Thông tư liên tịch số 113/2013/TTLT BTC-BYT

Thảo luận trong 'CĐKT hành chính sự nghiệp' bắt đầu bởi thuyduongmof, 9 Tháng mười 2013.

1,173 lượt xem

  1. thuyduongmof

    thuyduongmof Thành viên hoạt động

    Bài viết:
    21
    Đã được thích:
    0
    Nơi ở:
    ha nội
    Mình muốn hỏi 1 chút về Thông tư liên tịch số 113 về quy định quản lý sử dụng kinh phí thực hiện CT MTQG giai đoạn 2012/2015 thay thế TT 147/2007. trong điều 3: nội dung và mức chi chung của chương trình ko thấy có phần chi cho tuyên truyền giống TT 147, vậy dự án CT MTQG phòng chống Lao của mình hằng năm vẫn có hoạt động tuyên truyền nhân ngày PHòng chống lao 24/3 thì theo TT 113 mới có được chi ko?các tỉnh bảo vẫn chi, mà TT ko có ND này nên khó quá, ai đã đọc TT này cho mình ý kiến với nhé. Điều 5 Thông tư thì có ghi: thực hiện phân cấp cho các điah phương trong việc thực hiện nhiệm vụ truyền thông...; ko bít nên hiểu thế nào
     
    #1

Chia sẻ trang này