Xin chào các bác, các cô, các chú, các anh, chị em

• Thread starter TrungDuong
  • Ngày gửi
T

TrungDuong

Guest
10/1/06
24
0
0
Iraq
Dạ, không biết phải xưng hô thế nào, nên ai tham gia trước thì là anh, ai tham gia sau thì làm em, ai khai sinh WKT thì làm lão đại. nên em xin chào các anh, chị ạ.

Kể từ khi được biết WKT, em như:

"Từ ấy trong tôi bừng nắng hạ
Mặt trời chân lý chói qua tim"

Em rất mong nhận được sự chỉ bảo tận tình, xin cho một tràng pháo tay để cổ vũ tinh thần, và để:

“Hồn tôi như một vườn hoa lá
Rất đậm hương và rộn tiếng chim”

Khóa học Quản trị dòng tiền
B

Bim Bim

<b>^_^ Smile Girl ^_^</b>
TrungDuong nói:
Dạ, không biết phải xưng hô thế nào, nên ai tham gia trước thì là anh, ai tham gia sau thì làm em, ai khai sinh WKT thì làm lão đại. nên em xin chào các anh, chị ạ.

Chào mừng bạn đến WKT !:1luvu:

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
Chào bạn TrungDuong, welcome bạn tham gia vào gia đình wkt.

TrungDuong nói:
Kể từ khi được biết WKT, em như:

"Từ ấy trong tôi bừng nắng hạ
Mặt trời chân lý chói qua tim"

Mình lại khác hẳn với bạn, từ khi biết đến wkt.....càng lúc càng tẩu hỏa nhập ma....:rocker: chỉ có nhậu là tăng đô thôi:dzo:

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Virgin nói:
Mình lại khác hẳn với bạn, từ khi biết đến wkt.....càng lúc càng tẩu hỏa nhập ma....:rocker: chỉ có nhậu là tăng đô thôi:dzo:

Bác này có vẻ nhậu nhẹt gớm, kiểu này mấy quán RTC có khi cũng thuộc lòng ấy nhỉ?
Hôm nào ra HN có khi phải thử tửu lượng của bác nhỉ? (lưu ý: không phải em thử với bác mà ở ngoài này có mấy mem tửu lượng rất khá)

H

HVUNG

Guest
7/1/04
56
0
6
Virgin nói:
Chào bạn TrungDuong, welcome bạn tham gia vào gia đình wkt.

Hihi, Hay,hay. Mà theo em biết thì trong Miền Nam nhậu đã là 1 thứ văn hoá rồi. Chứ đâu cần viện đến Webketoan à anh Virgin :dzo:

T

TrungDuong

Guest
10/1/06
24
0
0
Iraq
Cái thứ nước đái bò ấy á, em là em mấy lần chết đi sống lại đấy. Em rất lấy làm hân hạnh dùng ít tài hèn sức mọn để thi thố cùng anh, chị em cho đến sáng hôm sau.

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
TrungDuong nói:
Cái thứ nước đái bò ấy á, em là em mấy lần chết đi sống lại đấy. Em rất lấy làm hân hạnh dùng ít tài hèn sức mọn để thi thố cùng anh, chị em cho đến sáng hôm sau.
Chỉ đến sáng hôm sau thôi sao? Tưởng Trùng Dương thì phải 9*9= 81 ngày chứ nhỉ?

T

TrungDuong

Guest
10/1/06
24
0
0
Iraq
Dạ thưa anh, đến sáng hôm sau, là em phải nghỉ dưỡng sức tiếp mất 80 ngày thì đủ 81 ngày thì em mới chiến đấu được tiếp ạ. em là Trùng Dương thật chứ có phải là ông Vương Trùng Dương đâu ạ.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA