chi phí phát sinh

• Thread starter N. Thanh
  • Ngày gửi
N

N. Thanh

Guest
6/1/06
55
0
0
HCM
Các bạn ơi cho mình hỏi, cty mình đã xuất hóa đơn đầu trong năm 2005 hết rồi nhưng còn một vài chi phí người bán xuất hóa dơn trong năm nay thì cho được không và phải hạch tóan ntn?

Cám ơn các bạn nhiều nhiều

Khóa học Quản trị dòng tiền
D

duyenkaty

Trung cấp
17/6/05
78
0
6
Sai Gon
N. Thanh nói:
Các bạn ơi cho mình hỏi, cty mình đã xuất hóa đơn đầu trong năm 2005 hết rồi nhưng còn một vài chi phí người bán xuất hóa dơn trong năm nay thì cho được không và phải hạch tóan ntn?

Cám ơn các bạn nhiều nhiều
Mình hổng có hiểu chi hết, bạn nào hiểu ý bạn ấy thì nói cho mình với? Mình định post nhưng mừ ......"hóa đơn đầu trong năm 2005" và "còn một vài chi phí người bán xuất hóa dơn trong năm nay thì cho được không " --> hông hiễu rõ lắm?:wall:

H

hoangaccounting

To put one's family first
22/9/05
836
2
18
HCMC
www.baobinhdinh.com.vn
Bạn hỏi vấn đề gì vậy? Đề nghị bạn nói rõ hơn. Ko chơi trò chơi chiếc nón kỳ lạ đâu à nha:biggrin:

V

vangtrangmuathucuoi

Guest
5/1/06
7
0
0
tphcm
Theo mình hiểu N.Thanh hỏi là hóa đơn đầu ra công ty N.Thanh đã xuất hết cho năm 2005, nhưng năm 2006 vẫn còn đưa chi phí về để thanh toán có phải vậy ko?

N

N. Thanh

Guest
6/1/06
55
0
0
HCM
vangtrangmuathucuoi nói:
Theo mình hiểu N.Thanh hỏi là hóa đơn đầu ra công ty N.Thanh đã xuất hết cho năm 2005, nhưng năm 2006 vẫn còn đưa chi phí về để thanh toán có phải vậy ko?

Cám ơn bạn đã hiểu ý mình. Ý mình đúng như vậy đó.
Sorry các bạn nha vì viết lẹ quá nên thiếu chữ và câu hỏi không được ngắn gọn làm cho các bạn khó hiểu

Có bạn nào biết chỉ giúp dùm mình nha.

Cám ơn nhiều nhiều

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA