Mỗi tuần một chuyên đề

báo cáo thuế tháng

• Thread starter camnguyetkt02
  • Ngày gửi
C

camnguyetkt02

Trung cấp
29/3/11
175
1
18
34
tphcm
Cả nhà ơi làm ơn cho mình hỏi!!!khi mình đi nộp báo cáo thuế tháng ngoài tờ khai thuế còn kèm theo giấy tờ j nữa k ạ!!(theo quy định hiện nay)??mình có nộp kèm theo phiếu cung cấp thông tin của doanh nghiệp k ạ!.có bắt buộc k??mọi ng jup e với nha!!thank nhiều nhiều.:atom::atom:

Khóa học Quản trị dòng tiền
170987

170987

最後まで希望を捨ててはいけない
19/7/10
285
3
18
36
cạnh nhà hàng xóm
Báo cáo thuế hàng tháng thì chỉ nộp tờ khai thuế thôi không kèm theo gì nữa bạn àh..

C

camnguyetkt02

Trung cấp
29/3/11
175
1
18
34
tphcm
Như thế là đủ rồi, bạn à.
Chì là những tờ kê khai mà thôi!

v sao c kế toán bên mình lại nộp thêm phiếu cung cấp thông tin doanh nghiệp.khai số lao động......??

S

subidu

Sơ cấp
8/1/11
44
0
6
Hà Nội
A chị nào cho e hỏi: trong tờ khai tháng 3 vừa rồi e có mấy hóa đơn bán hàng thông thường nhưng chót kê khai vào mục 3 "Hàng hóa dv dùng chung cho sxkd chịu thuế và không chịu thuế gtgt" như vậy là sai phải k ạ? bên e kd nhà hàng ăn uống, vậy nếu kê hđ thông thường vào thì kê vào mục nào ạ? e đọc thấy kê vào mấu 05 nhưng trong PM 2.5.5 e k tìm thấy. anh chị nào biết chỉ giúp e với

N

ngoisaomayman02

I'm comeback.
19/2/11
148
1
0
Anywhere
v sao c kế toán bên mình lại nộp thêm phiếu cung cấp thông tin doanh nghiệp.khai số lao động......??

Thường thì phiếu cung cấp thông tin doanh nghiệp sẽ nộp cho phòng thống kê.

T

tran diem quynh nga

Guest
Anh chi oi cho e hỏi: e đã nộp báo cáo thuế t04 rồi, mà trong hóa đơn đó có 1 hđơn e xuất lại cho công ty kia nhưng hóa đơn đó không phải bán trong t04 mà là bán trong t03. giờ nộp thuế lại hay làm sao ạ? anh chị em nào biết chỉ giúp em nhé. thanks anh chị em nhiều. còn 3 ngày nữa hết hạn nộp thuế rồi.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA