..... roi tiep tuc ngay mai nua..............
k len dien dan thi nong ruot len thi tiep tuc tho dai ............

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA