acrobat chuyển sang word & EXCell

• Thread starter quochung2005
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
C

CNN

Cao cấp
14/3/03
506
2
0
ĐH KTQD
Hic, chuyển pdf sang word thì m hay dùng Vn Doc, thấy cũng đc mà

P

Phanliem

Guest
21/2/06
4
0
0
Thủ Đức
Bạn CNN có thể chỉ cách sử dụng chi tiết giúp mình không ?

Cám ơn bạn CNN nhe.

vitconlonton

vitconlonton

Guest
23/11/04
605
6
0
đâu đó ngoài webketoan
hehe, Vitconlonton có phần mềm Able2Extract + số Pin nè, xài được lắm. Vitcon không thể up lên cho các bạn được, bạn nào muốn dùng (không phải bảng dùng thử đâu ah) thì cho gửi mail cho vitcon nhé: phuongnhanguyen@yahoo.com

B

bk_arthur_311

Guest
1/3/06
10
0
0
Hải Phòng
Các bạn cứ dùng Adobe Acrobat profession 6.0 hay là 7.0 ( không phải là bản reader đâu nhé! ). Cái này đòi bản quyền đấy!
Adobe Acrobat 7.0 Professional
cài này bạn có thể tìm ở các quán software

B

bk_arthur_311

Guest
1/3/06
10
0
0
Hải Phòng
ah, Khi các bạn tạo 1 tài liệu để đi in thì tốt nhất nên chuyển nó sang định dạng *.pdf để hạn chế sự ăn cắp bản quyền mà!

D

dchan78

Guest
9/11/05
19
0
1
bình định
Able2Extract 3.0 chuyển văn bàn scan tiếng anh thì tốt nhưng tiếng việt thì ra tiếng không biết của nước nào

K

ktnhatrang

Guest
9/3/04
4
0
1
dchan78 nói:
Able2Extract 3.0 chuyển văn bàn scan tiếng anh thì tốt nhưng tiếng việt thì ra tiếng không biết của nước nào
Chuyển đổi sang vẫn tốt đấy chứ có sao đâu

vitconlonton

vitconlonton

Guest
23/11/04
605
6
0
đâu đó ngoài webketoan
dchan78 nói:
Vâng, nếu như văn bản tiếng Việt của bạn là unicode thì nó chuyển tốt, còn nếu là font .Vn (TCVN3) thì sẽ bị chuyển thành tiếng nước.........mắm .hehehe

D

dchan78

Guest
9/11/05
19
0
1
bình định
các bạn phải chú ý, pdf nó có hai loại: loại tiếng việt mà được tạo trực tiếp (dùng các chương trình soạn thảo rồi xuất ra trực tiếp) thì khi chuyển không bị gì; nhưng văn bản scan thì không hiện được, chỉ có vndocr chuyển thì được; tôi đã chuyển thử các Thông tư của Tổng Cục thuế lấy từ luatvietnam.com.vn bằng Able2Extract 3.0 thì toàn ra tiếng .... gì không biết

N

nguoiconxunui

Khách vãng lai
29/6/04
1,280
215
63
Bình Định
aso2pc.co.cc
tiếng nước bạn mình mờ!
===============
nói thêm nà: mấy anh chị ở Hà Nội ít dùng Unicode lém. (không hiểu do thói quen hay bảng mã TCVN3 có gì hay nhỉ)

D

dchan78

Guest
9/11/05
19
0
1
bình định
TCVN3 là unicode của việt nam chứ không phải của microsoft (cái vụ unicode dựng sẵn hay tổ hợp hồi từng gây tranh cãi cách đây vài năm). khi ở hà nội tôi cũng thấy một số người nói là đánh unicode nhưng chừng xem thì toàn là .vntimes không

N

nguoiconxunui

Khách vãng lai
29/6/04
1,280
215
63
Bình Định
aso2pc.co.cc
vậy mới noái.
Em thì thứ gì có sẵn cứ sài, nhanh, gọn...khi nào không sài được thứ có sẵn mới tìm thứ khác. Dân làm biếng mờ lị!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA