Tham gia Cafe Báo - 62 Trần Quốc Toản

• Thread starter Tigon-ETC
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Khóa học Quản trị dòng tiền
Kino

Kino

I'm ME
6/11/05
189
6
18
HN
Thông báo
Hôm nay trời mưa + rất lạnh ,để đảm bảo sức khỏe cho các thành viên :mrstraetz --> cafe Báo nghỉ đông tuần này .Trời này mà ra đường thì có mà ...Em xin mạn phép bác nào chủ trì cafe Báo,có gì ko phải bỏ qua cho em vụ thông báo này)

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Kino nói:
Thông báo
Hôm nay trời mưa + rất lạnh ,để đảm bảo sức khỏe cho các thành viên :mrstraetz --> cafe Báo nghỉ đông tuần này .Trời này mà ra đường thì có mà ...Em xin mạn phép bác nào chủ trì cafe Báo,có gì ko phải bỏ qua cho em vụ thông báo này)

Chị ơi, hết mưa rồi, không ra chịu thiệt thòi đó nghen.

Dungphan

Dungphan

Trung cấp
6/7/05
82
1
0
41
HCM
Tigon-ETC nói:
Ừ mai nhé. Ơ nhưng mà không ra sớm được. Không biết có ai ngồi đợi đến 18h30 được không nhỉ?
Em ươi, h đó có chị này, chị qua lấy quà nhé :)

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Bản tin thời tiết

Bi giờ là 16h37 phút giờ Hà nội. Thời tiết rất đẹp, trời "se lạnh".
Các bà, các cô, các chị vẫn có thể tung tăng với chiếc váy xinh xắn dễ thương.
Các ông, các bác, các chú vẫn có thể phong phanh với chiếc áo sơ mi (nhưng nên đạp xe đạp sẽ cảm thấy ấm áp hơn, nhất là đằng sau đèo một cô em xinh đẹp).

Thời tiết đẹp thế này, cafe đê.

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Thứ 7 vừa rùi cafe có những ai nhỉ? Nhà cháu đến sau nên không bít có những ai đến trước đó. Bác nào điểm danh cái nhỉ

@Bluhn: Cảm ơn chị nhiều nhé

Chủ nhật tuần này (4/2) dự định tổ chức tất niên. Các bác tham gia đăng ký tại đây nhé.

Các bác nhanh tay, nhanh chân đăng ký để BTC bít đường lo hậu sự ý quên hậu cần.

Sửa lần cuối:
Dungphan

Dungphan

Trung cấp
6/7/05
82
1
0
41
HCM
Ẹc, ko hiểu sao ko PM được :1nono: nên đành phải mượn tí đất công.
Nhắn bác VAT với cả đồng chí Fantasy (ko biết có đúng ko nữa :-ss), semd giúp nhà cháu mấy tấm hình con cún hôm nọ với :).
Thanks
Mail của nhà cháu dung_1214@yahoo.com

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Dungphan nói:
Ẹc, ko hiểu sao ko PM được :1nono: nên đành phải mượn tí đất công.
Nhắn bác VAT với cả đồng chí Fantasy (ko biết có đúng ko nữa :-ss), semd giúp nhà cháu mấy tấm hình con cún hôm nọ với :).
Thanks
Mail của nhà cháu dung_1214@yahoo.com
Ờ hờ,
Send tấm hình của "cô em họ" chứ nhẩy.
Điểm danh phát: VAT, Babyan, Dolphin, Fantasy, Bluehn, DungPhan, ASM, Tranchan, VanChau và Tigon.

V

Vu T Thanh Men

Guest
21/12/06
65
0
0
37
HCM-TB
Cafe Club

Troi oi vay tui o TP.HCM ra hop duoc khong vay, may ban tinh rom ra qua lam cho toi nho que qua may ban oi. Vay tet cac ban co hop cafe club khong de tet ve que an tet toi tham gia voi. hihi chuc cac ban co buoi hop mat that vui va hoc hoi duoc nhieu kinh nghiem tu nhau nhe!::dzo: :beernow:

Để đảm bảo nội quy diễn đàn bạn lưu ý lần sau post bài tiếng việt có dấu nhé. Thân!

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Vu T Thanh Men nói:
Troi oi vay tui o TP.HCM ra hop duoc khong vay, may ban tinh rom ra qua lam cho toi nho que qua may ban oi. Vay tet cac ban co hop cafe club khong de tet ve que an tet toi tham gia voi. hihi chuc cac ban co buoi hop mat that vui va hoc hoi duoc nhieu kinh nghiem tu nhau nhe!::dzo: :beernow:

Quê bạn ở đâu? CFC luôn chào mừng bạn mà, nhưng mà ra muộn quá mọi người về quê ăn tết mất tiêu

D

dothanhson

Guest
18/3/05
4
0
1
42
hanoi
Tigon-ETC nói:
Thứ 7 vừa rùi cafe có những ai nhỉ? Nhà cháu đến sau nên không bít có những ai đến trước đó. Bác nào điểm danh cái nhỉ

@Bluhn: Cảm ơn chị nhiều nhé

Chủ nhật tuần này (4/2) dự định tổ chức tất niên. Các bác tham gia đăng ký tại đây nhé.

Các bác nhanh tay, nhanh chân đăng ký để BTC bít đường lo hậu sự ý quên hậu cần.

Chủ nhật tuần này (4/2) cac anh chi dự định tổ chức tất niên Em muon tham gia thi dang ky the nao vay?

babyan

babyan

Guest
2/3/06
263
0
0
nguoi lon
Dư vị bánh "pía" vẫn còn đến by h. Hichic. Ngon quá cơ đúng món sở trường sở đoản nên sáng thứ bảy em từ thon thon hình vại thế mà sáng chủ nhật tỉnh dậy đã trở thành thoai thoải hình chum rồi ạ. Cái số nhà em nó vất vả về đường ăn uống ạ.:dance2:

Cảm ơn các mem miền Nam đã gửi quà cho mem Bắc và cảm ơn em Tigôn đã cất công vác ra cho mọi người. Lần sau tiếp tục phát huy nhá :freddy:

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
babyan nói:
Dư vị bánh "pía" vẫn còn đến by h. Hichic. Ngon quá cơ đúng món sở trường sở đoản nên sáng thứ bảy em từ thon thon hình vại thế mà sáng chủ nhật tỉnh dậy đã trở thành thoai thoải hình chum rồi ạ. Cái số nhà em nó vất vả về đường ăn uống ạ.:dance2:

Cảm ơn các mem miền Nam đã gửi quà cho mem Bắc và cảm ơn em Tigôn đã cất công vác ra cho mọi người. Lần sau tiếp tục phát huy nhá :freddy:

Chị ơi, xương xương quá cơ. Chị mà cứ "thoai thoải hình chum" mãi thế thì em ứ dám vác ra nữa đâu. Không mọi người oánh em chít, vì mang ra mà chị từ "thon thon" -> "thoai thoải hình chum" -> mất diện tích ke ke

Vọt lẹ

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Chú ý, chú ý

Chiều nay tập trung ở cafe Báo để gút lại danh sách và lên kế hoạch mua sắm cho buổi tất niên ngày mai. Mọi người đến sớm nhá....

....em xin phép... đến muộn (hi vọng lúc đó mọi người còn ở đó);)

babyan

babyan

Guest
2/3/06
263
0
0
nguoi lon
Cafe Báo đê bà con ơi !:beer:

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
babyan nói:
Cafe Báo đê bà con ơi !:beer:
Hic hic,
Hôm nay vắng mặt nhá!
Mai 9h sáng, sẽ có mặt ở nhà Văn Châu.

A

anhvp

Guest
23/10/04
41
2
8
46
Ha Noi
tranchan79 nói:
Hic hic,
Hôm nay vắng mặt nhá!
Mai 9h sáng, sẽ có mặt ở nhà Văn Châu.
Mọi người cho tui biết nhà Văn Châu ở đâu vậy??? PM cho tui với nhé, lâu lắm không gặp mọi người rồi thấy nhớ mọi người quá.
To Babyan: em nhắn tin cho anh địa chỉ nhà Văn Châu nhé. Thanks of lot!!! :thumbsup:

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
868
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Tigon-ETC nói:
Chú ý, chú ý

Chiều nay tập trung ở cafe Báo để gút lại danh sách và lên kế hoạch mua sắm cho buổi tất niên ngày mai. Mọi người đến sớm nhá....

....em xin phép... đến muộn (hi vọng lúc đó mọi người còn ở đó);)

Kòi rõ to

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Mai có ai ra cafe không? Mai có member ở sì gòn ra. Tớ chả dám hứa có ra được không, vì tớ về muộn lém.

Chúc cả nhà cuối tuần zui ze

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA