Giúp đỡ giấy báo có (nợ) của ngân hàng công thương (viettinbank)

• Thread starter hoangthieungan
  • Ngày gửi
H

hoangthieungan

Guest
5/6/11
3
0
0
33
Hà Nội
Các Bro giúp em với.ai có mẫu "giấy báo có( nợ)" của ngân hàng viettinbank thì gửi dùm em được không.em tìm mấy hum nay rùi.chỉ có giấy báo có của vietcombank thôi.em ra ngân hàng xin thì họ không cho.họ bảo làm thế là sai nguyên tắc.mà em sắp phải nộp bài rồi.mong mọi người giúp dùm. em xin cảm ơn!

Khóa học Quản trị dòng tiền
K

kungoforever

Guest
23/5/11
1
0
0
26
HaNoi
không có ai trả lời ak. mình cũng đang cần lắm.nếu có xin gửi cho mình ở haih83@wru.vn nhé .thanks!

N

Nguyen Khoai

Cao cấp
5/5/10
451
25
28
Hà Nội
Các Bro giúp em với.ai có mẫu "giấy báo có( nợ)" của ngân hàng viettinbank thì gửi dùm em được không.em tìm mấy hum nay rùi.chỉ có giấy báo có của vietcombank thôi.em ra ngân hàng xin thì họ không cho.họ bảo làm thế là sai nguyên tắc.mà em sắp phải nộp bài rồi.mong mọi người giúp dùm. em xin cảm ơn!

Bạn Thực tập ở doanh nghiệp nào có ở TK tại Ngân hàng đều có giấy Báo nợ hoặc Giấy báo có. Các Ngân hàng mẫu Giấy báo nợ, giấy báo có đều ghi những thông tin cần thiết theo Luật định . Bạn thực tập ở cơ sở nào thì phô tô 1 bản, còn ra Ngân Hàng bạn chỉ xin được Ủy nhiệm chi

H

hoangthieungan

Guest
5/6/11
3
0
0
33
Hà Nội
nhưng bạn ơi.công ty mình xin thực tập không cho xin mẫu bạn ak.họ chỉ cho lệnh chuyển có và lệnh chuyển nợ thôi. giúp mình với! :(

T

thinhna

Sơ cấp
28/9/09
7
0
0
46
ninh binh
neu ma mat thi ban bao ngan hang ho fax cho co gi dau?

B

bumkt

Trung cấp
9/5/11
78
0
0
37
hcm
Trời ơi! bạn ra ngân hàng xin là được chứ gì bạn.

N

nlchuong

Guest
1/7/06
3
0
0
việtnam
Ra ngân hàng thi họ sẽ không cho bạn đâu (nếu bạn không phải là người của doanh nghiệp). Ngân hàng họ chỉ có thể cung cấp cho bạn những mẩu trắng (chưa có thông tin). Bạn phải xin photô lại từ chính doanh nghiệp bạn đến thực tập đó.
Đối với Vietinbank thì "Lệnh chuyển có" hoặc "Lệnh chuyển tiền đến" đều là giấy báo có mà bạn đang cần đấy!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA