Thông báo về đội bóng đá WFC

• Thread starter omargiaochu
  • Ngày gửi
omargiaochu

omargiaochu

Guest
17/5/05
430
0
16
Viet Nam
www.sisvn.com
Tình hình đội bóng dạo này không mấy sôi nổi, bà bầu BimBim vô đây xem nhé :
- Tiền sân chúng ta đã nợ tới 3 trận tương ứng với 240 ngàn đồng, trong đó có 2 trận chúng ta không đá do người ko ra đủ.

Đề nghị bà bầu xem xét tình hình tài chính và thông báo cho mọi người khi cần để mọi người đóng. Chủ nhật này là ông chủ sân đòi nợ rùi đó, bà bầu tính thế nào đi chứ nhở.

Đội bóng đâu hết rùi, không mùi mẫn với bóng đá nữa à........

Khóa học Quản trị dòng tiền
B

Bim Bim

<b>^_^ Smile Girl ^_^</b>
Hic, sodi các pác dạo này có ít chuyện nên...lơ đễnh quá. CN tuần này sau khi đi hội thảo về, em sẽ ra sân.

B

Bim Bim

CN tuần này mọi người chuẩn bị tinh thần đóng xiền quỹ lun nhá. Quỹ đội bóng gần hết rùi. Hum đó sẽ thông báo cụ thể.

omargiaochu

omargiaochu

Guest
17/5/05
430
0
16
Viet Nam
www.sisvn.com
Tâm sự về WFC - MB

Đội bóng WFC miền bắc giờ chỉ còn lại omar, OTO, Khi_dot, Tinh_tinh, Cam_to, 2 anh em nhà Hue_mis là sinh hoạt thường xuyên. 2 cầu thủ chủ chốt là Cam_to80 và ma_co dạo này cũng không thấy mấy .
---> Đội bóng hiện giờ vẫn chưa sinh hoạt 1 cách quy củ và khoa học. Chúng ta vẫn rời rạc trong các việc liên quan tới tổ chức đội bóng. Quan trọng là các cầu thủ tham gia WFC vẫn chưa máu, chưa hết mình với Bóng đá. Đã tham gia thì phải sẵn sàng đá bóng bất cứ lúc nào, khi có trận đấu phải tìm mọi cách để có mặt, có vậy chúng ta mới là 1 đội bóng mạnh được. Giờ thi đấu của WFC cũng không chặt cho lắm, toàn ngày nghỉ, nếu ngày thường thì hay đá buổi tối nên các cầu thủ đều có thể đi được. Trong thời gian vừa rồi, chỉ có 1 số ít cầu thủ kể trên là vấn hoạt động nhiệt tình, sôi nổi.
Tuy vậy, WFC MB vẫn được coi là 1 đội bóng mạnh, có lối chơi đẹp mắt, kỹ thuật ở mọi tuyến. Số trận thua của WFC MB là cực ít và số trận thắng đậm thì lại rất nhiều. Các cầu thủ trụ cột vẫn nỗ lực tạo nên những con số đáng mừng cho WFC MB. Hy vọng WFC MB vẫn sẽ là 1 Đội bóng mạnh cả về lực lượng lẫn thành tích. Omar sẽ cố gắng duy trì đội bóng lâu dài.

L

laohac

Guest
6/2/06
34
0
0
lang vu dai
sao đội bóng ngày càng đuối thể nhỉ? Hy vọng FC WKT MB vứng bước tiến

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Yên tâm , chuẩn bị có sự góp mặt của cầu thủ HĐBL trở lại .
Sôi nổi lại ngay ý mà hề hề ! :lol:

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Thực ra mình cũng thấy các bạn đều có vẻ nản với đội bóng, riêng về cam to thì rất thích đá bóng, thời gian vừa qua cam to không tham gia được 1 phần vì lý do sức khoẻ. Rất mong anh em đội bóng thông cảm, thời gian tới thời tiết sẽ ấm lên thì cam to lại xin 1 chân hậu vệ cho đội bóng thêm hào hứng nhỉ !!!

V

Vu Manh Hai

Sơ cấp
14/12/05
33
0
6
Ha Noi
Gửi các bác lãnh đạo đội bóng WFC!
Em mới là thành viên được một thời gian, hôm nay mới biết có đội bóng nên em xin tham gia với có được không. Em đá không giỏi lắm nhưng rất thích chơi.
Nếu đồng ý, các bác liên lạc với em nhé.
E-mail: haivm.vft@fujitsu.com.vn
Xin cám ơn.

B

Bim Bim

Vu Manh Hai nói:
Gửi các bác lãnh đạo đội bóng WFC!
Em mới là thành viên được một thời gian, hôm nay mới biết có đội bóng nên em xin tham gia với có được không. Em đá không giỏi lắm nhưng rất thích chơi.
Nếu đồng ý, các bác liên lạc với em nhé.
E-mail: haivm.vft@fujitsu.com.vn
Xin cám ơn.

KHÔNG ĐƯỢC ! Mà là...quá được ý chứ :banana:
Thông tin về các trận đấu được post lên thường xuyên tại CLB Bóng đá nên bạn hãy theo dõi thường xuyên để biết tình hình. Nếu có phát sinh trong tuần thì đội trưởng sẽ alo cho bạn. Vì vậy nên sdt của bạn là cần thiết.:lol:
Thứ 7 tuần này có trận giữa WKT & Prospace. Bạn ra mắt đi. Bạn có thể liên lạc với đội trưởng WKT Omargiachu :0983 655 478
Chúc vui vẻ và thắng lợi tại trận mở màn !:1luvu:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA