Hải Phòng ngày tất niên và kế hoạch gặp mặt đầu xuân Bính Tuất

• Thread starter hvtgroup
  • Ngày gửi
H

hvtgroup

Ông lái đò...
15/3/04
377
0
16
HaiPhong
Chú ý: Hôm nay là thừ 5 (19/01) chúc các mem WKT Hải Phòng 1 buổi tối gặp gỡ thật vui vẻ.

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hvtgroup

Ông lái đò...
15/3/04
377
0
16
HaiPhong

Các thành viên WKT tại Hải Phòng thân mến! Cho dù công việc của những người làm kế toán cuối năm rất bận rộn nhưng để hòa cùng không khí đón tết âm lịch sắp đến chúng ta sẽ tổ chức buổi tất niên để thông báo một số
tin vui mới trong thời gian qua và lên kế hoạch cho buổi gặp mặt đầu xuân Bính Tuất HVTGroup đưa ra ý kiến tập trung và các bạn cho ý kiến nhé:

Buổi tất niên sẽ tổ chức vào buổi tối 19h thứ 6 ngày 20/01/2006

Địa điểm: Nhà sàn Cao nguyên thịt chó tại Hồ Sen

Các bạn đăng ký tham gia và có ý kiến khác vui lòng post bài tại đây!

B

Bim Bim

<b>^_^ Smile Girl ^_^</b>
hvtgroup nói:

chúng ta sẽ tổ chức buổi tất niên để thông báo một số
tin vui mới
Pác ui, tin vui mới có phải là 2 mems mới lên chức không nhở??? Vậy thì nhất rùi :1luvu:
Em có ý kiến chút? Sao không phải là vào ngày thứ 7 hay CN vậy pác?

H

hvtgroup

Ông lái đò...
15/3/04
377
0
16
HaiPhong
Bim Bim nói:
Pác ui, tin vui mới có phải là 2 mems mới lên chức không nhở??? Vậy thì nhất rùi :1luvu:
Tin này phải để đến hôm đó mới công bố chứ?

Bim Bim nói:

Em có ý kiến chút? Sao không phải là vào ngày thứ 7 hay CN vậy pác?

Do T7, CN có thể mọi người lại có những kế hoạch khác! Mọi người cứ cho ý kiến và để thống nhất nhé!

thaohp

thaohp

Bà già xinh gái!
30/11/05
138
5
18
45
Hải Phòng
Theo em thì những ngày đó khá bận rồi, sao nhà mình không tổ chức thứ 7 tới nhỉ, ( 14 / 1 ) để dân tình làm bữa mộc tồn xong còn về chuẩn bị nộp báo cáo tháng 1 chứ ạ.

B

Bim Bim

Chi ui, là thứ 7 tuần này thì em ko tham gia được rùi. Hôm sau 15/1 có hội thảo Báo cáo thuế cuối năm ở HN mà. Em ko chuyên ngành nhưng cũng phải tham gia để mở mang đầu óc chứ, hic.

thaohp

thaohp

Bà già xinh gái!
30/11/05
138
5
18
45
Hải Phòng
Bim Bim nói:
Chi ui, là thứ 7 tuần này thì em ko tham gia được rùi. Hôm sau 15/1 có hội thảo Báo cáo thuế cuối năm ở HN mà. Em ko chuyên ngành nhưng cũng phải tham gia để mở mang đầu óc chứ, hic.
Vậy thì tổ chức vào thứ 6 thì được chứ Bim
To:Thanh252vn, Thuỷ, chị Lan Anh, rồi Hoa , LeQuangHuy, anhcomdeptrai... "trốn" đâu rùi, tham gia cho thêm phần hoành tráng chứ nhỉ

T

thanh252vn

Trung cấp
28/3/04
105
1
16
44
Hải Phòng
Chưa lên tiếng mà đã bị gọi ới ời rồi thì làm sao mà không tham gia được.Mấy hôm rày bận quá nên chưa kịp hồi âm.Chị Thảo làm khó Bim wá , đã bảo thứ 7 em Bim tham gia hội thảo, lại bắt người ta về thứ 6..
Em thì buổi nào cũng được, mọi người cứ cho ý kiến đi.
Chúc mừng các bác nhà mình lên chức .ZoZo

thaohp

thaohp

Bà già xinh gái!
30/11/05
138
5
18
45
Hải Phòng
thanh252vn nói:
Chưa lên tiếng mà đã bị gọi ới ời rồi thì làm sao mà không tham gia được.Mấy hôm rày bận quá nên chưa kịp hồi âm.Chị Thảo làm khó Bim wá , đã bảo thứ 7 em Bim tham gia hội thảo, lại bắt người ta về thứ 6..
Em thì buổi nào cũng được, mọi người cứ cho ý kiến đi.
Sao lại làm khó, Bim tham gia hội thảo vào chủ nhật mà ,thứ 6 vẫn OK được Bim nhở. (Em tò mò muốn biết bác nào nhà mình lên chức,một bác thì em biết rồi, còn một bác nữa thì chịu không biết là ai, em đoán mò một chút :bác HTV phải không nhỉ ?)

B

Bim Bim

thaohp nói:
Sao lại làm khó, Bim tham gia hội thảo vào chủ nhật mà ,thứ 6 vẫn OK được Bim nhở. (Em tò mò muốn biết bác nào nhà mình lên chức,một bác thì em biết rồi, còn một bác nữa thì chịu không biết là ai, em đoán mò một chút :bác HTV phải không nhỉ ?)
Hiiiiiiiiiiii,các chị ui, thứ 6 nhưng mà là thứ 6 tuần sau ngày 20 cơ mà (theo ý pác hvt) . Còn tuần này em đã hội thaỏ rùi mà.Em sẽ tham gia được.
Bác Hvt mà lên chức thì :banana: ...chị em mình được khao dài dài...Tiếc là...:wall:

H

hvtgroup

Ông lái đò...
15/3/04
377
0
16
HaiPhong
Nếu cuối tuần sau có nhiều việc bận ta sẽ dời lên thứ 4 (18/01) hoặc thứ 5 (19/01)!

E

Easy Lubricant

Guest
25/11/05
6
0
0
Hai Phong
ha ha cứ lên chức là đươc làm bác rồi xướng quá sướng quá
Bác lào hôm đấy nên chức phải khao đi nhé ( đừng trừ em nhé)

O

orchidvn

Guest
11/9/04
108
0
0
Middle of nowhere
hvtgroup nói:

Buổi tất niên sẽ tổ chức vào buổi tối 19h thứ 6 ngày 20/01/2006

Địa điểm: Nhà sàn Cao nguyên thịt chó tại Hồ Sen

Các bạn đăng ký tham gia và có ý kiến khác vui lòng post bài tại đây!

Mình muốn tham gia lắm nhưng.... kẹt nỗi là mình không biết ăn món này rồi, làm thế nào bây giờ, hic...
Bác hvtgroup và mọi người ơi! Hay là chúng ta đổi sang món khác có được không???

Sửa lần cuối:
H

hvtgroup

Ông lái đò...
15/3/04
377
0
16
HaiPhong
orchidvn nói:
Mình muốn tham gia lắm nhưng.... kẹt nỗi là mình không biết ăn món này rồi, làm thế nào bây giờ, hic...
Bác hvtgroup và mọi người ơi! Hay là chúng ta đổi sang món khác có được không???

Orchidvn cứ chọn 1 địa điểm khác đi! HVTGroup chỉ mới đưa ra ý tưởng mà!

O

orchidvn

Guest
11/9/04
108
0
0
Middle of nowhere
hvtgroup nói:
Orchidvn cứ chọn 1 địa điểm khác đi! HVTGroup chỉ mới đưa ra ý tưởng mà!

Em chẳng rành quán xá gì lắm nên chẳng biết chọn quán nào, thôi bác lại suggest tiếp đi vậy. Mà em dễ tính lắm, món gì cũng ăn được chỉ trừ có món thịt chó thôi các bác ơi! :biggrin:

E

Easy Lubricant

Guest
25/11/05
6
0
0
Hai Phong
E có ý kiến. Quán lẩu dê Phương chi đường đà nẵng, địa điểm ở đấy rộng lắm
mọi người thấy thế nào.

T

thanh252vn

Trung cấp
28/3/04
105
1
16
44
Hải Phòng
Theo ý kiến của bác Easy chúng ta thưởng thức món lẩu dê cũng được đấy.Chỉ hơi sâu thăm thẳm và xa vời vợi ...

H

hvtgroup

Ông lái đò...
15/3/04
377
0
16
HaiPhong
Sao vẫn chưa thấy: anhcomdeptrai, Lequanghuy, Hoa, Thủy,... "xuất hiện" nhỉ?

lequanghuy

lequanghuy

Giang hồ lãng tử
8/4/05
1,107
9
38
Hải Phòng
Mấy hôm nay bận báo cáo quá nên em chưa cập nhật thông tin các Bác ạ. Em đã biết được nội dung rồi và tán thành cả hai chân và hai tay.

lequanghuy

lequanghuy

Giang hồ lãng tử
8/4/05
1,107
9
38
Hải Phòng
Thịt chó hay lẩu gì cũng được em đều đồng ý . Dạ dầy của em "dễ tính" lắm. Miễn là có buổi gặp mặt cuối năm là vui rồi.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA