Tham gia thị trường chứng khoán ảo

• Thread starter duch2010
  • Ngày gửi
D

duch2010

Guest
21/11/02
36
0
0
TP HCM
:lol: Bắt đầu từ ngày 3/3/2003 thị trường chứng khoán ảo sẽ bắt mở phiên giao dịch đầu tiên. Sự vận hành của thị trường ảo này giống thị trường chứng khoán thật. Khi tham gia bạn sẽ phải điền đầy đủ thông tin như: họ và tên của mình, địa chỉ, số chứng minh nhân dân, địa chỉ email, số điện thoại liên lạc, .... Bởi vì cứ sau 1 tháng thì có tổng kết phát giải thưởng cho hạng 1, 2, 3 và các giải khuyến khích nữa.

Đây là một trang web rất bổ ích cho những ai ham thích thị trường chứng khoán. Để biết thêm chi tiết và cách tham gia mời các bạn nhanh chân đến với địa chỉ trang web này là www.tvc.com.vn/stocktrader .

Chúc các bạn thành công!!!

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Tớ cũng thử được vài ngày, sau đó lỗ nặng, bỏ, thông tin còn yếu quá.

Q

quochaitran

Guest
3/12/06
1
0
0
39
AN GIANG
tôi là một thành viên mới vừa tham gia vào diễn dàn này, hiện tối đang là một sinh viên của ngành kế toán_ kiểm toán trường đại học ngân hàng năm thứ 3. đây có lẽ là một lĩnh vực tôi yêu thích và tôi muốn học hỏi nhiều trên diễn đàn này tôi mong các thành viên trên diễn đàn giúp tôi chia sẽ những kinh nghiệm trong nghề nghiệp cũng như trong học tập. xin chân thành cảm ơn

Sửa lần cuối:
S

son_daigia

Guest
14/4/07
6
0
0
40
Phuc Yen_Vinh Phuc
cho em hỏi muốn mua bán cổ phiếu ảo trong webketoan.com phải vô đâu và làm thế nào ???

Trịnh Văn Thập

Trịnh Văn Thập

Guest
15/3/07
121
1
0
39
Móng Cái - Quảng Ninh
cám ơn bạn nhiều nhưng mình vào hổng được.

S

saoleloilsn

Guest
28/11/06
18
0
0
43
thanhpholangson
ban hyperVN oi lam cach nao de vao trang huong dan mua ban ck ao vay, chi giup minh voi

K

keanchoi

Guest
5/3/09
1
0
0
34
thu duc
cac ban oi minh cung ko vao duoc lam sao chi voi

T

thanhtuan4886

Guest
8/5/09
2
0
0
Trên Thiên Đường
Xin chào tất cả các bạn! Tui là 1 thành viên mới tham gia vào trang web này. Tui mới tốt nghiệp ĐH Thương Mại năm 2008. Hiện nay tui đang rất thích Chứng Khoán. Nhưng chưa biết gì về nó. Bạn nào hiểu sâu rộng về chứng khoán làm ơn pm cho tui với. Nếu các bạn có tài liệu gì về Chứng khoán, làm ơn gửi cho tui với nha? Cảm ơn các bạn nhiều nhiều!!! Các bạn hãy pm ngay cho tui càng nhanh càng tốt nhé! Thân ái !

T

thanhtuan4886

Guest
8/5/09
2
0
0
Trên Thiên Đường
Nếu có thể, tài liệu về thị trường chứng khoán các bạn có thể gửi trực tiếp vào mail "tuannt4886@yahoo.com" nhé? :)

T

tranducbao

Guest
19/10/09
1
0
0
ha noi
muon vao thi phai lam the nao vay,sao ko vao dc the

H

hoa cam

Guest
vào thị trường chứng khoán ảo ở đâu vậy mọi người ?...

Sao mình vào mà không được, có bạn nào biết làm ơn chỉ giúp mình với, mình không biết thị trường chứng khoán ở mục nào hết.... Mình đang là sinh viên năm 2, trường ĐH Mở.TPHCM, hiện mình đang học môn thị trường chứng khoán nên muốn được thực hành những gì mình đã học. thanks...:015:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA