Tết Tết Tết........đến rồi!

• Thread starter letmyha
  • Ngày gửi
letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Không đầy 3 tuần nữa là đến tết gòi. Vậy mà vẫn chưa thấy ai lên tiếng về việc offline ăn tất niên nhỉ? Bà tám ăn chơi Cothant và phantuannam đầu gòi??
22/01 này tổ chức offline ăn tất niên đi pà kon ơiiiiiiii

Ps: uh mà giờ này có ai có việc gì cho let làm để kiếm chút tiền offline tất niên với wkt đê.... pà kon thương tình đi muh. dzù dzì cũng là mem wkt không muh......

Khóa học Quản trị dòng tiền
cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Hix, bà post bài này trong đây thì ai mà tham gia với bà được chứ!
Ha ha, hay mục tiêu rủ đi chơi Tất Niên chỉ là phụ, mục tiêu "nhờ vả" kiếm chỗ làm của bà mới là chính???

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
cothant nói:
Ha ha, hay mục tiêu rủ đi chơi Tất Niên chỉ là phụ, mục tiêu "nhờ vả" kiếm chỗ làm của bà mới là chính???
Cothant đang gặp khủng hoảng lớn sau buổi Noel rồi! hơi sức đâu mà lo cái vụ tất niên này nữa chứ!

IChiNoVa

IChiNoVa

Phu cà phê
2/4/05
134
4
18
Sòn Gài
www.xommuaban.vn
Đề nghị Letmyha dùng ít thuật ngữ chuyên môn tuổi teen thôi,
đọc muốn méo luôn cả cái mồm.

Xắp thành lão móm rồi đây.

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
IChiNoVa nói:
Đề nghị Letmyha dùng ít thuật ngữ chuyên môn tuổi teen thôi,
đọc muốn méo luôn cả cái mồm.

Xắp thành lão móm rồi đây.
Cụ 96 rồi mà còn chưa móm là may rồi đấy! chúc cụ tết này thịt cá ăn được cả.
Bọn trẻ thời nay thích teen hoá lắm, cái gì cũng phải 8X, 9Y thì mới thích mới sướng.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
tranchan79 nói:
Cothant đang gặp khủng hoảng lớn sau buổi Noel rồi! hơi sức đâu mà lo cái vụ tất niên này nữa chứ!
Hì hì, khủng hoảng chuyện gì thế bác? Kể em nghe với nào, thằng Cothant đấy nó bị sao thế ạ? :biggrin:
To IChiNoVa: (hix, hỏng biết gọi em hay gọi cụ bi giờ, thôi, gọi cụ đi cho nó hợp thời trang) cụ ơi, cụ viết chữ "Xắp" làm cháu đọc trẹo cả lưỡi...:lol:

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
cothant nói:
Hì hì, khủng hoảng chuyện gì thế bác? Kể em nghe với nào, thằng Cothant đấy nó bị sao thế ạ? :biggrin:
To IChiNoVa: (hix, hỏng biết gọi em hay gọi cụ bi giờ, thôi, gọi cụ đi cho nó hợp thời trang) cụ ơi, cụ viết chữ "Xắp" làm cháu đọc trẹo cả lưỡi...:lol:
Thấy im hơi lặng tiếng nên tưởng là ..., lên tiếng được như thế này là bà con miền Nam lại được bữa ngủ tất niên thân mật rồi đây!
Ước gì được vào đó đúng dịp ngủ thân mật, đang thèm ngủ quá (2 hôm rồi chưa được ngủ tẹo nào)

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
cothant nói:
chỉ có ox là hiểu ý bx nhất thui, nhưng hôm sau có biết cũng đừng có la lớn lê như thế nhé ox :D
rùi túm lại giờ này seo chẳng thấy ai kêu gọi let hợp tác hết vậy cà....

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
tranchan79 nói:
Thấy im hơi lặng tiếng nên tưởng là ..., lên tiếng được như thế này là bà con miền Nam lại được bữa ngủ tất niên thân mật rồi đây!
Ước gì được vào đó đúng dịp ngủ thân mật, đang thèm ngủ quá (2 hôm rồi chưa được ngủ tẹo nào)

Oh, mấy bữa nay em lại được ngủ sướng lắm bác ạ, hí hí, tội nghiệp bác quá, thế khác hàng có cho bác ăn uống đầy đủ không, coi chừng kẻo thiếu ngủ mà còn mất ăn thì nguy to :banana:
Còn chuyện ngủ thân mật á... hix, em lên tiếng là thế, cho có lệ vậy thôi, chứ dạo này em cũng "phê" lắm, hong.... ngủ nổi đâu bác ơi :biggrin:

letmyha nói:
chỉ có ox là hiểu ý bx nhất thui, nhưng hôm sau có biết cũng đừng có la lớn lê như thế nhé ox :D
rùi túm lại giờ này seo chẳng thấy ai kêu gọi let hợp tác hết vậy cà....
Em ơi, sao lại đem chuyện "'phòng the" ra nói giữa bàng dân thiên hạ thế này, hix...

IChiNoVa

IChiNoVa

Phu cà phê
2/4/05
134
4
18
Sòn Gài
www.xommuaban.vn
Cái nhà anh Chân trần (truồng) này cứ "..." mãi, cứ ậm à ậm ừ, huỵch toẹt phứt cho xong.

Mà này ngủ tất niên thân mật là ngủ thế nào thế nhể. Ngủ tập thể, thân mật với nhau à?
Há há........

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
IChiNoVa nói:
Cái nhà anh Chân trần (truồng) này cứ "..." mãi, cứ ậm à ậm ừ, huỵch toẹt phứt cho xong.

Mà này ngủ tất niên thân mật là ngủ thế nào thế nhể. Ngủ tập thể, thân mật với nhau à?
Há há........
Cái cụ này cái gì cũng soi!
Ngủ thân mật là ngủ thật mật chứ còn làm sao nữa! Thế cụ đã nghe câu "Đồng sàng dị mộng" chưa? Ngủ như thế là không thân mật.
Hề hề "..." nhiều cũng có cái hay của nó đấy chứ!
Nhiều khi mình "..." một đàng người ta hiểu theo một kiểu
Nhiều khi mình "..." một ý thì họ lại hiểu ra một nghĩa
Nhiều khi hết vốn từ cũng: "..." họ lại cho rằng mình "..." rất nhiều từ thay vào đó
Nhiều khi mình "..." thật thì họ lại không biết là mình đang "..."
Như bây giờ mình "..." là có người hiểu ngay tại sao mình lại "..."
To Cothant: Phúc đức làm sao nếu được phục vụ khách hàng, ăn cũng được, không ăn cũng được chứ đàng này không được ngủ là do "..." mới đau chứ!

L

lannhu

It's me!
14/10/04
1,372
2
0
42
~S~
Hic, thế này thì phải gọi anh là "tranchan chấm chấm chấm" thôi!:wall:

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
lannhu nói:
Hic, thế này thì phải gọi anh là "tranchan chấm chấm chấm" thôi!:wall:
Thế em không thấy: Tranchan79 là Trần chấm n mũ 79 à!

L

lannhu

It's me!
14/10/04
1,372
2
0
42
~S~
tranchan79 nói:
Thế em không thấy: Tranchan79 là Trần chấm n mũ 79 à!
Hờ hờ, 1 mũ n thì cũng là 1 thui. Hóa ra là chỉ có chấm hết thui, chứ có ba chấm đâu nhẩy???

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA