Chụp ảnh free nhân dịp offline Miền Bắc

• Thread starter phong2v
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
phong2v

phong2v

Guest
Kính chào các chị em (ko dành cho anh em). Nhân dịp offline của Miền Bắc tại Bãi Biển Sầm Sơn. Một trong những bãi biển rất đẹp đầy nắng, sóng và gió, chắc chắn bạn nào cũng muốn lưu lại những bức hình đẹp, khoảnh khắc đẹp. Và cũng ko it bạn mang máy ảnh đi để chụp hình. Vậy các bạn hãy cùng nhau đăng ký chụp hình và làm mẫu chụp hình đi. Ai đăng ký sẽ được ưu tiên nhỉ.
Các bạn đc chụp hình sẽ có cơ hội đứng trước nhiều máy ảnh, sẽ cảm thấy tự tin hơn nhiều
Các bạn chụp hình sẽ có cơ hội chụp những mẫu đẹp và những bức ảnh đẹp
Hãy cùng nhau kết hợp để có những bức hình đẹp nha các bạn

Các bạn nên nhớ mặc trang phục sao cho phù hợp nhé! Chống chỉ định mặc trang phục mùa đông khi đi tắm biển mùa hè hiiiiiiiii

Show hàng tý nhỉ, đây là những bức hình mình chụp hy vọng các bạn ko chê để đăng ký cho mình đc chụp hình Free hiiiiiii, (xem ảnh theo đường link bên dưới)
Flickr: phong2v's Photostream

Kỷ niệm offline Miền Bắc năm 2009 tại Tam Đảo

Khóa học Quản trị dòng tiền
Kế Toán Già Gân

Kế Toán Già Gân

Già mà ham
Các chị, các em gái của webketoan.vn sao không tranh thủ dịp này để cho Thầy Phong 2 vợ chụp ảnh miễn phí đi.

Với nghề tay trái của Thầy bao năm qua đã lượm lặt ít khối tiền để xây lâu đài tình ái cho gia đình Thầy.

Chị, em nào đã qua lăng ống kính của Thầy cũng sẽ sinh và đẹp hơn nhiều. Đầy là 1 trong những bức ảnh, xin giới thiệu cùng các chị, các em.

Các bạn nên nhớ mặc trang phục sao cho phù hợp nhé! Chống chỉ định mặc trang phục mùa đông khi đi tắm biển mùa hè hiiiiiiiii

Mùa hè oi bức.

phong2v

phong2v

Guest
Các chị, các em gái của webketoan.vn sao không tranh thủ dịp này để cho Thầy Phong 2 vợ chụp ảnh miễn phí đi.

Với nghề tay trái của Thầy bao năm qua đã lượm lặt ít khối tiền để xây lâu đài tình ái cho gia đình Thầy.

Chị, em nào đã qua lăng ống kính của Thầy cũng sẽ sinh và đẹp hơn nhiều. Đầy là 1 trong những bức ảnh, xin giới thiệu cùng các chị, các em.

Mùa hè oi bức.
Tiêu đề là mùa hè oi ả, sang đây bác lại tam sao thất bản thành oi bức rồi hiiiiiii

Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,921
11
38
Nam Dinh

Hai người mẫu đầu tiên xin đăng ký!

N

nhung2104

Guest