Phần mềm xem ảnh tuyệt vời Acdsee 8.0

• Thread starter nguyenduc
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
I

IMK

One more mile to Jericho
5/8/05
256
1
18
44
TPHCM
_ Phần mềm này tuy rất hay và rất đẹp nhưng khổ nỗi nặng quá, mỗi lần khởi động lên thì như rùa, mà máy mình thì hơi bị cỗ lỗ sỉ rồi

_ Dù sao cũng thks for sharing, mà có reg không vậy bồ?

DucThuan

DucThuan

Tè lè ra rồi !
4/12/04
173
4
18
Đầu đường xó chợ
Vậy thì IMK bỏ phứt cái máy đó đi, có người lụm ấy mà.
Khi nào bỏ nói tui nghe. Cám ơn.

I

IMK

One more mile to Jericho
5/8/05
256
1
18
44
TPHCM
DucThuan nói:
Vậy thì IMK bỏ phứt cái máy đó đi, có người lụm ấy mà.
Khi nào bỏ nói tui nghe. Cám ơn.

_ Ặc, bác naỳ sao ăn noí ... hợp ý tui quá ta. Khoaí bác rồi đó nha. Tết call cho tôi đi uống cafe nha, số phone trong Offline WKT TPHCM.

_ Chúc bác ăn tết dzui dzẻ bên dzợ con.

M

mysterious_girl

Guest
Tìm, sửa đổi và chia sẻ ảnh của bạn.

Sử dụng Picasa của Google để tìm và thưởng ngoạn ảnh trên máy tính của bạn trong vài giây

[SIZE=-1]Một phần mềm tải về miễn phí bảo đảm ảnh của bạn luôn luôn được sắp xếp.
Picasa là phần mềm giúp bạn tìm thấy ngay, sửa đổi và chia sẻ tất cả ảnh trên máy tính của bạn. Bạn có thể bắt đầu bằng việc sử dụng Picasa để lấy ảnh ra khỏi camera dễ dàng. Từ đó về sau, mỗi lần bạn mở chương trình, nó sẽ tự động định vị tất cả ảnh của bạn (thậm chí những ảnh mà bạn quên là mình đã có) và phân loại chúng thành những anbom trực quan được sắp xếp theo ngày với tên thư mục mà bạn sẽ nhận ra. Bạn có thể kéo và thả để sắp xếp anbom và ghi nhãn để tạo những nhóm mới.
Picasa cũng tạo những sự sửa đổi tiến bộ bằng các điều chỉnh chỉ bằng một cái nhấp chuột và các hiệu ứng mạnh mẽ ngay trong tầm tay của bạn, và to sự dễ dàng khi chia sẻ ảnh; bạn có thể email, in ảnh tại nhà, tạo các đĩa CD làm quà, và thậm chí đăng ảnh lên blog riêng của bạn.*
Hiện có thể sử dụng bằng một trong những ngôn ngữ sau: Tiếng Aixơlen, Tiếng Anh-Hoa Kỳ, Tiếng Anh-Vương quốc Anh, Tiếng Ba lan, Tiếng Brazil – Bồ-đào-nha, Tiếng Bun-ga-ri, Tiếng Ca-ta-lan, Tiếng Croat-ti-a, Tiếng Đan-mạch, Tiếng Đức, Tiếng Es-to-ni-a, Tiếng Hà lan, Tiếng Hung-ga-ri, Tiếng Hy lạp, Tiếng In-đô-nê-xi-a, Tiếng Latvia, Tiếng Li-tu-a-ni, Tiếng Na Uy, Tiếng Nga, Tiếng Nhật, Tiếng Pháp, Tiếng Phần lan, Tiếng Ru-ma-ni, Tiếng Séc, Tiếng Tagalog, Tiếng Tây Ban Nha, Tiếng Thái, Tiếng Thổ Nhĩ kỳ, Tiếng Thụy Điển, Tiếng Triều-Tiên, Tiếng Trung quốc Giản thể, Tiếng Trung quốc Phồn thể , Tiếng Ucraina, Tiếng Việt, Tiếng Xéc-bi, Tiếng Xlô vác, Tiếng Xlôven, Tiếng Ý.
Tham quan một vòng Picasa

[SIZE=-1]Tính năng * BlogThis! hiện chỉ có tiếng Anh cho các nước được chọn lựa. [/SIZE]

(Nguồn www.google.com)

[/SIZE]

Q

quoctoa

Guest
9/6/06
5
0
1
40
Lagi
ACD tuyệt thật nhưng để slide show được cần phải cài thêm thằng direct 9.x hoặc cao hơn . mất công mà lại nặng nữa

S

springthuy18

Guest
15/9/05
47
0
0
44
Ha Noi
Anh ơi, down rồi nhưng không đăng ký được, đến khổ. ANh chỉ tận tình đi nào!!!

H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
ACD see 8 mình dùng thử rồi tuy hay đó nhưng mà nặng kinh khủng.... nếu mở nhiều 1,2 chương trình văn phòng cái là treo máy luôn. Máy tính của mình đời thấp khổ thế đó

Phuong Nam

Phuong Nam

Guest
14/11/05
220
1
0
Ha Noi
To Congvinh: Bạn có License code của ACD SEE 9 không? PM cho mình với, ngại search quá! Hì hì!
Thanks nhiều nhiều trước nhé! :inlove:

H

Hiep Sy

Guest
20/10/06
1
0
0
HCM City
Sao lại ngại Search, sợ virus hả. Search nhiều mới có kinh nghiệm đấy. Nhưng mà để tui coi có thì post lên cho

T

tramnguyenkc3

Guest
12/10/06
12
0
1
39
tp.hcm
Các bạn cho mình hỏi ACD 9.0 chỉ dùng thử được 30 ngày phải ko?

M

my memory

Guest
14/10/06
30
0
0
Ha Noi
Thấy các bác khen hay mà không vào được t­úc quá.

Em chẳng lấy chòng kế toán đâu
Nợ, có, thu, chi nh­úc cả đầu
Nủa đêm hai đúa đang ngon giấc
Nhìn em anh hỏi ch­úng tù đâu

congvinh

congvinh

Guest
21/4/06
108
0
0
Ho Chi Minh City
my memory nói:
Thấy các bác khen hay mà không vào được t­úc quá.

Nhìn em anh hỏi ch­úng tù đâu

Vào trang www.acdsee.com mà down về, sau đó dùng key ở trên để cài.

Ps: Bài thơ hay đấy, xin sửa lại 1 chút :ezpi_hear

Giật mình anh hỏi ch­úng tù đâu

"đang ngon giấc" thì làm sao "nhìn em" được đúng không nhĩ, nên mình sửa lại "giật mình" cho hợp lôgic vì làm kế toán cũng hay giật mình với 3 cái dzụ chứng từ lắm, nhất là "hóa đơn bán lẻ"

Sửa lần cuối:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA