Chúc mừng sinh nhật 2 Mod Việt Hương + Cam_to_80

• Thread starter TAT
  • Ngày gửi
Viet Huong

Viet Huong

TV Ban Quản Trị / Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
28/7/05
3,700
1,382
113
50
TP.HCM
Chúc mừng Sinh Nhật chú Cam nhé!

Sang năm hai chị em mình nhớ hẹn trước để cùng tổ chức SN online cái nhỉ!

Cảm ơn các anh - chị - em đã dành cho thân chủ chúng tôi những lời chúc mừng thật ấm áp!

Ơ !
hay 2 chị em mình vào đà nẵng làm cái mừng thọ chung cái nhể !

Hẹn ở đi Huế nhé. Nhà chị kỵ Đà Nẵng. Hehe!

Khóa học Quản trị dòng tiền
hoalan_chi

hoalan_chi

Cao cấp
Chúc mừng sinh nhật anh Cam, và chị Hương....chúc anh, chị thêm 1 tuổi gặt hái được nhiều thành công ạ !

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Hôm nay chị Hương trẻ nhỉ? được anh Hiepnt1974 gọi bằng em! Sang năm chị bớt đi 1 tuổi, em cũng xin được phép gọi chị bằng EM !!!

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Hôm nay chị Hương trẻ nhỉ? được anh Hiepnt1974 gọi bằng em! Sang năm chị bớt đi 1 tuổi, em cũng xin được phép gọi chị bằng EM !!!

Ủa, bửa zày zô trong Sài Gòn mềnh nghe loáng thoáng Việt Hương kém tuổi mềnh mờ. Công nhận Việt Hương trẻ lâu thiệt à nha :036::036::036:

Nhat Dieu

Nhat Dieu

Cao cấp
16/6/05
586
23
18
Pleiku
Chúc Mừng sinh nhật chị Việt Hương...và Camto nhé!
Sinh nhật dzui dzẻ- Hạnh phúc nè! :)

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Ủa, bửa zày zô trong Sài Gòn mềnh nghe loáng thoáng Việt Hương kém tuổi mềnh mờ. Công nhận Việt Hương trẻ lâu thiệt à nha :036::036::036:

Dạ! lão pà pà này sang năm kém cả tuổi em! em không có ý gì đâu lão Hiệp Gìa ạ!!!!

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Hị hị sao lần nào mình vào topic chúc sinh nhật toàn chúc muộn thế nhỉ. Dù sao biết mà ko vào thì thất lễ hìhì. Chúc anh Camto và chị Việt Hương sinh nhật vui vẻ.

Kế Toán Già Gân

Kế Toán Già Gân

Già mà ham
Hị hị sao lần nào mình vào topic chúc sinh nhật toàn chúc muộn thế nhỉ. Dù sao biết mà ko vào thì thất lễ hìhì. Chúc anh Camto và chị Việt Hương sinh nhật vui vẻ.

Ậy, không phải riêng gì Cô mà còn có cả mình chúc mừng sinh nhật muộn hơn nữa nè.

Kính chúc 2 vị sư mẫu thêm 1 tuổi trường thọ, hương sắc mỹ miều, khiêng thùng đỗ nước, càng sinh càng đẹp.

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
Chúc mừng sinh nhật 2 bạn! muộn một chút nhé! :beer:
Chúc 2 bạn hạnh phúc!
ah, mà phải chúc thế này chứ: Chúc 2 bạn có hạnh phúc riêng
Cũng chưa ổn: Chúc hạnh phúc!- sinh nhật gộp khó chúc quá, thôi chung chung vậy! :004:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA