XIN CHAO

• Thread starter baotram
  • Ngày gửi
B

baotram

Guest
Minh moi gia nhap webketoan, mong cac ban va cac anh chi chi dan cho. Minh khong ranh internet cho may, nen nhieu khi mac loi _thong cam cho nhe! :thank

Khóa học Quản trị dòng tiền
B

bluegirl

Guest
ở đây mọi người ai cũng thân thiện, cũng nhiệt tình hết á (mình thấy vậy) :) hihihi mình biết trang web nhà kế này cũng đã hơn năm rồi mà mãi đến giờ mới dám lên diễn đàn nè anh chi em ơi :leu: xấu hổ lém . mong được chỉ dẫn thêm :thank

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
Chào Bluegirl !
Bạn đã biết wkt 01 năm mà giờ mới tham gia là chậm quá rồi, nếu bắt đầu từ 01 năm trước đây thì chắn chắn bạn đã có nhiều vấn đề chia xẻ với chúng tôi rồi. Tuy nhiên, bây giờ bạn tham gia cũng chưa muộn, hãy tham gia trao đổi cùng chúng tôi và bạn sẽ thấy wkt cũng hay lắm đó ! Bạn có tin không, nếu không tin thì hãy thử xem :f_o :two:

C

conan3931

Bình thường nhất.
27/1/04
106
0
16
45
Hà nội
Truy cập trang
xin chào baotram. Để viết bài để hỏi và chia sẻ kinh nghiệm của bạn trên diễn đàn mà làm sao cho các thành viên WKT đọc rõ một chút thì bạn nhớ ấn phím F9 để gõ được tiếng việt nha. ai cũng bỡ ngỡ khi bắt đầu tham gia bạn ạ, nhưng bạn sẽ nhanh chóng quen ngay thôi. Hãy cố gắng lên nhé, chúc bạn thành công trên diễn đàn này. :f_o mời uống cocacola :pepsi:

Thân.

tuyetto

tuyetto

Nắng gió.
Chào BaoTram!
WKT rất ủng hộ các bạn gia nhập thành viên và đóng góp ngày càng hăng say cho diễn đàn ngày càng thêm sinh động hơn!
Riêng đối với mình, mỗi lần lên diễn đàn là mình đọc nhiều hơn trả lời các bài viết của các bạn, hihi !

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA